Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Road Traffic Act No.30 of 1973

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by PatPending, Feb 1, 2011.

  1. PatPending

    PatPending JF-Expert Member

    #1
    Feb 1, 2011
    Joined: Aug 17, 2007
    Messages: 490
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 16
    Wadau zijueni sheria za barabarani pamoja na haki zenu. Naomba kuwasilisha. Shukrani za dhati ziuendee Umma wa Wapanda Baiskeli Dar es Salaam(UWABA) kwa nakala ya hii.

    http://www.uwaba.or.tz/30-1973.pdf
     

    Attached Files:

  2. RR

    RR JF-Expert Member

    #2
    Feb 10, 2011
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,577
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 48
    Asante sana mkuu...ila ni vema usome na amendments&regulations zake....HERE
     
Loading...
Similar Threads - Road Traffic Forum Date
Msaada wa Kisheria (Road Traffic Act) Jukwaa la Sheria (The Law Forum) Jun 15, 2015
Road Traffic Act document Jukwaa la Sheria (The Law Forum) Feb 16, 2015
THE ROAD TRAFFIC ACT, 1973: Je polisi wa defender wana haki kukamata madereva? Jukwaa la Sheria (The Law Forum) Feb 21, 2012
Traffic Police wa Tanga Hawasomi Road Traffic Act 1973?. Jukwaa la Sheria (The Law Forum) Aug 15, 2011

Share This Page