Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

RAY vs KANUMBA MPAKA LINI?

Discussion in 'Entertainment' started by Ruttashobolwa, Mar 13, 2012.

  1. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #1
    Mar 13, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,860
    Likes Received: 5,255
    Trophy Points: 280
    me ni mdau wa filamu za kibongo lakini na choshwa kusikia chuki na visa vya awa wawili katika tasnia ya filamu, kwani wamekuwa na ugomvi na malumbano yasiyo natija sijui ni wivu wa mafanikio au nini? maana kila mwaka lazima wagombane sijui ni magazeti au wanaunda skendo tusi wasahau! lazima kunakitu kinaendele baini yao! bifu zao iziishi mara RAY Vs AUNT sitaki kusema Ray ni tatizo ila najiuliza kwa nini ni RAy? kwa nawaangalia sababu wao ndio wanasaidia tasnia hii kukua
     
  2. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #2
    Mar 13, 2012
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,824
    Likes Received: 2,971
    Trophy Points: 280
    Mkuu Rutta,

    Una moyo filamu za kiTanzania zina mapungufu mengi sana zaidi ya ugomvi wa Kanumba na Ray.
     
  3. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #3
    Mar 14, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,609
    Likes Received: 2,800
    Trophy Points: 280
    Wamefanya nini tena??
     
  4. kibhopile

    kibhopile JF-Expert Member

    #4
    Mar 14, 2012
    Joined: Aug 5, 2010
    Messages: 1,232
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    sio filamu kibongo ni video za kibongo.
     
  5. Muuza Sura

    Muuza Sura JF-Expert Member

    #5
    Mar 14, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 1,988
    Likes Received: 144
    Trophy Points: 160
    hamnaga beef kati ya kanumba na ray!!!magazeti tu!!!
     
Loading...