Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sifa za Viongozi wetu na Chama Tawala

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by MAGEUZI KWELI, Mar 20, 2012.

  1. MAGEUZI KWELI

    MAGEUZI KWELI JF-Expert Member

    #1
    Mar 20, 2012
    Joined: Jul 16, 2011
    Messages: 1,925
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    [h=6]Si kusema kwa ubaya nadhani ndiyo ukweli halisi

    1: VIONGOZI WAMEJIPENDA KULIKO KUWAPENDA WANANCHI WALIOWATUMA KUWATUMIKIA.

    2: VIONGOZI WAMEKUWA WAKIOGOPANA WENYEWE KWA WENYEWE KWA KUKEMEANA PALE MMOJA ANAPOENDA TOFAUTI KIUTAWALA.

    3: RAIS AMEKUWA NI MGUMU SANA KUWA NA MAAMUZI PALE ANAPOTAKIWA KUCHUKUA HATUA MUHIMU KATIKA KUJENGA MISINGI YA UTAWALA BORA.

    4: VIONGOZI WAMEKUWA NA VIGUGUMIZI KWENYE KUTOA KAULI HASA ZINAZOTOKANA NA WASIWASI UNAOKUWA KWA WANANCHI NA PALE KIONGOZI ANAPOTAKIWA KUTETEA MAAMUZI WANATOA KAULI NYUNGI TOFAUTI.

    5: WAMEKUWA NI VIONGOZI WENYE KURITHISHANA UTAWALA PALE INAPOTOKEA MKUBWA MMOJA KAAMUA KUJISTAAFU NA KUTOA NAFASI KWA MTOTO.

    6: MASKINI WAMEKUWA HAWASIKILIZWI NA PALE INAPOTOKEA HOJA ZA KUOMBA KURA RUSHWA YA PESA IMEKUWA NDIYO CHAMBO KWA KUWATEKA MASKINI.

    7: WAMESHINDWA KUIKUZA ELIMU YA TANZANIA ILI WEREVU WASIWE WENGI NA IMEKUWA NI SHIDA KUPATA WASOMI WENGI.
    [/h]Jikumbushe na uongezeage
     
  2. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #2
    Mar 21, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,516
    Likes Received: 2,790
    Trophy Points: 280
    Tumekuelewa sawa
     
Loading...