Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ridhiwani Kikwete na Nukuu za Hayati Mwl. Nyerere

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by zubedayo_mchuzi, Feb 28, 2012.

  1. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #1
    Feb 28, 2012
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,932
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    Ridhiwani Kikwete "Makosa yetu mengine hutokana na woga; woga unaotuzuia kumlaumu mkubwa japo tunajua kuwa kakosa, au kumtetea mdogo anayelaumiwa na wakubwa japo tunajua kuwa hana makosa.

    Na msingi wa woga ni ubinafsi. Pengine huwa tunaogopa sisi wenyewe kulaumiwa au kupata hasara fulani. Pengine twaweza kuwa hatuna cheo chochote ambacho tunaogopa kupoteza; pengine huwa hatuna wala tamaa yoyote ya kupata cheo fulani. Lakini woga unaweza kutokana na tamaa ya kila binadamu kupendwa na binadamu wenzake.

    Sisi wote tunayo tamaa hii, au sivyo tusingekuwa binadamu. Woga huu huweza ukamfanya mtu kuvumilia maovu, hasa kama maovu yale yanatendwa na walio wengi kwa walio wachache, au yanatendwa na wakubwa kwa wadogo. Kwa kuogopa kuwaudhi wengi tunawaacha watende makosa bila kuwasahihisha, wasije wakatuchukia. Huu ni ubinafsi mbaya sana." Julius Nyerere, Tujisahihishe, 1962.

    SOURCE ;Ridhiwani Kikwete | Facebook
     
  2. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #2
    Feb 28, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    hili linamuhusu kwa namna moja hadi nyingine hasa la kutokukubali kusahihishwa kuanzia yeye mpaka babake..
     
  3. pangalashaba

    pangalashaba JF-Expert Member

    #3
    Feb 28, 2012
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 682
    Likes Received: 112
    Trophy Points: 60
    sasa si aende akaongee na mshua maneno hayo kuliko kuja kututamkia huku wakati anaelewa ni nani wa kumueleza hizo cheche zeke....rubbish kabisha!!
     
  4. Davesto

    Davesto JF-Expert Member

    #4
    Feb 28, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 350
    Likes Received: 165
    Trophy Points: 60
    na akienda msalani utuambie eehh
     
  5. Mabwepande

    Mabwepande JF-Expert Member

    #5
    Feb 28, 2012
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 230
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Upuuuzi wenu wa Facebook muuongeleege huko huko.. Msituletee humu Jamvini.
     
  6. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #6
    Feb 28, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    utumbo wake hapa..babake ndo matapioshi matupu kwa nini asimwambie wakiwa wanajadili mipango yao ya hoteli yao pale morogoro stend au akiwa anawasilisha mauzo ya wiki ya DAR LIVE...
     
  7. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #7
    Feb 28, 2012
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    tatizo la huyu kijana, akiona watu wanachangia negatively hiyo post yake, next week utamsikia akikana hiyo page kuwa kuna watu wanatumia jina lake
     
  8. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #8
    Feb 28, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,761
    Likes Received: 1,873
    Trophy Points: 280
    Haya mafesibuku siyaamini kabisa..........imagine sasa hivi Balali yuko huko wakati ni marehemu.....anaweza asiwe Riz1 wa kweli huyu
     
  9. LEGE

    LEGE JF-Expert Member

    #9
    Feb 28, 2012
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 3,954
    Likes Received: 2,496
    Trophy Points: 280
    ngoja tuvute subira kidogo utasikia tu mara acaunt ya riz 1 ya fb wame ihack .Kama ilivyo kuwa kwenye account za twetter na fb za mama yake.
     
  10. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #10
    Feb 28, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Hana mpya asitushughulishe.
     
  11. K

    Kiduku JF-Expert Member

    #11
    Feb 28, 2012
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 481
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mwanaasha nae kasemaje?
     
  12. kadoda11

    kadoda11 JF-Expert Member

    #12
    Feb 28, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,011
    Likes Received: 899
    Trophy Points: 280
    kawaida sana......
     
  13. Primitive

    Primitive JF-Expert Member

    #13
    Feb 28, 2012
    Joined: Nov 7, 2011
    Messages: 224
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    All in all! hiyo quotation imenisisimua sana! ina ukweli mtupu haijalishi nani kaitupia kwenye hiyo account yake!
     
  14. Abdillahjr

    Abdillahjr JF-Expert Member

    #14
    Feb 28, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 695
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mwanaasha ame-miss kiduku,maana tangu azoe fedheha pale feza girls dingi kapunguza uhuru!!
     
Loading...