Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Rostam Aziz tusaidie New Habari hali sio nzuri

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by kifaa, Aug 6, 2011.

  1. k

    kifaa Member

    #1
    Aug 6, 2011
    Joined: Jul 9, 2010
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mheshimiwa Rostam Aziz tunakuomba uiangalie kampuni yako ya New Habari,hali sio nzuri,hatulipwi mishahara yetu huu ni mwezi wa tatu hatujalipwa mishahara yetu na suala lingine ni pesa zetu za PPF hazipelekwi na zinakatwa kila mwisho wa mwezi,tunakuomba uweke mkono wako wa baraka katika hii kampuni,watu wote wamechan​ganyikiwa,huyo CEO ndo kabisa hajielewi,fikiria hili suala kwa umakini.
     
  2. sulphadoxine

    sulphadoxine JF-Expert Member

    #2
    Aug 6, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,265
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Kwa mtindo huo hata zile ahadi zilizotolewa siku ya msiba wa mwakiteleko ni changa la macho tu.Nchi hii ufisadi autaisha milele.
     
  3. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #3
    Aug 6, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    fungeni milango mpaka kielweke au muige ya KIA
     
  4. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #4
    Aug 6, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mbona mnataka msaada mapema kwa fisadi? keshaondoka hata miezi miwili bado mmnaomba msaada? mlimnadi kila sehemu leo hii ndio anafaa? mtamkubali 2 japo kimnya kinmya.
     
Loading...