Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ridhione kikwete na Campuni ya TRANSCARE.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by fugees, Sep 27, 2012.

  1. fugees

    fugees JF-Expert Member

    #1
    Sep 27, 2012
    Joined: Aug 13, 2012
    Messages: 1,794
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Leo nipo Tunduma nimekuta vijana na wazee madereva wanavyo lalamika kuhusu hii kampuni, wanasema inawapiga bao na kuwafanyia fitina kubwa sana.

    Jamaa mmoja ambaye amenipa mpaka lift anasema dogo riziwani anatutesa sana barabarani na anatunyanyasa sana, anasema kampuni hii haijawahi hata kusimamishwa na polisi si kwa sababu eti haina makosa bali wanaiogopa jina na hata ikipakia mihadarati hayupo wa kukagua gari hilo.

    WADAU SWALI KWANGU KWELI HII KAMPUNI NI YA DOGO HUYU?
     
  2. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #2
    Sep 27, 2012
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kama kweli RAFIKI WA HAKI kwa maana ya Mwanasheria,

    Je Kijana mwenzetu Ridhiwani Kikwete, pindi atakaposikia maneno kma haya ATAJISIKIJE MTANZANIA MWENZAKE TENA MAMA MJANE anapozulumiwa kilicho chake eti kwa jina la urafiki na nyumba ya utawala katika nchi yetu?????????????

    Hili jambo lifuatiliwe zaidi ili kumfuta machozi mama huyu na watoto yatima aliyo na jukumu la kuwalea hapo nyumbani kwake.

     
  3. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #3
    Sep 27, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,488
    Likes Received: 218
    Trophy Points: 160
    Ni kampuni ya Mr Dhaifu na Manji.Jiulize uenyekiti wa yanga kuna biashara gani mpaka Riz afanye koloni.
     
  4. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #4
    Sep 27, 2012
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,539
    Likes Received: 2,050
    Trophy Points: 280
    Rais akimaliza muda wake anatakiwa kupumzika"hawezi kushitakiwa hata kama alipiga rushwa ama wizi!!Katiba mpya ipunguze madaraka na defence ya rais wastaafu!!maoni yetu sijui kama yoote yatafikiriwa na kuingizwa yote!!ngoja tusubiri
     
Loading...