Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

shibuda

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by baraka moze, May 27, 2012.

  1. b

    baraka moze Member

    #1
    May 27, 2012
    Joined: Apr 21, 2012
    Messages: 99
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    napendekeza shibuda avuliwe uanachama chadema
     
  2. SHIEKA

    SHIEKA JF-Expert Member

    #2
    May 27, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 7,819
    Likes Received: 543
    Trophy Points: 280
    Mwenyewe keshagundua kajivua uanachama Chadema siku nyingi, ndo maana ameenda ku-gatecrash semina elekezi ya ma-RC na ma-DC huko dodoma kwa magamba. Na atashangaa jinsi wapigakura wake wa Maswa watakavyomkaanga kwa kwenda kinyume na M4C.M4C ilipokuwa Chadema Square (Jangwani) eti yeye alikuwa kwenye high stool kwenye baa moja maaruf Dodoma. Shibuda kajimaliza mwenyewe kwa kutumia mdomo wake vibaya.
     
  3. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #3
    May 27, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,250
    Likes Received: 1,918
    Trophy Points: 280
    Yule ni kama anamatatizo ya akili.
     
Loading...