Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Secretary

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Hilipendo, Apr 11, 2012.

  1. Hilipendo

    Hilipendo Senior Member

    #1
    Apr 11, 2012
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 188
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Natafuta kazi ya usekretari jijini Arusha. Nimesoma na sekondary na kumaliza form 4, na nimesoma stage one ya secretarial na computer veta na kufaulu vizuri. Ninauzoefu wa miaka miwili kwenye kampuni mbili tofauti na nimekuwa secretary, cashier na assistance sales representative kwa nyakati tofauti. Naombeni msaada wenu.
     
  2. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #2
    Apr 11, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Wewe ni wa jinsia gani?
     
  3. Bushbaby

    Bushbaby JF-Expert Member

    #3
    Apr 12, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,540
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Hiyo Stage 1 VETA ulisoma mda gani?
     
  4. Hilipendo

    Hilipendo Senior Member

    #4
    Apr 12, 2012
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 188
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0


    Nimesoma mwaka m1 nikapata certificate
     
Loading...