Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sakata la vyeti vya shule TANESCO, wafanyakazi waomba likizo za muda

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, Sep 24, 2012.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Sep 24, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,518
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    Kama kuna mtu anayepata shida sasa na hili sakata la TANESCO ni HR,

    Habari zilizotufikia kuna vituko vitupu watu wana vyeti vya copy na walipobanwa wapeleke original kila mtu anamuomba Mungu kama ni mapenzi yako basi kikombe hiki kinipite.

    Sasa basi pengine si suala la kucheka hili ni tatizo la kudumu kama mabalozi wetu tunavyowahalalisha huko UN na kwingineko.

    Pamoja na kwamba hawana vyeti, wengi wao unakuta wana uzoefu wa miaka 10 nk. Na hapa ndipo vichwa vinawaka moto hata mabosi wanajiuliza wamekaaje kwenye vyeo hivi bila ya kuhalalishwa shule zao tangu mwanzoni.

    Naamini matatizo haya ni wakati muafaka wa kuwapa nafasi watu waliosoma na kuachana na watoto wa momba, shangazi na wengineo.

    Kaimu Mkurugenzi mtumishi wa Mungu Mramba najua uko na wakati mgumu lakini kutokana na maombi yako na jinsi unavyomjua Mungu naamini utapita kwenye vita hivi vizito.

    Ni wakati sasa wa kukutana na majaribu kama ulikuwa ukiyasikia utaanza kuyaona live, wapo wanaokimbilia Bagamoyo na Tanga wanajua wanafuata nini.

    Lakini kama uliyenae ni mkuu kuliko hao wanaokimbizana nao, tunaomba suala la vyeti liendeelee kila sehemu kwenye sekta za serikali kuwapa nafasi wanaostahili.

    Kuna uchafu mwingi sana wa vyeti huko serikalini, wengi wao hata original ni vya kufoji.

    Raha ya milele ampe ee ex director na mwanga wa milele apumzike kwa amani na hela zetu za tanesco milli 800 loh!!
     
  2. K

    KIDUNDULIMA JF-Expert Member

    #2
    Sep 24, 2012
    Joined: Aug 18, 2010
    Messages: 742
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    we Pdidy vipi naona maombi mengi sana, kunamtu ataachia nafasi ambayo unaweza kuipata kwa vile wewe unavyeti vyako halali na sifa stahiki wakati bosi wako amefoji vyeti?
     
  3. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #3
    Sep 24, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,518
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    Kidundulima kwa hali inayoendelea mpwa huko tanesco inawezekana kaka yangu macho namwonea tu huruma mkurugenzi na hr watakavyopambana na mhimili huu wa vyeti
     
  4. W

    Wamunzengo JF-Expert Member

    #4
    Sep 24, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 515
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    mbaya zaidi ni kwamba wana vyeti vya kufoji na hawana uzalendo. wao ndo wamejaa mizengwe mpaka wanatia hasira. kama wangekuwa wanafanya kazi inayoonekana, ningewaombea angalau dua njema, lakini kwa jinsi tanesco ilivyojaa wafanyakazi wahuni ni bora wakatimuliwa wasio na sifa ili tupate wafanyakazi wenye sifa za kuliendesha shirika kwa ufanisi liweze kuhudumia watanzania wengi kuliko ilivyo kwa sasa. wafanyakazi wa tanesco msio na sifa mtanisamehe, ila mimi nawaombea kwa Mungu mtimuliwe, kwa sababu mlipewa dhamana mkaitumia vibaya huku mkitupatia huduma mbovu kupindukia. sasa tuwaombee dua njema ili iweje, muendelee kutuuzia nguzo moja kwa sh. milioni moja???
     
  5. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #5
    Sep 24, 2012
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,453
    Likes Received: 587
    Trophy Points: 280
    Tuanze na Badra Masoud, alipata division 0 na wenzake walishtuka sana walipomuona chuo kikuu kwenda kusoma Sociology!!! Na kwa aibu ile aliahirisha mwaka!!!!!!! Naomba vyeti vya kidato cha nne na cha sita cha Badra Masoud vipitiwe kwa makini!!!!!!! Angalizo la uhakika!!
     
