Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

She can't even text a well written and easily understood sms..gosh!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by stroke, Jun 11, 2012.

  1. stroke

    stroke JF-Expert Member

    #1
    Jun 11, 2012
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 9,183
    Likes Received: 2,323
    Trophy Points: 280
    Nawasiwasi na uwezo wake wa kuchanganua mambo..she can't even send a well written and easily understood text, lazima utumie kama nusu saa kuelewa amendika nini..and yet you still love her..akijieleza unachukua muda tena kuelewa anataka nini..sijui tatizo ni umri wake?? au mimi ndio mzee sana..9 yrs difference!!!
     
  2. Mamzalendo

    Mamzalendo JF-Expert Member

    #2
    Jun 11, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,664
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kwani wewe hujui her level of education if you need help tell us her education level n age probably u have no reason to complain,
     
  3. E

    Elizabeth Dominic Platinum Member

    #3
    Jun 11, 2012
    Joined: Dec 7, 2007
    Messages: 4,543
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Msaidie...inawezekana ni mambo kadhaa, usistaduu uliochanganyika na ulimbukeni wa kifacebook au umri wake bado mdogo so anahitaji muda wa kupitia utoto wake. Kama umri si sababu muelekeze jinsi ya kubehave her age
     
  4. Who Cares?

    Who Cares? JF-Expert Member

    #4
    Jun 11, 2012
    Joined: Jul 11, 2008
    Messages: 2,946
    Likes Received: 1,211
    Trophy Points: 280
    this is a new era syndrome...they all cant write proper English even speaking one is an issue...they pretend to know computer but they only know twitter and fb... god forbid 'em...n mind u they all have a nice English medium school-universities backgrounds.....KAAAZI NI KWAKOOOO...Sijui watoto wao watakuwaje.

    did u said age difference is only 9 yearz??...thats not a big deal..you are on the same tempo..coz ur at 29 and shes at 20..all above 18...ahahahaha.
     
  5. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #5
    Jun 11, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    vipi anatumia lugha ya fb au, kama ni hiyo wewe ndio umepitwa na wakati :)
     
  6. N

    Nehondo JF-Expert Member

    #6
    Jun 11, 2012
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 311
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Duh hilo tatizo ila pole pole mtaelewana tu
     
  7. georgeallen

    georgeallen JF-Expert Member

    #7
    Jun 11, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 3,750
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    kwani ni nani kwako huyo dogo? ila vuta subira, utamwelewa tu . Kwa sasa mwambie atumie sentensi fupi fupi.
     
  8. K

    KVM JF-Expert Member

    #8
    Jun 11, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 1,676
    Likes Received: 233
    Trophy Points: 160
    Well said.
     
  9. stroke

    stroke JF-Expert Member

    #9
    Jun 11, 2012
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 9,183
    Likes Received: 2,323
    Trophy Points: 280
    MZEE have u gone to sheikh Yahya's tutor clases before maana u guessed the age right..napata tabu sana kumuelewa exactly what she realy means when she texts me..
     
  10. Twilumba

    Twilumba JF-Expert Member

    #10
    Jun 11, 2012
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 5,590
    Likes Received: 145
    Trophy Points: 160
    Pole sana kwa hilo, Nionavyo mimi ni kwamba hilo si tatizo kubwa hata kidogo kwenye mahusiano, inawezekana aliyekuwa nae ndo alilidhika akiwa hivyo, Kwa sababu nawe unataka afanane na hitaji lako basi, m-shape kulingana na hitaji lako. Ujinga unafutika, tatizo tu angekuwa malaya au tabia inayofanana na hiyo. Ninachoweza kusema ni kwamba maadamu moyo wako umekunjuka kwake bado una nafasi ya kumrekebisha kwa kadiri ya unavyohitaji awe. Kila la heri kwenye Kum-shape!
     
  11. biggirl

    biggirl Member

    #11
    Jun 11, 2012
    Joined: May 25, 2012
    Messages: 66
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    siku hizi kuna swaga kaka,sisi tunasema school..wao xcul!
     
  12. E

    Enny JF-Expert Member

    #12
    Jun 11, 2012
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 930
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Hapo sasa
     
  13. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #13
    Jun 11, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    mi nahisi mtoa mada ndio kazubaa..kuna lugha za kutext siku hizi ambazo hata mimi wakati mwingine mtu akinitext inachukua mda kuelewa coz maneno ya text 2 anazifupisha mpaka inapita kwenye text1...welcome to the new world
     
  14. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #14
    Jun 11, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,723
    Likes Received: 4,463
    Trophy Points: 280
    Umefuata mwandiko anu penzi? kuwa psecific bhana, penzi halipatikani kwene mwandiko wewe, aaah ndio matatizo yenu ya kukosa au kupata tohara za hospitali, acha ujinga chukua mzigo huo wewe, atakutitt daima
     
  15. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #15
    Jun 11, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,723
    Likes Received: 4,463
    Trophy Points: 280
    huyu ni mpenzi wako, binti yako au nani hasa tunaemzungumzia hapa? isje kuwa ni mwanao. kama ni mwanano pls ignore the above comment kama sivyo basi njoo na taarifa kamili sio kuja na vipisi hal;afu usubiri sisi ndio tuanze kuhisi. Njoo upate lunch hapa Bakulutu
     
  16. Freema Agyeman

    Freema Agyeman JF-Expert Member

    #16
    Jun 11, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 2,797
    Likes Received: 774
    Trophy Points: 280
    Mawasiliano yenu yasiwe ya maandishi. Bila shaka akikupigia simu unamuelewa.
     
  17. Captain Phillip

    Captain Phillip JF-Expert Member

    #17
    Jun 11, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 899
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Hahaa ndo zenyewe muda umekuacha kama sisi wazee wenzako.Utakuwa ulipigiwa za xoxo xcul s gr8 nutn z ron fellaz cum coz
     
  18. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #18
    Jun 11, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Wanasemaga pendo huwa linaangukia popote. mfundishe taratibu
     
  19. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #19
    Jun 11, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    9 years maana yake wakati wewe uko darasa la tatu ndio yeye anazaliwa au?
     
  20. Bumpkin Billionare

    Bumpkin Billionare JF-Expert Member

    #20
    Jun 11, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 1,336
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Nimejaribu ku-diagnose na hapa naona tatizo ni uwezo wako wa kuelewa.

    Ndugu wananchi, MTIHANI si tu kipimo kwa kiasi gani mwanafunzi anaelewa, bali pia ni kipimo kwa kiasi gani mwalimu anao uwezo wa kumfanya asiyeelewa aelewe.

    Wewe ndio umefeli. Maana yeye anakuelewa ila wewe humuelewi. Mkabidhi kwa BB, linapofika suala la UJI (kwa lafudhi ya kisukuma) nakuwa LINGUISTIC bana
     
Loading...