Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ramani za Nyumba

Discussion in 'Matangazo madogo' started by khauka, Aug 19, 2012.

  1. khauka

    khauka Senior Member

    #1
    Aug 19, 2012
    Joined: Jan 26, 2011
    Messages: 100
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kwa wale watakao hitaji ramani za nyumba, mimi ni Architect lakn bado siawa registered.. So kwa sasa nafanya residential Houses peke yake. Tuwasiliane kwa wale watakaokuaintrested, tuwasiliane. 0715321662 Tafadhali tusiwe wasumbufu kama sio muhitaji
     

    Attached Files:

  2. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #2
    Aug 19, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,740
    Likes Received: 1,871
    Trophy Points: 280
    Kaka unauhakika hizi ni zako?
    Hujawahi kumpaga mtu hizi??
    Maana ninazo hizi sample pia alinionyeshaga Architect mmoja hivi.
     
  3. khauka

    khauka Senior Member

    #3
    Aug 19, 2012
    Joined: Jan 26, 2011
    Messages: 100
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ni zangu. kama ni Architect basi hamna shaka, kwa namna moa au nyingine zinaweza zikawa zimemfikia au labda zinafanana pia.
     
  4. khauka

    khauka Senior Member

    #4
    Aug 19, 2012
    Joined: Jan 26, 2011
    Messages: 100
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    appatments
     

    Attached Files:

    • C 1.jpg
      C 1.jpg
      File size:
      2.1 MB
      Views:
      625
    • C 2.jpg
      C 2.jpg
      File size:
      3.1 MB
      Views:
      552
    • C 3.jpg
      C 3.jpg
      File size:
      2.9 MB
      Views:
      438
    • C 4.jpg
      C 4.jpg
      File size:
      2.1 MB
      Views:
      454
  5. D

    Drake Member

    #5
    Aug 19, 2012
    Joined: Dec 12, 2010
    Messages: 79
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Hii kazi shilling ngapi?
    Na unatoa ramani ngapi?
     
  6. MVUMBUZI

    MVUMBUZI JF-Expert Member

    #6
    Aug 19, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 4,542
    Likes Received: 182
    Trophy Points: 160
    Picha za nyumba ni nzuri na ninahitaji ramamni ya nyumba ya kuishi ya kisasa ya gharama ya kati. Simu yako nimeiona ila nahisi bei ya ramani itakuwa juu; ukweli nahitaji ramani
     
  7. khauka

    khauka Senior Member

    #7
    Aug 19, 2012
    Joined: Jan 26, 2011
    Messages: 100
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Bei inategemea na design unayotaka lakini sio bei yakutisha sana, Ramani nazotoa ni zote zinazohitajika hadi nyumba kusimama pamoja na michoro ya 3D..
     
  8. khauka

    khauka Senior Member

    #8
    Aug 19, 2012
    Joined: Jan 26, 2011
    Messages: 100
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Tuwasiliana kesho kama itawezekana naamini hakuna kinachoshindikana ni maelewano tu.
     
  9. Wacha1

    Wacha1 JF-Expert Member

    #9
    Aug 19, 2012
    Joined: Dec 21, 2009
    Messages: 11,963
    Likes Received: 517
    Trophy Points: 280

    Wacha kamba .... .... ..... sasa hizo za 3D si za mbwembwe tu
     
  10. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #10
    Aug 19, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,880
    Likes Received: 7,062
    Trophy Points: 280
    safi sana mkuu kama unaweza kutoa designing nzuri na mie ntakutafuta nataka kusimamisha kajumba kangu upareni pale..
     
  11. khauka

    khauka Senior Member

    #11
    Aug 19, 2012
    Joined: Jan 26, 2011
    Messages: 100
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    house 2
     

    Attached Files:

    • 2.jpg
      2.jpg
      File size:
      288.4 KB
      Views:
      450
    • 1.jpg
      1.jpg
      File size:
      220 KB
      Views:
      446
    • 4.jpg
      4.jpg
      File size:
      3.2 MB
      Views:
      442
    • ACCamera.jpg
      ACCamera.jpg
      File size:
      2.4 MB
      Views:
      443
  12. khauka

    khauka Senior Member

    #12
    Aug 19, 2012
    Joined: Jan 26, 2011
    Messages: 100
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mmh.. mbona unakua na jazba mkuu, 3D inatumika kuonyesha picha tarajiwa ya kile kilicho disgniwa kwenye hiyo michoro mingine niliyosema ambayo mara nyimgi watu wengine wanakua hawaielewi sana kwa sababu hiyo michoro anapewa fundi kwa ajili ya kujengea na ndio maana siku hizi tunatoa na 3D ili client aweze kuelewa zaidi.
     
  13. khauka

    khauka Senior Member

    #13
    Aug 19, 2012
    Joined: Jan 26, 2011
    Messages: 100
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    <br>

    Mmh.. mbona unakua na jazba mkuu, 3D inatumika kuonyesha picha tarajiwa ya kile kilicho disgniwa kwenye hiyo michoro mingine niliyosema ambayo mara nyimgi watu wengine wanakua hawaielewi sana kwa sababu hiyo michoro anapewa fundi kwa ajili ya kujengea na ndio maana siku hizi tunatoa na 3D ili client aweze kuelewa zaidi.</span>
     
  14. M

    MANAKE MKARI Senior Member

    #14
    Aug 20, 2012
    Joined: Jan 25, 2011
    Messages: 116
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Nahitaji nyumba ndogo ya gharama nafuu yenye 3 bedrooms (moja iwe master), Dining, jiko, sitting room na public toilet/bathroom. Paa simple ambalo halihitaji ukataji mwingi wa bati. Preference m2 80 ikizidi sana 90. Bei yako hapo ikoje kwa kuanzia?Ni pm kama hupendi kuweka hapa. Asante!
     
  15. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #15
    Aug 20, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,740
    Likes Received: 1,871
    Trophy Points: 280
    Hazifanani, Bali ndio hizohizo!!
     
  16. khauka

    khauka Senior Member

    #16
    Aug 20, 2012
    Joined: Jan 26, 2011
    Messages: 100
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kwa nyumba ndogo kama hyo ntakufanyia laki 4 bila kucertify (kupiga muhuri wa Architect) na ukicertify itakua laki 6..
     
  17. khauka

    khauka Senior Member

    #17
    Aug 20, 2012
    Joined: Jan 26, 2011
    Messages: 100
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Basi itakua imemfikia mkuu, hamna shaka..
     
  18. Kwetunikwetu

    Kwetunikwetu JF-Expert Member

    #18
    Aug 20, 2012
    Joined: Dec 23, 2007
    Messages: 1,546
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Mm nilikuwa nahitaji kitu ya corridorless 3 bedrooms embu onyesha ufundi hapo
     
  19. khauka

    khauka Senior Member

    #19
    Aug 20, 2012
    Joined: Jan 26, 2011
    Messages: 100
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33

    sitoweza kuweka zote au kila kitu hapa, if you are interested jst let me knw i dnt charge kuonana na client ni maelewano tu ukiridhika tunafanya kazi na pia sipokei malipo hadi pale ntakapo kukabidhi kazi yako na ukaridhika nayo..
     
  20. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #20
    Aug 20, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,110
    Likes Received: 601
    Trophy Points: 280
    Mkuu ebu niandalie ramani simple ya ghorofa ambayo embeded na bangallow!
     
Loading...