Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Rostam Aziz Kugombea Urais 2015????

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Amanikwenu, Mar 24, 2012.

  1. A

    Amanikwenu Senior Member

    #1
    Mar 24, 2012
    Joined: Dec 1, 2009
    Messages: 187
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Wakuu,

    Kuna tetesi kuwa RA atajitosa kugombea Urais mwaka 2015. Yangu macho na masikio....
     
  2. Opaque

    Opaque JF-Expert Member

    #2
    Mar 24, 2012
    Joined: Oct 24, 2008
    Messages: 1,138
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135

    Urais wa Malaysia?
     
  3. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #3
    Mar 24, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Na biashara zake akuwachie wewe?
     
  4. Pelekaroho

    Pelekaroho JF-Expert Member

    #4
    Mar 24, 2012
    Joined: Sep 15, 2010
    Messages: 1,466
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Anagombea urais wa nchi gani?
     
  5. jmushi1

    jmushi1 JF-Expert Member

    #5
    Mar 24, 2012
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 16,047
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Ahmedinejad atamwachia?
     
  6. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #6
    Mar 24, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Hataki siasa uchwara! labda agombee urais wa biashara!
     
  7. kookolikoo

    kookolikoo JF-Expert Member

    #7
    Mar 25, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 2,511
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Labda wa TFF.
     
  8. Chali wa Moshi

    Chali wa Moshi JF-Expert Member

    #8
    Mar 25, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 258
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    urais wa nchi ipi? tanzania hii hii? wewe umetaka kuchekesha watu humu jamvini.
     
  9. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #9
    Mar 25, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Sio mbaya, ATACHUANA NA ZITTO KABWE!
     
  10. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #10
    Mar 25, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    kwanini usiipeleke jukwaa la jokes?
     
  11. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #11
    Mar 25, 2012
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Labda anaweza kuja na CCJ yake
     
  12. Pakawa

    Pakawa JF-Expert Member

    #12
    Mar 25, 2012
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 2,246
    Likes Received: 614
    Trophy Points: 280
    Mimi nitahama nchi niende Iran kugombea urais
     
  13. WAHEED SUDAY

    WAHEED SUDAY JF-Expert Member

    #13
    Mar 25, 2012
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 6,215
    Likes Received: 539
    Trophy Points: 280
    Hii ilikuwa inafaa kukaa jukwaa la jokes
     
  14. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #14
    Mar 25, 2012
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 13,825
    Likes Received: 651
    Trophy Points: 280
    Urais wa CHANETA au?
    Kama wa TZ, Mara mia agombee kati ya hawa kilaza livingston lusinde, wasira, prof majimarefu au mzee wa kulala na midume4(mwigulu nchemba). Wakati huohuo umoja wa upnzani ukimsimamisha Fahim Dovutwa.
     
  15. M

    Mrdash1 JF-Expert Member

    #15
    Mar 25, 2012
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,378
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Uraisi wa revolutionary guard ?
     
  16. R-CHUGA

    R-CHUGA Member

    #16
    Mar 25, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 77
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Mwambie afanye haraka.Hata mimi nitampa kula yangu.
     
  17. t

    timbilimu JF-Expert Member

    #17
    Mar 25, 2012
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 4,661
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Huo ni utani. RA ni mwanasiasa/mfanyabiashara mjanja ameisha ona mbali kwamba CCM itaondolewa madarakani miaka michache ijayo. Amejiondoa ktk siasa na anaondoa biashara zake kubwa Tanzania! Na hii ni karibu wafanyabiashara wote tata wa wenye asili ya Kiasia!! Wenzetu wana maono ya mbali siyo kama sisi ngozi nyeusi tunaowaza leo!
     
  18. Mkubwa ndevu

    Mkubwa ndevu JF-Expert Member

    #18
    Mar 25, 2012
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 684
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    hahahahahahaha umenifurahisha huyo fahim dovutwa akivaa zile fomu zk anakuwa km mgambo
     
  19. mathematics

    mathematics JF-Expert Member

    #19
    Mar 25, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 3,248
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    hahaha, hivi ni vichekesho... hebu ngoja nicheke mimi hahahahhaha!!!
     
  20. R

    Ruhinda Member

    #20
    Mar 28, 2012
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Labda agombee urais wa Mafisadi 2015
     
Loading...