Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Rushwa ya ngono kwa ajira

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by twenty2, Jul 31, 2012.

  1. twenty2

    twenty2 JF-Expert Member

    #1
    Jul 31, 2012
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 296
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bado kuna baadhi ya watu wanaendeleza rushwa ya ngono hasa maofisini.
    Mbunge wa Kawe Halima Mdee amewataka Wasichana kujiamini na kutokutegemea kutoa Rushwa ya Ngono ndipo watimize ndoto zao za kimaisha. Mdee aliyasema hayo alipokuwa akizungumza na Wanafunzi wa Chuo cha Mwenge wakati akizindua Tawi la Chadema la Chuoni hapo.
    Alisema na kuendelea kuwasisitiza hasa wale wahitimu ambao wakimaliza na kuanza kutafuta ajira na kuambiwa kutoa Rushwa ya ngono ndio apate ajira,’Mjifunze kuwa wasomi tumia elimu yako kutimiza ndoto zako,jiamini mtoto wa kike”
     
  2. KASHOROBANA

    KASHOROBANA JF-Expert Member

    #2
    Jul 31, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 3,104
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    MBONA IYO SASA NI STRATEGY YAO WANAWAKE?? HUJUI MAANA YA WAKIWEZESHWA WANAWEZA?? WASHAURI BAADA YA KUTOA IYO RUSHWA WATULIZANe
     
  3. p

    pointers JF-Expert Member

    #3
    Aug 1, 2012
    Joined: Apr 3, 2011
    Messages: 781
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ss hv wanawake wakimaliza shule ndo wanakuwa wepesi sana kuvua chupi zao
    kwanza wanakuwa hawana pesa, na wale waliokuwa wanawataka kisa ni watoto wa chuo nao huwa
    wanawakimbia na kutafuta watoto wengine wa chuo.....halaf hata ukimwambia lete CV yako nyumbani kwangu
    jioni anakuja na yuko tayari kulala akifikiri ndo atapata ajira.
    wana wakati mgumu sana kwa kweli........na hawajiamini
     
Loading...