Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Safari mpya,pray for me

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by eyetyna, Dec 17, 2011.

  1. eyetyna

    eyetyna Senior Member

    #1
    Dec 17, 2011
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 148
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Wana Jf Nimeanza safari mpya ya urafiki na mtu mmoja hivi,na natamani tufike mbali. Naomba maombi yenu katika hili ili lengo tunalokusudia liweze kutimia,kwani nimesaumizwa sna na naamin kuwa sitoweza kutendwa tena kama mwanzoni.......
    This is serious i need your prays.
     
  2. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #2
    Dec 17, 2011
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,448
    Likes Received: 795
    Trophy Points: 280
    What shall we get in return?
     
  3. eyetyna

    eyetyna Senior Member

    #3
    Dec 17, 2011
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 148
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Shukran zetu zako za dhati,mungu ndio atakayekulipa kwa sala zako
     
  4. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #4
    Dec 17, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Tutalipwa lini?
    Nenda katoe shukrani kanisani/msikitini, umwombe Mungu wako akuepushe na matapeli wa mapenzi.
     
  5. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #5
    Dec 17, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,147
    Likes Received: 330
    Trophy Points: 180
    Huwezi kuwa siriaz unaposema watu wakuombee....maana mie napata maana ya kwamba umekuja kutupa taarifa kuwa umeanza mahusiano mapya...
    Mie nakutakia kheri kama nayo inaweza kuitwa sala....
     
  6. Dr.Chichi

    Dr.Chichi JF-Expert Member

    #6
    Dec 17, 2011
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 2,305
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    kila la kheri,ukitendwa kumbuka wat does not kill u makes u stronger and tat life goes on....ukifanikiwa mshukuru mwenyezi Mungu kwa kukubariki
     
  7. p

    pilu JF-Expert Member

    #7
    Dec 17, 2011
    Joined: Dec 16, 2011
    Messages: 488
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Chamsingi ukatimize wajibu wako naye atimize wajibu wake jahazi lenu litasonga,pia utambue ninyi ni wanadamu so makosa madogo madogo ni kawaida sana.
    Kila raheli eyetyna!
     
  8. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #8
    Dec 17, 2011
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    E Bwana muumba wa rehema,mjalie huyu mja wako Eyetyna,apate haja ya moyo wake,e baba Mungu mwepushe na mafisadi wa mapenzi kina Fidel,TF,Aspirin,Kaizer,Rejao na wengine wote,E Baba msaidie mtumishi wako aone njia ya maongofu,aache kuiga tabia za umbea za kina Husn,SL,Smile na wengineo,e Baba mpe ujasiri wa Eliza wa Tegeta,busara na hekima za Faiza foxy,e baba toa mapepo yote aliyorushiwa na Bujibuji,mpe nguvu kiumbe wako asishawishiwe kuonja utamu uliotukuka wa Bishanga akaachika,Eimen!
     
  9. the grate

    the grate JF-Expert Member

    #9
    Dec 17, 2011
    Joined: Sep 24, 2011
    Messages: 205
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    God blec u
     
  10. R

    Rweye JF-Expert Member

    #10
    Dec 17, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,650
    Likes Received: 1,229
    Trophy Points: 280
    Weka mkono wako wa kuume juu ya kifua chako na tuombe wote...Eh Mungu,Muumba mbingu na nchi.....,katika jioni hii ya leo,ukamuepushe na majiribu ya kila namna,...., .....,binti funga mlango kisha zima taa,sogea nilipo na usipige kelele,tunene kwa lugha....

    Mtumainie bwana na kila kitu chako kitabarikiwa.
     
  11. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #11
    Dec 17, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    safari njema na ukitendwa uje uanzishe uzi sawa..
     
  12. obsesd

    obsesd JF-Expert Member

    #12
    Dec 17, 2011
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 1,226
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    mh bishanga mgomvi ww hahaha! ila ni bonge ya sala me luv t! kila la kher mwaya ktk mahusiano yako mapya jus kp t real n muombe mungu sana atawasaidia!
     
  13. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #13
    Dec 17, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,196
    Likes Received: 643
    Trophy Points: 280
    Usihofu,sitakutenda kabisaaaaa!
     
  14. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #14
    Dec 17, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    Huyo mtu ni member humu?
     
  15. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #15
    Dec 17, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    Bidada wakati unasali usifunge macho, manake ukifungua utakuta washamchukua juu kwa ju! Kumbuka wamisionari walikuja na bible mkononi, wakatuambia tusali. Kufungua macho sie tunaimba biblia wao wanaruka na dhahabu na kila kitu.
     
  16. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #16
    Dec 17, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    Una wasiwasi wa kuibiwa? Chukua password uwe unachunga pms,lol
     
  17. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #17
    Dec 17, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    mkwe sina wasiwasi maana mwanao hakuna anachokitaka akakikosa kwangu. Lol.
     
  18. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #18
    Dec 17, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Bishanga, Huyu mungu wetu ni mwema sana! Nina uhakika atakuwa ameisikiliza sala yako na kuipokea kwa mikono miwili!
     
  19. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #19
    Dec 17, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    Mkwe wangu, mwenzio akinyolewa paka samli ili wembe uteleze,lol. Mi chichemi!
     
  20. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #20
    Dec 17, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    Ila sala ingekuwa na manufaa kama angemuombea apate utulivu kama wa king'asti. Asije akawa na small house
     
Loading...