Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Raha ya mapenzi ni wakati gani?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Causin, Nov 24, 2010.

  1. Causin

    Causin Member

    #1
    Nov 24, 2010
    Joined: Apr 28, 2010
    Messages: 41
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habari zenu wana jamii,
    Jaman naomba kuuliza eti raha ya mapenzi unaisikia wakati gani,ni wakati mnakiss na taching au wakati wa tendo lenyewe?
     
  2. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #2
    Nov 24, 2010
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Pale unapofika mwisho wa nanihiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii ndo raha yenyewe
     
  3. Causin

    Causin Member

    #3
    Nov 24, 2010
    Joined: Apr 28, 2010
    Messages: 41
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sasa mbona watu wakifika huko afu inakuwa kama wameshachokana vile?
     
  4. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #4
    Nov 24, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,768
    Likes Received: 1,877
    Trophy Points: 280
    Wakati kuna mapenzi................
     
  5. h

    hardtalk Member

    #5
    Nov 24, 2010
    Joined: Nov 21, 2010
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkiwa kati maana ndo mtakuwa nnaelekea kwenye mwisho.
     
  6. T

    Tunga Member

    #6
    Nov 24, 2010
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 75
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    unaponaniiiiiiiiiii ndio kila kitu utamu wote hapo kwingine mizinguo tu........
     
  7. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #7
    Nov 24, 2010
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Raha si ndio imeishia hapo unataka iendelee milele mmmhhh hapo ndo Omega
     
  8. Tambara Bovu

    Tambara Bovu JF-Expert Member

    #8
    Nov 24, 2010
    Joined: Dec 19, 2007
    Messages: 586
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    raha ya mapenzi imegawanyika katika sehemu mbalimbali na hutofautiana na aina ya mtu unayetegemea akupe raha.kwa ujumla ni kuazia katika hisia na kuleta viashirio kabla ya mshiko wenyewe wenye kuelekea katika tendo lenyewe.
    kama unampenda sana mpenzio,raha ya mapenzi utaisikia wakati wa awali sana hasa umwonapo na jicho la kwanza utakalomtizama na utaendelea kuisikia katika hatua zote muhimu na kumalizikia paleeeeeeeeeeeee..............!
     
  9. Tambara Bovu

    Tambara Bovu JF-Expert Member

    #9
    Nov 24, 2010
    Joined: Dec 19, 2007
    Messages: 586
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    causin.!watu wanaochokana hawapendani ati au hizo raha walizipata nusu.ukipata safari moja lazima uongeze ya pili ndio hivyo hivyo kwenye raha ya mapenzi.kinachochosha ni ukubwa wa zoezi lakini raha,walaaaaaaaaaa...............1
     
  10. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #10
    Nov 24, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    pale pa makiss..matach tach..manyonya....maramb aramba....mengneyo ahhhh yanachosha babu!!!1
    ehh kengele imelia ebu niende zangu chach mie...........!!!!
     
  11. Tambara Bovu

    Tambara Bovu JF-Expert Member

    #11
    Nov 24, 2010
    Joined: Dec 19, 2007
    Messages: 586
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    aaaaaaakh Tunga! kweli huijui raha ya mapenzi wewe.....!katika mapenzi kila kitu ni raha,ukiona mzigo eneo lolote ujue huyo sio wako na raha utaikosa.ukimpata umpendaye,raha inakolea kila wakati ati....!
     
  12. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #12
    Nov 24, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,768
    Likes Received: 1,877
    Trophy Points: 280
    Mbona mnachanganya mambo ni NGONO au MAPENZI? kuna tofauti kubwa kati ya hayo mawili....mtoa hoja kaulizia MAPENZI wachangiaje na yeye mwenyewe mnaongelea NGONO
     
  13. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #13
    Nov 24, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    duh!
     
  14. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #14
    Nov 24, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    umeivaa?
     
  15. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #15
    Nov 24, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    si huwa unaona kila siku naivaa au unataka raf-raidaaz?:A S 109:
     
  16. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #16
    Nov 24, 2010
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    mmmmmh!sasa kama hayo uliyotaja ni michoso, ina maana weye raha waipata wakati wa kupiga push ups??(nje ndani) au sio baby?
     
  17. Chauro

    Chauro JF-Expert Member

    #17
    Nov 24, 2010
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,968
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    wakati hayajaingia shubiri ndo raha ya mapenzi ilipo nakwambia hata iweje kama kuna madoa lazima mapenzi yachuje tu hata angekulamba mpaka miguu
     
  18. Tambara Bovu

    Tambara Bovu JF-Expert Member

    #18
    Nov 24, 2010
    Joined: Dec 19, 2007
    Messages: 586
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Safari kuna mapenzi ya aina tatu.manzi ya upande mmoja,mapenzi ya pende zote au mapenzi ya yalokwisha hamu lakini ni mapenzi.sasa yote hayo yana raha tofauti ati na wala hayahusiani na ngono
     
  19. Causin

    Causin Member

    #19
    Nov 24, 2010
    Joined: Apr 28, 2010
    Messages: 41
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    okay FL1 nimekupata sn tu,bt kwa upande wangu naenjoy zaidi pale kwenye matachitachi na makiss
     
  20. Causin

    Causin Member

    #20
    Nov 24, 2010
    Joined: Apr 28, 2010
    Messages: 41
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Lakini safari,mwisho wa yote ni nini?
     
Loading...