Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sheikh Fareed wa Uamsho apatikana akiwa yu hai na mwenye afya tele

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by salmar, Oct 19, 2012.

  1. s

    salmar JF-Expert Member

    #1
    Oct 19, 2012
    Joined: Oct 13, 2012
    Messages: 771
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 45
    Khabari za uhakika nilizozipata sasa hivi ni kuwa Sheikh Fareed asharudi na yu mzima wa afya.

    Nitazidi kukujuzeni
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
    Hapa ameingia ndani akifurahia na wanae baada ya kuonekana usiku huu.
     

    Attached Files:

    • f1.jpg
      f1.jpg
      File size:
      23.9 KB
      Views:
      11,437
    • f2.jpg
      f2.jpg
      File size:
      22.8 KB
      Views:
      5,640
  2. Gogo la choo

    Gogo la choo JF-Expert Member

    #2
    Oct 19, 2012
    Joined: Oct 8, 2012
    Messages: 714
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Serikali ya ZNZ dhaifu sn..!!
     
  3. Facilitator

    Facilitator JF-Expert Member

    #3
    Oct 19, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,078
    Likes Received: 138
    Trophy Points: 160
    Kuna post ililetwa hapa dk 20 zilizopita ikisema kakutwa kadanja. Tumuamini nani sasa????
     
  4. c

    chipanga JF-Expert Member

    #4
    Oct 19, 2012
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 644
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 60
    .....ni masaa 26 ndo yaliyowatisha!
     
  5. Mwanaukweli

    Mwanaukweli JF-Expert Member

    #5
    Oct 19, 2012
    Joined: May 18, 2007
    Messages: 4,275
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Napata mashaka kuwa kuna mchezo umechezwa hapa!
     
  6. s

    salmar JF-Expert Member

    #6
    Oct 19, 2012
    Joined: Oct 13, 2012
    Messages: 771
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 45
    Hapana yupo hai na hivi sasa watu wajazana kwao malindi znzibar mji umeripuka kwa furaha na nderemo
     
  7. G.T.L

    G.T.L Senior Member

    #7
    Oct 19, 2012
    Joined: Jul 15, 2012
    Messages: 125
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Habari umezipata toka wapi? Kwa nani?*
     
  8. Uda

    Uda JF-Expert Member

    #8
    Oct 19, 2012
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 730
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    akamatwe na kuhojiwa,gaidi huyu
     
  9. s

    salmar JF-Expert Member

    #9
    Oct 19, 2012
    Joined: Oct 13, 2012
    Messages: 771
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 45
    Yupo hai na afya tele na yupo kwao malindi zanzibar mji waripuka kwa furaha
     
  10. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #10
    Oct 19, 2012
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,041
    Likes Received: 1,340
    Trophy Points: 280
    mkwara wa masaa 26 umesaidia kumrejesha,ngoja na yeye atupe hadithi za Dr.Ulimboka
     
  11. N

    Newcastle Senior Member

    #11
    Oct 19, 2012
    Joined: Oct 11, 2012
    Messages: 142
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Tobaaa kapata maujiko
     
  12. s

    salmar JF-Expert Member

    #12
    Oct 19, 2012
    Joined: Oct 13, 2012
    Messages: 771
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 45
    Mtu wa karibu na yupo katika hilo tukio
     
  13. c

    chama JF-Expert Member

    #13
    Oct 19, 2012
    Joined: Aug 6, 2010
    Messages: 8,006
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    yakhe shekhe Farid nakwenda kula bata nyumba ndogo; natuharibia siku yetu buree! nani nateka yeye kwa lipi haswa? Hii uamsho fitna tupu, mara gari napigwa risasi mara natekwa; wallwah subiri jumaa wazua baalaa nyingine
     
  14. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #14
    Oct 19, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Amechoka kujificha.......amemiss ubwabwa ndio mana kaamua kujitokeza.
     
  15. s

    salmar JF-Expert Member

    #15
    Oct 19, 2012
    Joined: Oct 13, 2012
    Messages: 771
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 45
    Mod plz hii habari sio tetesi tena ni ya uhakika kabsaaaaa
     
  16. N

    Newcastle Senior Member

    #16
    Oct 19, 2012
    Joined: Oct 11, 2012
    Messages: 142
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Rais,makamu wa rais,IGP,JAJI mkuu,kamanda kanda maalumu Dar,wote waislamu,je nani atatetea makanisa yakichomwa?
     
  17. T

    Top Cat Member

    #17
    Oct 19, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 97
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    warudishe sasa uhai wa polisi waliyemchinja............
     
  18. F

    FJM JF-Expert Member

    #18
    Oct 19, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Hao UAMSHO walimficha ili wapate kisingizio cha kufanya ghasia, na baadae wakaipa serikali masaa 26 sheikh apatikane, wakati ukweli walipanga (UAMSHO) kumuachia sheikh ndani ya hayo masaa 26 waliyoipa serikali na hivyo kuonesha kama serikali imesalimu amri!

    Usanii mtupu!
     
  19. toghocho

    toghocho JF-Expert Member

    #19
    Oct 19, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 1,175
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    kwani alikuwa amepotea mpaka mseme kapatikana? si alikuwa kajiteka asa kapatikana au kajitokeza?
     
  20. Kurunzi

    Kurunzi JF-Expert Member

    #20
    Oct 19, 2012
    Joined: Jul 31, 2009
    Messages: 3,593
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Sinema
     
Loading...