Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Rutashubanyuma Unatisha!

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by TUKUTUKU, Feb 22, 2011.

  1. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #1
    Feb 22, 2011
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Napenda kuchukua fursa hii, kumpongeza mr Rutashubanyuma kwa michango mingi aliyoitoa kwa kipindi kifupi,na mbali ya wingi wa michango hiyo,pia imekuwa michango ya muhimu katika kuelimisha jamii.Maana waswahili wanasema wingi si hoja,kinachohitajika zaidi ni ubora,lakini kwa Mr Rutashubanyuma, michango yake imekuwa na sifa zote mbili yaani ni mingi na yenye ubora wa kutosha.Sina uzoefu mkubwa sana hapa JF,lakini kwa kipindi kifupi nilichokuwepo hapa sijapata kuona mtu aliyeweza kuandika posti nyingi kwa siku kama mr Rutashubanyuma .Wastani wake wa kuandika posti kwa siku ni 97,hakika huu ni uwezo mkubwa sana.Hongera sana mkuu na endelea na juhudi zako katika kuelimisha jamii.
    Nawasilisha
     
  2. nziriye

    nziriye JF-Expert Member

    #2
    Feb 22, 2011
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 952
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    Mbna kama haupo serious ,yani unampongeza ktk jukwaa la jokes na utani duh,tafuta venue ya congrats na complains au vje bwana tukutuku
     
  3. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #3
    Feb 22, 2011
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Nipo serious mkuu,nafikiri itakuwa ni kosa la categorisation!nashukuru kwa kunikumbusha hilo!!
     
  4. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #4
    Feb 22, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Well said hapa si mahala pake
     
  5. nziriye

    nziriye JF-Expert Member

    #5
    Feb 22, 2011
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 952
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    okey bwana mzee,najua kuwa inawezekana kuwa umepitiwa tu ,usijali mkuu pole na kuchanganyikiwa na maisha ya tz ,yani kila kitu chaenda vuluvulu ,kodi juu,umeme juu ,maisha juu yani kero tupu,pole kwa kupotea njia bt pia mpe my congrats rutabashanyuma kwa kufanya contributions nyingi,pamoja kama jicho na kope.
     
  6. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #6
    Feb 22, 2011
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Poa mkuu!aminia!
     
  7. Masika

    Masika JF-Expert Member

    #7
    Feb 22, 2011
    Joined: Sep 18, 2009
    Messages: 731
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    watu wanatisha ina maana anakaa na kompyuta siku nzima? 97 daily si mchezo
     
  8. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #8
    Feb 22, 2011
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,330
    Likes Received: 594
    Trophy Points: 280
    Duuh! hii speed ni kiboko.
     
  9. NewDawnTz

    NewDawnTz JF-Expert Member

    #9
    Feb 22, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 1,675
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0

    Umesahau....na mabomu juu...

    Nahisi mkuu TukuTuku ana madhara ya kisaikolojia ya mlipuko wa gongo la mboto...teheteh (Jukwaa sahihi kwa post kama hii)

    Get well soon 2ku2ku
     
  10. nziriye

    nziriye JF-Expert Member

    #10
    Feb 22, 2011
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 952
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    Mkwere huyo kashapaa zake yupo mauritania anafanya nini?yeye ishu ya gombs hana habari nayo kabisa,lol lord help us
     
  11. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #11
    Feb 22, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,763
    Likes Received: 1,874
    Trophy Points: 280
    Nyingi ni picha kule JUKWAA LA WAKUBWA
     
  12. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #12
    Feb 22, 2011
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Nashukuru kwa kuniombea nipone haraka,lakini usisahau kujiombea inawezekana na wewe ni mgonjwa kama mimi lakini hujijiu!!
     
  13. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #13
    Feb 22, 2011
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Picha ni mchango pia,anastahili sifa kwa kazi nzuri aliyoifanya na anayoendelea kuifanya!!
     
  14. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #14
    Feb 22, 2011
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,330
    Likes Received: 594
    Trophy Points: 280
    Jamani acheni kulumbana, hivi hata hili linahitaji msuruhishi?:decision:
     
  15. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #15
    Feb 22, 2011
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Inaonekana jamaa kila mara anakua karibu na mtandao.Nahisi atakuwa anatumia internet iliyounganishwa na simu yake ya mkononi!!!
     
  16. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #16
    Feb 22, 2011
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Ahahaha!mkuu jitolee kuwa msuluhishi wetu ,kama JK alivyojitolea kuwa msuluhishi wa Ivory Coast,Mungu atakubariki!!
     
  17. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #17
    Feb 22, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Hongera sna best :wink2:
     
  18. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #18
    Feb 22, 2011
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,330
    Likes Received: 594
    Trophy Points: 280
    Tehe!
     
  19. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #19
    Feb 22, 2011
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Poa sister!jamaa anastahili pongezi hizi!!
     
  20. Mallaba

    Mallaba JF-Expert Member

    #20
    Feb 22, 2011
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 2,561
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    hongera mkuu
     
Loading...