Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sabodo: Sina mpango wa kuhama CCM; Awakana CHADEMA, awaonya Watanzania

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by nngu007, Oct 21, 2011.

  1. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #1
    Oct 21, 2011
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145

    THURSDAY, 20 OCTOBER 2011 19:27 NEWSROOM


    * Awakana CHADEMA, awaonya Watanzania

    MFANYABIASHARA maarufu nchini, Jaffer Sabodo, amesema hajahama na wala hana mpango wa kukihama Chama Cha Mapinduzi (CCM), ambacho amekuwa mwanachama kwa zaidi ya miaka 40.

    Sabodo alisema baadhi ya kauli kali ambazo amekuwa akizitoa dhidi ya CCM, hazina maana kuwa anaichukia, isipokuwa zinalenga kukikosoa Chama ili kiendelee kuwa imara katika kuwaongoza Watanzania na kuharakisha maendeleo yao. Hayo aliyasema jana alipozungumza na Naibu Katibu Mkuu wa CCM (Bara), John Chiligati nyumbani kwake, Upanga, Dar es Salaam na kuwataka wana CCM na wananchi kwa jumla wasimwelewe vibaya.

    "Siwezi kuondoka CCM ambako nimekuwa mwanachama kwa zaidi ya miaka 40, CCM bado Chama kizuri, kina uzoefu wa kuongoza, isipokuwa ndani yake kuna baadhi ya viongozi hawaitakii mema, ndiyo maana wakati mwingine nakemea kwa kuwa siko tayari kuona Chama changu kikiteketea," alisema Sabodo. Alisema haoni chama mbadala cha CCM ambacho kinaweza kushika dola na kuongeza kuwa, "Vyama vyote vya upinzani havina uzoefu wa kuongoza nchi."

    Alitoa toa wito kwa wananchi kutofanya makosa ya kufanya majaribio ya kuwapa ridhaa wapinzani kuunda serikali. "Nawaomba Watanzania wenzangu, tusifanye majaribio ya kuwapa CHADEMA au chama kingine chochote zaidi ya CCM kuongoza serikali kwa kuwa havina uzoefu, hatuwezi kufanya majaribio ya kuliweka rehani Taifa," alisema mfanyabiashara huyo.

    Kuhusu msaada wa sh. milioni 100 alizotoa hivi karibuni kwa CHADEMA za kuchimba visima vya maji, alisema ni sehemu ya utekelezaji wa Ilani ya Uchaguzi ya CCM kwa kuwa visima vitakavyochimbwa vitasaidia wananchi wote bila kujali itikadi zao za siasa.

    Alisema amepanga kuchimba visima 200 katika majimbo yote nchini, bila kujali wabunge wa majimbo hayo wanatoka vyama gani kwa kuwa lengo lake ni kuwasaidia Watanzania na kutekeleza kwa vitendo Ilani ya uchaguzi ya CCM.

    Naibu Katibu Mkuu wa CCM, Chiligati alimshukuru Sabodo kwa kutoa msimamo wake huo kwa kuwa unamaliza minong'ono ya baadhi ya wanachama wa CCM na wananchi kwa jumla juu ya msimamo wa mfanyabiashara huyo ndani ya Chama.

    "Nitawajulisha wanachama wenzako wa CCM na wananchi kwa jumla, kwamba bado uko nao kwa hali na mali ndani ya Chama chetu kwa ajili ya ustawi wa taifa letu, kauli yako imemaliza minong'ono kwamba umehama au una mpango wa kuhama CCM," alisema.
    .
     
  2. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #2
    Oct 21, 2011
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    inavyosemekana huyo chiligati alikwenda kwa sabodo huku amevalia bastola kiunoni -- magamba style!
     
  3. NEW NOEL

    NEW NOEL JF-Expert Member

    #3
    Oct 21, 2011
    Joined: May 21, 2011
    Messages: 818
    Likes Received: 80
    Trophy Points: 45
    Hili ni gazeti gani? Naona hii habari imeandikwa kiushabiki. Na linaonekana kama gazeti linalo promote CCM. Hatasemaje kuwa ametoa mil 200 kwa ajili ya kuchimba visima bila kujali wabunge wanatoka chama gani,wakati alitoa kwa ajili ya maeneo wanayotoka wabunge wa CHADEMA.
    Alafu anaposema hakuna chama kingine kinachoweza kuongoza zaidi ya CCM,wakati juzi alisema CHADEMA kinaweza. Waandishi wengine wa Habari wanaandika habari ambazo ni kwa ajili ya kupindisha ukweli tu.
     
  4. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #4
    Oct 21, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,244
    Trophy Points: 280
    Mbona hajaongelea kuhusu kum-support mgombea urais wa chadema?au chiligati alisahau kuuliza?
     
  5. M

    Molemo JF-Expert Member

    #5
    Oct 21, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Wadau msihangaike SOURCE ni gazeti la UHURU.
     
