Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Request

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mnyalu wa Kweli, Oct 30, 2010.

  1. M

    Mnyalu wa Kweli JF-Expert Member

    #1
    Oct 30, 2010
    Joined: Oct 7, 2010
    Messages: 233
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 45
    Ndugu zanguni, kama kuna mtu anayo detailed profile ya Dr Slaa naiomba nataka niiweke mahali fulani kwaajili ya wasomaji.








    Hakuna Marefu Yasiyokuwa na Ncha
     
Loading...