Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

ijumaaa ooh Kanumba

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by MziziMkavu, Jun 8, 2010.

  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    Jun 8, 2010
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,511
    Likes Received: 2,783
    Trophy Points: 280
    JackWalperwwww.jpg
    Na Mwandishi Wetu
    Msanii wa kiwango cha Kimataifa nchini, Steven Charles Kanumba anazidi kung’ang’aniwa na ‘skandali’ za kuwafaidi warembo anaocheza nao filamu mbalimbali za Kibongo, Ijumaa Wikienda linasasambua.

    ...Kanumba
    ‘Shutuma’ hizo zimemkuta nyota huyo kupitia mtandao mmoja wa Bongo ambapo wadau ‘wamemshambulia’ wakimuonya kwamba amekuwa na katabia ka kuwatumbukizia ‘denda’ wasanii anaocheza nao ‘muvi’.
    Picha ambazo msanii huyo amepondwa ni zile alizoshiriki kuigiza tangazo moja la hoteli maarufu ya ufukweni na nyingine ni muvi ya This Is It ambayo msanii huyo ameicheza na Aunt Ezekiel ‘Gwantwa’.

    ...Wema
    Katika maoni yao, wadau walikuwa wakiponda kulingana na picha hizo zilivyo, ukitia ndani mapozi yao mbalimbali.
    Kwa mujibu wa wadau hao, mbali na kudaiwa kufanya kweli katika denda, pia Kanumba ‘anashutumiwa’ kuwa, amekuwa akiweka mapozi ya kumaanisha na wasanii hao mazingira yanayotafsiriwa kwamba, huenda baada ya kumaliza ‘kazi’ hiyo kuna kinachoendelea zaidi.
    Watoa maoni hao kwenye ‘neti’ waliendelea kumponda staa huyo kwamba, tabia anazozifanya, hata kama ni kuigiza, lakini yeye anapitiliza.

    ...Penina
    Hapa tunazinukuu baadhi ya meseji hizo zilizotumwa na wadau baada ya mtandao huo kuweka picha hizo:
    “Ndugu yangu Kanumba, najua uko so handsome kama vidosho wanvyojigamba, jana nimeangalia movie yako moja nikaona kama ya sita kwangu unanyonyana (ndimi) na mwanamke...najiuliza hata kama mnaigiza, hao mabinti hawaoni ulizoigiza ambazo unapigana kisi za midomo na wengine?”

    ...Nkiru
    “Mmhhhh ...haya yote ni maigizo!!!!”
    “Daaaah anafaidi kweli, acha nifanye juhudi nami niwe muigizaji.”
    “Director yeye mwenyewe unategemea nini?”
    “Nasikia kuna dada mmoja kwenye zile za ki-Nigeria, waigizaji wa kiume huwa wanamgombania awe mke kwa sababu yeye hutoa kabisa, siyo maigizo! Kanumba humalizia kama yule dada wa Nigeria anavyomalizia kabisa- mfano yeye na Wema Sepetu mpaka ukawa ugomvi baada ya kupata mwingine!”
    “Mmmmmmmmh ! Haya”

    ...Monalisa
    “Mmmh! Wasanii wa kiume wanafaidi!”
    “Ndo maana hawaoi eeeee.”
    “Ni picha yenye maudhui ya ‘X’ au?”
    “Wakimaliza kuigiza hapa, wanaanza kufanya kweli, hivi hali kama hii, mke wako unaweza kumkubalia awe muigizaji?”
    “Hiyo ya mwisho mh? Alikuwa anataka kumpaka sun lotion nini? upaja huooo! Huyu binti (Aunt Ezekiel) naye atakuja kuporomoka fasta, walikuwepo akina Nora, Sinta, Johari na wengine wa wapi bwana.”
    “Kanumba hii ni muvi ya tano kama sikosei nakuona unaburudika kiukweli na vidosho…”

    ...Mecy
    Hata hivyo, utafiti wetu umebaini kuwa, kama ni kweli msanii huyo ‘anafaidi’ mazingira ya kimalavedave na wasanii wa kike anaoigiza nao, basi nyuma yake anao kwa idadi ya karibu saba.
    Ijumaa Wikienda linadiriki kuweka kifua mbele kwa kuwataja majina wasanii aliokwishacheza nao filamu kuwa ni, Irene Uwoya, Wema Sepetu, Jennifer Rymond ‘Penina’, Mercy Johnson (Mnaijeria huyu) na Jacqueline Wolper.

    ...Lisa
    Wengine ni Lisa Jensen, Yvonne-Cherry Ngatikwa ‘Monalisa’, Nkiru Sylvanus (Mnaijeria huyu), Nargis Mohamed na Shamsha Ford.
    Baada ya hatua yote hii, Ijumaa Wikienda lilimtwangia simu Kanumba ambapo baada ya mwandishi kujitambulisha, alimwomba asubiri kidogo akakata simu.

    Alipopigiwa baada ya dakika tano mbele, simu yake ilionesha kuzimwa kabisa.
    Kwa upande wake, Aunt Ezekiel alipoulizwa kuhusu kufanya kweli na Kanumba kwenye filamu ya This Is It alikiri huku akisema kuwa, anachojua katika hali ya kuvaa uhalisia na ili ujumbe ufike inavyokusudiwa lazima kuwe na vitendo vya kweli.
    Akasema, lakini kama Kanumba yeye anafikiria mbali ya hapo, basi hayo ni mawazo yake.

    ...Jack
    “Ni kweli, lakini unajua ili uoneshe uhalisia na ujumbe ufike lazima tufanye kweli matukio kama yale, lakini tukimaliza filamu kila mmoja kivyake, sasa kama yeye mwenzangu atakuwa anafikiria mbali zaidi sijui mwenyewe,” alisema Aunt.
    Msanii mwingine aliyeongea na gazeti hili ni Penina ambaye alisema kuwa, hajawahi kula denda na msanii yeyote zaidi ya kisi. “Na ukiona wasanii wanakula denda kiukweli basi wana yao,” alisema Penina.


    View attachment 10879 View attachment 10880 View attachment 10881 View attachment 10882 View attachment 10883 View attachment 10884 View attachment 10885 View attachment 10886
     
  2. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #2
    Jun 8, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    :fish2: DU EBWANA EEH .. HATARI SIJUI NGOMA ITAISHA KWELI
     
Loading...