Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Scholarship kwa Watanzania 2012

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Kivumah, Dec 15, 2011.

  1. Kivumah

    Kivumah JF-Expert Member

    #1
    Dec 15, 2011
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 2,371
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Wakati wa kuadhimisha Miaka 50 ya uhuru wa Tanzania Bara Ubalozi wetu hapa nchini Uingereza wakishirikiana na Chuo kikuu cha mji Coventry wanapenda kuwatangazia wadau wote wa elimu kuwepo kwa Scholarship sita maalum za masomo kwa watanzania ambazo zimetolewa kutoka katika Chuo kikuu cha Coventry katika nyanja zifuatazo:


    1. MSc Oil & Gas Management
    Coventry Campus
    Kuanzia Septemba 2012

    2. MBA Oil & Gas Management
    London Campus
    Kuanzia April, July, Septemba 2012

    3. MSc Finance & Investment
    IAA Dar Campus
    Kuanzia Septemba 2012

    4. MBA Logistics
    IAA Dar Campus
    Kuanzia Septemba

    5. MSc Finance & Investment
    IAA Arusha Campus
    Kuanzia Septemba 2012

    6. MBA Logistics
    IAA Arusha Campus
    Kuanzia Septemba 2012


    Jinsi ya kujiandikisha, tembelea tovuti ifuatayo hapo chini:
    http://www.coventry.ac.uk/tanzania2012scholarship
    source:hakingowi blog
     
  2. YEYE

    YEYE JF-Expert Member

    #2
    Dec 15, 2011
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 440
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    aksante mkuu
     
  3. i

    ibontoko Member

    #3
    Dec 15, 2011
    Joined: Oct 31, 2011
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    good job!
     
  4. Kivumah

    Kivumah JF-Expert Member

    #4
    Dec 15, 2011
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 2,371
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Pamoja. Changamkia dili hilo kama una Qualify
     
Loading...