  6. R

    Rweye JF-Expert Member

    #6
    Oct 21, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,684
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    Gazeti la Uhuru?kha!..ni bora likaitwa gazeti la 'UTUMWA'..ni mtizamo tu.
     
  7. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #7
    Oct 21, 2011
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Sabodo ni moja ya watanzania wanaofaa kuigwa, wapenda maendeleo ya taifa lao bila kujali itikadi na nafikiri kuna akina SABODO wengi sana. Hakuna haja ya kukichukia chama kisa wewe siyo mwanachama wake na nadhani CDM wanatakiwa kupata picha halisi kuwa siyo kila anayebeba bango na kuwashangilia basi ni mfuasi wao na ndiyo maana hata wakati wa chaguzi mbalimbali matokeo huwa kinyume na matarajio yao kwani kwa mfano huu wa SABODO watakuwa wanaamini kwamba walipata kura yake katika uchaguzi mkuu uliopita kumbe sivyo. Tunahitaji akina SABODOwengi kuiunga mkono serikali katika kuwaeletea wananchi maendeleo , wale wanaoendeleza U-CHADEMA na U-CCM let them undergo a nature death sisi tutaendelea kudunda.
     
  8. J

    Jesse kt New Member

    #8
    Oct 21, 2011
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Anaogopa kufilisiwa.bt ye ni pipo damudamu
     
  9. Nyambala

    Nyambala JF-Expert Member

    #9
    Oct 21, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 4,468
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Umekua sasa eeh!!!!!!!!!??????
     
  10. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #10
    Oct 21, 2011
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    Ilikuwa amuue mzee wetu kama asingebadili msimamo wake huo mkali.
     
  11. NGUVUMOJA

    NGUVUMOJA JF-Expert Member

    #11
    Oct 21, 2011
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,355
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Naona dalili za 'U ndumila kuwili hapa' Kuuma na kupuliza. Haya sie yetu macho na masikio.
     
  12. MAGAMBA MATATU

    MAGAMBA MATATU JF-Expert Member

    #12
    Oct 21, 2011
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 591
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 60
    kUMBE NI GAZETI UCHWALA!!!! HIVI SIKU HIZIHILI GAZETI LINANUNULIWA AU ANALINUNUA JK NA NAPE WAKE MAANA KILA NIKIENDA KWENYE VIBANDA VYA MAGAZETI NAKUTA MAGAZETI KAMA MWANANCHI, TZ DAIMA, MWANAHALISI, NIPASHE YAMEISHA ILA HILI UHURU NAKALA ZIMERUNDIKANA ,,,NADHANI HATA WAUZAJI WATAKATAA KUYANUNUA MAANA NAJUA YANAWAPA HASARA,, VIVAAAAA
     
  13. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #13
    Oct 21, 2011
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Chaga development manifesto [CDM]
     
  14. K

    Kamura JF-Expert Member

    #14
    Oct 21, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 488
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Sabodo naye mnafiki. Unakuwaje mwanachama mwaminifu wa CCM halafu unatoa msaada wa kuimarisha CHADEMA?
     
  15. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #15
    Oct 21, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,315
    Likes Received: 8,956
    Trophy Points: 280
    Kwa hiyo kama kawapa maeneo yanayotoka Wabunge wa CHADEMA basi yeye kisha kuwa magwanda? na hayo maeneo ya wabunge wa magwanda hakuna watu wasio na vyama? au wa vyama vingine> au mtawabaguwa wasiteke maji kwa kuwa wabunge wa hayo majimbo ni wa magwanda? Unanshangaza!
     
  16. Lyceum

    Lyceum JF-Expert Member

    #16
    Oct 21, 2011
    Joined: Oct 1, 2009
    Messages: 733
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 45
    Acha upuuzi wewe. Wakati watu wanaongea mambo serious usilete mambo ya ukabila ambayo kwa namna yoyote hayawezi kutujenga. Hizi mbinu za kijinga za baadhi ya wana ccm za kugawa watu kwa dini, kanda na makabila hatuwezi kuziruhusu. Kama huna cha kuchangia soma za wenzako.
     
  17. Sniper

    Sniper JF-Expert Member

    #17
    Oct 21, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,942
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    agh, kumbe!
     
  18. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #18
    Oct 21, 2011
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,206
    Likes Received: 1,215
    Trophy Points: 280
    Ametoa kauli hiyo at gun point, mzee kaogopa kuuliwa kama alivyouawa Kombe. CCM ni Chama Cha Magaidi.
     
  19. M

    Mfwatiliaji JF-Expert Member

    #19
    Oct 21, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 1,326
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Chiligati alienda nyumbani kwa Sabodo kufanya nini?
    Alialikwa au alijipeleka?
     
  20. F

    FUSO JF-Expert Member

    #20
    Oct 21, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 9,752
    Likes Received: 307
    Trophy Points: 180
    sabodo ni mwerevu sana, sisi wenye akili tumeshajua ana maana gani kutoa hii statement.
     
Loading...