  6. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #6
    Sep 24, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,044
    Likes Received: 550
    Trophy Points: 280
    Mwache mtoto wa watu ale maisha,mjini mipango!!!
     
  7. m

    makeda JF-Expert Member

    #7
    Sep 24, 2012
    Joined: Sep 4, 2012
    Messages: 232
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    kila jambo ambalo limefanyika sirini litawekwa wazi.
     
  8. K

    Kifarutz JF-Expert Member

    #8
    Sep 24, 2012
    Joined: Aug 7, 2012
    Messages: 1,681
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Aliomba vipitiwe tu na siyo afutwe kazi
     
  9. Root

    Root JF-Expert Member

    #9
    Sep 24, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 18,450
    Likes Received: 3,446
    Trophy Points: 280
    wengine wanasoma wengine wanasubiri kununua duh
     
  10. bornagain

    bornagain JF-Expert Member

    #10
    Sep 24, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 3,391
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Kweli mjini mipango,lakini kinachoudhi hata kama mjini ni mipango wewe ukiingia kwa mpango jitahidi kutafuta wengine wasioingia kwa mpango ili waweze kufunika gepu lako_Otherwise kama kila kitu mipango mipango wataharibu.Mfano kama IT Manager kaingia kwa mpango basi inatakiwa aajiri waliochini yake wataalam ili waweze kumfunikia uozo lakini akizidisha mipango nakuambia ataharibu.
     
  11. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #11
    Sep 24, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,044
    Likes Received: 550
    Trophy Points: 280
    Wanaogopa kufanya hvyo wanaofua watawanyang'anya position zao.
     
  12. Osaka

    Osaka JF-Expert Member

    #12
    Sep 24, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 1,764
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Kaaazi kweli kweli!
     
  13. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #13
    Sep 24, 2012
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Anadhulumu haki ya waliostahili.
     
  14. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #14
    Sep 24, 2012
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Ha ha haa mpwa una hasira kama yule mwananchi wa kisarawe anaitwa kondo nilimsoma kwenye gazeti la mwananchi anapendekeza kwenye katiba mpya usiwepo wimbo wa taifa kwakuwa tunawaombea heri viongozi wetu wanaendelea kutuibia.
     
  15. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #15
    Sep 24, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,159
    Likes Received: 5,700
    Trophy Points: 280
    kweli akili kumkichwa wengine someni wengine wananunua
     
  16. Ukwaju

    Ukwaju JF Bronze Member

    #16
    Sep 24, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 7,750
    Likes Received: 358
    Trophy Points: 180
    Km sikosei huyu B.Masoud kasoma pia IFM na Nyegezi miaka ya 90' kweli katafuta Elimu pengi.km wanasafisha Tanesco acheni mgawo umetiumiza na hizi LUKU
     
  17. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #17
    May 7, 2016
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Duh kuna watu wameshaumia kwenye hili sakata mwaka jana
     
  18. Kapwila Matulu

    Kapwila Matulu JF-Expert Member

    #18
    May 7, 2016
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 9,753
    Likes Received: 1,911
    Trophy Points: 280
    Hakiwezi kuwa cheti original halafu wakati huo huo kiwe cha kufoji. By the way tupunguzieni tatizo la sukari, tujengeeni viwanda. Haya mengine ni kutaka kuwahadaa wajinga ili watoke nje ya mstari
     
  19. lazalaza

    lazalaza JF-Expert Member

    #19
    May 7, 2016
    Joined: Dec 15, 2012
    Messages: 855
    Likes Received: 341
    Trophy Points: 80
    Yaaani Tanesco mavyeti ya kufoji yamejaa has a huko mikoani. Hr mkuu fanyia kazi hizo taarifa
     
  20. Mwamba028

    Mwamba028 JF-Expert Member

    #20
    May 7, 2016
    Joined: Nov 15, 2013
    Messages: 2,086
    Likes Received: 318
    Trophy Points: 180
    wawatimue tuu kwa kweli mana hao utumish wanavotukaguaga vyet tukienda kwnye usahili na bado michongo hawatupi bc inabid wawakague na hao waliopo huko hvyo hvyo
     
Loading...