Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ray taratibu tafadhali

Discussion in 'Entertainment' started by Jibaba Bonge, Apr 10, 2012.

  1. J

    Jibaba Bonge JF-Expert Member

    #1
    Apr 10, 2012
    Joined: May 6, 2008
    Messages: 1,178
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    Nimemsikia Ray kwenye DW akidai eti umati wa watu uliohudhuria kuuaga mwili wa Kanumba ni mkubwa sana kuliko ule wa hayati mwl. Nyerere! Halafu eti kwenye tasnia ya filamu amebaki peke yake!

    Ray acha kujiinua na wala hauko peke yako kama unavyodai. Halafu, hivi unajua Nyerere aliagwa kwa siku ngapi pale uwanja wa taifa, tena usiku na mchana? Unataka kusema umaarufu wa kanumba ni mkubwa sana kuliko ulivyokuwa / ulivyo ule wa Nyerere?
     
  2. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #2
    Apr 10, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,174
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    Msamehe ndo uwezo wake wa kufanya ulinganifu ulipofikia!Nyerere aligwa for days!
    Afterall ni msanii usikute hakuwa serious!
     
  3. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #3
    Apr 10, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 692
    Trophy Points: 280
    Kilaza yule.............
    Kwanza uwezo wa sanaa alio nao mashaka matupu!
     
  4. bullet

    bullet JF-Expert Member

    #4
    Apr 10, 2012
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 919
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 45
    Anafanya usanii! Usanii ni kazi yake!
     
  5. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #5
    Apr 10, 2012
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    kwa tunaofuatilia bongo movies mnaweza thibitisha hapa...kwamba ray hutoa movies kila mara baada ya kanumba(rip)....!na siku xote hutoa movies kwa concept ile ile ya the great...!

    ray si mbunifu.....!na hatakaa awe kwenye caliber ya the great(rip)
     
  6. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #6
    Apr 10, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,258
    Likes Received: 11,617
    Trophy Points: 280
    wengine wameshindana kuzimia na wengine wanashindana kwa idadi ya kuzika.
     
  7. t

    testa JF-Expert Member

    #7
    Apr 10, 2012
    Joined: Jan 16, 2012
    Messages: 369
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    kamkosea heshima mzee kifimbo,hata wageni walikuwepo ktk msiba wa mwalimu walikuwa ngazi ya juu kuliko wa huyu msanii,kweli bongo yake haina halimashauri
     
  8. Allien

    Allien JF-Expert Member

    #8
    Apr 10, 2012
    Joined: Jul 6, 2008
    Messages: 5,546
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Elimu huwa inatabia ya kufungua scope ya mtu kufikiri na reasoning.

    Tumsamehe ndugu yetu Form IV Leaver.
     
  9. Boniface Evarist

    Boniface Evarist JF-Expert Member

    #9
    Apr 10, 2012
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 1,098
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kafurah huyo. JB hajamuona?
     
  10. peoples power

    peoples power JF-Expert Member

    #10
    Apr 10, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 454
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Hivi kama sikosei wakati wa msiba wa nyerere alikuwa anaishi dodoma hvyo hajui chochote kilichojili wakati huo.
     
  11. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #11
    Apr 10, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    I hope hakusema hayo maneno ...
     
  12. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #12
    Apr 10, 2012
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 6,551
    Likes Received: 427
    Trophy Points: 180
    Jamani tumsamehe huyu kiumbe,baado mawazo yake ni yaleyale ya wakati ule alipokuwa akisukuma mikokoteni pale Manzese,bado kaathirika na tabia ileile ya usukumaji mikokoteni yaani ile tabia kusema bila kufikiria ,''anaanza kufikiri baada ya kusema badala ya kuanza kufikiri ndipo aseme''
     
  13. J

    Jibaba Bonge JF-Expert Member

    #13
    Apr 11, 2012
    Joined: May 6, 2008
    Messages: 1,178
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    Ray, sifa na umaarufu havitafutwi kwa nguvu.
     
  14. Swts

    Swts JF-Expert Member

    #14
    Apr 11, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 3,071
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    cndo apo!mpuuz kwel uyu wamkamate nae kwanza kwanini afike eneo la tukio wa kwanza..af jisura lake limekaa kizandikzandik na kiuongo uongo
     
  15. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #15
    Apr 11, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    bora umelitambua hilo..
     
  16. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #16
    Apr 11, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    yeye ni Mtambuzi kwa hiyo lazima alitambue...lol!
     
  17. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #17
    Apr 11, 2012
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,573
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Sasa Ray anaumaarufu gani stupido huyo??Nyerere kazikwa na Secretary of the state!Aje alinganishe na Kanumba??
     
  18. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #18
    Apr 11, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,450
    Likes Received: 895
    Trophy Points: 280
    kasema kabisa, taarifa ya habari ya ujerumani 06:00 pm
     
  19. Kunta Kinte

    Kunta Kinte JF-Expert Member

    #19
    Apr 11, 2012
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 3,550
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Asamehewe tu ndio akili yake ilipofikia
     
  20. mama D

    mama D JF-Expert Member

    #20
    Apr 11, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 1,755
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    dah kaka yangu ray wewe!!! hujui maneno ya kuongea kwenye vyombo vya habari??? haya kama hujui nyamaza!!!
    alafu kitu kingine ambacho hukijui ni kwamba hayo majigambo yako ya kijinga ndo yanakushushia hadhi!
    huu msiba wa rafki yako kanumba usiuchukulie hivyo maana unaweza ukakuondoa kabisa kwenye hii tasnia.
    Kanumba hakuwahi kuwaomba watanzania wampende na kumlilia kiasi hiki bali maisha alokua akiishi ndo yamewafanya watu wawe na hayo mapenzi kwake
    hata kama alkua na mapungufu kama binadamu yeyote alkua anajitahidi sana kutokuwakwaza wapenzi na kufanya mema mbele ya watanzani......
    Badilika Ray
     
Loading...