Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sheria zinanichanginyi saani ?

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by The only, Aug 5, 2011.

  1. The only

    The only JF-Expert Member

    #1
    Aug 5, 2011
    Joined: May 19, 2011
    Messages: 546
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 45
    Wakuu ni kwanini chenge aue mtu kwa uzembe alipe laki sita harafu mwizi wa kuku miaka 3 bila faini.ua kwa kuwa sheria ni taaluma exacutive ina jali executive offences , na mahakama yetu kama pesa ilizotaarifiwa kuibiwa ni 40 bln na kidogo kwa nini ilipotoa hukumu ya bion kama 6 isikomae na walioiba zingine hata wakirudisha haifuti kosa au iko influenced na siasa ?
     
Loading...