Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Remote control na simu za mkononi kwenye kitufe cha namba 5

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by mhondo, Oct 29, 2011.

  1. m

    mhondo JF-Expert Member

    #1
    Oct 29, 2011
    Joined: Apr 23, 2011
    Messages: 969
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Nimeangalia remote control nyingi na simu za mkononi na kubaini kuwa kwenye kitufe cha namba 5 kuna kinundu kidogo. Nataka nielewe kazi yake ni nini au kina maana gani?.
     
  2. jingalao

    jingalao JF-Expert Member

    #2
    Oct 29, 2011
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 10,340
    Likes Received: 2,765
    Trophy Points: 280
    kwa matumizi ya vipofu.
     
  3. donlucchese

    donlucchese JF-Expert Member

    #3
    Oct 29, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 6,008
    Likes Received: 871
    Trophy Points: 280
    heeeh? af namim nimeona aisee
     
  4. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #4
    Oct 29, 2011
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,022
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    inategemeana na simu.
     
  5. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #5
    Oct 29, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,743
    Likes Received: 4,484
    Trophy Points: 280
    Mpwa hizo ni alama kwa ajili ya vipofu! ANgalia keyboard yoyote hata ya simu kama blackbery utakuta kuna kitufe 5 na photocopy machine pia zina hicho kitufe
     
  6. m

    mhondo JF-Expert Member

    #6
    Oct 29, 2011
    Joined: Apr 23, 2011
    Messages: 969
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Ahsanteni kwa kunielewesha.
     
  7. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #7
    Oct 29, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,592
    Likes Received: 1,318
    Trophy Points: 280
    Mbona simu yangu haina kitufe chochote.
     
  8. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #8
    Oct 29, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,592
    Likes Received: 1,318
    Trophy Points: 280
    inamaana vipofu wanatumia namba 5 tu. Naomba unieleweshe zaidi.
     
  9. nxon

    nxon JF-Expert Member

    #9
    Oct 29, 2011
    Joined: Jul 16, 2011
    Messages: 1,069
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    ukweli upo nyuma ya pazia
     
  10. Chitemo

    Chitemo JF-Expert Member

    #10
    Oct 29, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,290
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    most kwenye cm za nokia ila kwa samsung hamna hiyo alama.!!!
     
  11. Brakelyn

    Brakelyn JF-Expert Member

    #11
    Oct 29, 2011
    Joined: Oct 6, 2009
    Messages: 1,200
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    na simu za touch screen kama Iphone vipofu wamekumbukwaje' maana hamna buttons,,,,
     
  12. kipindupindu

    kipindupindu JF-Expert Member

    #12
    Oct 29, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 1,051
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    mimi natumia samsung kuna hicho kialama!
     
  13. M

    Museven JF-Expert Member

    #13
    Oct 29, 2011
    Joined: Aug 22, 2011
    Messages: 400
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    mchina huyo
     
  14. Mr. Miela

    Mr. Miela JF-Expert Member

    #14
    Oct 29, 2011
    Joined: Aug 2, 2007
    Messages: 240
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    kipo angalia vizuri, ila kwa simu za touch hakipo hope vipofu hawapaswi kuzitumia
     
  15. NGUVUMOJA

    NGUVUMOJA JF-Expert Member

    #15
    Oct 29, 2011
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,355
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Sio 'vipofu' bali ni 'wasioona' au walemavu wa macho. Bado hatujaeleweshwa vizuri kuhusu hizo alama. Tujuzeni jamani mnaofahamu.
     
  16. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #16
    Oct 29, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,426
    Likes Received: 926
    Trophy Points: 280
    Kama ulipewa na magamba haiwezi kuwa nacho,nakushauli kaitupe dampo ununue ya kwako kihalali.
     
  17. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #17
    Oct 29, 2011
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    Kaka hiyo ni lead tu; Kwa mtu mwenye matatizo ya kutoona vizuri; akigusa kwenye key na kukuta kinundu anaelewa kuwa hiyo ni namba tano, kutoka hapo anajua upande wa kushoto kuna key zipi, halikadhalika kullia, juu na chini. Jaribu pia kuangalia kwenye keyboard ya computer yako, kwenye Herufi F na J kuna alama.
     
  18. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #18
    Oct 29, 2011
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    Ukweli upi mkuu, funguka; au ndy alama za Freemasons ahahaaa! Natania bana!
     
  19. Chatumkali

    Chatumkali JF-Expert Member

    #19
    Oct 31, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,016
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    MSISITIZO!Tutumie neno walemavu wa macho ama wasioona na si VIPOFU!
     
  20. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #20
    Oct 31, 2011
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,698
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
    Kwa ajili ya vipofu kama walivyosema wengine, simu za touch zina system zengine kwa ajili ya vipofu, kuna story ya Stevie Wonder anaisifia iPhone kwa vile ni rahisi kutumia kwa vipofu.
     
Loading...