Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Radio za gari

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Mfikilwa, Nov 15, 2009.

  1. M

    Mfikilwa JF-Expert Member

    #1
    Nov 15, 2009
    Joined: Mar 11, 2008
    Messages: 341
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    salaam wakuu, nimeshushiwa mzigo mwingine tena wa radio za gari zinatoka ujerumani, ni mpya(siyo used), zinapiga Audio CD,CD-RW,MP3,USB,SD/MMC, 4 x 100 Watt Max. bei imepungua kidogo, 250,000 hela ya kwetu. unakuwa na USB-stick yako unajaza nyimbo zako kwenye mp3 format basi wewe unakula ngoma mpaka basi.

    nitwangie 0715250540 ama 0773250540
     

    Attached Files:

    • 02.jpg
      02.jpg
      File size:
      47.7 KB
      Views:
      57
    • 03.jpg
      03.jpg
      File size:
      35.5 KB
      Views:
      49
    • 04.jpg
      04.jpg
      File size:
      25 KB
      Views:
      51
    • 01.jpg
      01.jpg
      File size:
      64.1 KB
      Views:
      17
  2. DMussa

    DMussa JF-Expert Member

    #2
    Nov 16, 2009
    Joined: Sep 24, 2007
    Messages: 1,259
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Mkuu thanks. Ila nahitaji kujua zinapatikana vipi? Na zinakuja na accessories? I mean speakers etc?
     
  3. GP

    GP JF-Expert Member

    #3
    Nov 16, 2009
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 2,076
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    mkuu bei ni sh. 28,000 au 280,000???
     
  4. M

    Mfikilwa JF-Expert Member

    #4
    Nov 16, 2009
    Joined: Mar 11, 2008
    Messages: 341
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    mkuu asante sana, ni 280,000 hela ya kwetu.
     
  5. M

    Mfikilwa JF-Expert Member

    #5
    Nov 16, 2009
    Joined: Mar 11, 2008
    Messages: 341
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    mkuu hazina speaker, atakaye anitwangie namba 0715250540 asante
     
  6. GP

    GP JF-Expert Member

    #6
    Nov 16, 2009
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 2,076
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    hahaaaaaa, sawa mkuu!
    Maana ningekuja kukomba kontena lote kwa hiyo 28000, kumbe mzigo kilo 2.8, pouwa!.
     
  7. vivian

    vivian JF-Expert Member

    #7
    Nov 16, 2009
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 1,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Had the same question!
    kaka kuwa mfanyabiashara wa ukweli. mwaga Details kama kweli redio zipo.
    TATAZIPATAJE? AU TUKUPE NO. ZETU ZA SIMU UPIGE WEWE?
     
  8. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #8
    Nov 16, 2009
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Walioko Mwanza, arusha na kwingineko watazipataje?
     
  9. M

    Mfikilwa JF-Expert Member

    #9
    Nov 16, 2009
    Joined: Mar 11, 2008
    Messages: 341
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    arusha tutatumia basi la kilimanjaro na mwanza tutatumia basi la allys, kwamaelezo zaidi tuwasiliane.
     
  10. B

    Brigita New Member

    #10
    Nov 16, 2009
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu wa Zanzibar nao watapataje huo mzigo?
     
  11. M

    Mfikilwa JF-Expert Member

    #11
    Nov 16, 2009
    Joined: Mar 11, 2008
    Messages: 341
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    zanzibar tutatumia maboti yajayo huko kwa ajili ya kutuma, kutuma kutakuwa hamna neno.
     
  12. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #12
    Nov 16, 2009
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    O.K asante mkuu
     
  13. nzalendo

    nzalendo JF-Expert Member

    #13
    Nov 16, 2009
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 6,993
    Likes Received: 1,852
    Trophy Points: 280
    na sisi wa iringa tufanyeje?
     
  14. M

    Mfikilwa JF-Expert Member

    #14
    Nov 16, 2009
    Joined: Mar 11, 2008
    Messages: 341
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    mkuu iringa itafika tuwasiliane, utaenda kuichukua iringa hospitali ya mkoa kuna shemeji yangu anafanya kazi hapo, nitamtumia yeye nawe utaipata kwake.
     
  15. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #15
    Nov 16, 2009
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,588
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Poa ngoja nifanye Makalatee... Mwisho wa wiki nikucheck
     
  16. M

    Mfikilwa JF-Expert Member

    #16
    Nov 16, 2009
    Joined: Mar 11, 2008
    Messages: 341
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    kila la heri mkuu,check usipige siko hayo makalatee mkuu
     
  17. Ng'wanza Madaso

    Ng'wanza Madaso JF-Expert Member

    #17
    Nov 16, 2009
    Joined: Oct 21, 2008
    Messages: 2,276
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Mkuu kama ushazitumia naomba kujua ubora wake na ubaya wake kwani aina hiyo ya radia ni jina geni sana.Pia guarantee yake inakuwaje? kwa nilivyoi check sijaona kama inatumia Bluetooth naomba hilo kujua. Pia ukiifunga kwenye gari uhakika wa kutumika kwa muda au miaka mingapi? Asante
     
  18. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #18
    Nov 16, 2009
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,644
    Trophy Points: 280
    atakaeitaji kwa kupelekewa kwa ndege bei nafuu awasiliane na 0715 394339..kwa mwanza,zanzibar,jro,kigoma,shinyanga,nk
     
  19. M

    Mfikilwa JF-Expert Member

    #19
    Nov 16, 2009
    Joined: Mar 11, 2008
    Messages: 341
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    mkuu,kwa ubora ni bora sana, huyo aliyenitumia anasema huko ujerumani AEG ni jina kubwa sana kwenye mambo ya electronics, kuhusu guarantee itakuwa ngumu mkuu, si unajuwa duka linyewe la mkononi,sema kama utakuwa na huwezo wa kutuma ujerumani inapotokea kitu, guarantee hiko ya miaka mitatu, lakini inatakiwa isiwe imechokonolewa na mafundi wa home, bluetooth haina.

    maelezo mafupi kuhusu AEG:

    EVER SINCE ITS FOUNDATION IN 1887, AEG HAS PIONEERED ADVANCED ELECTRICAL ENGINEERING, BEING SYNONYMOUS WITH GERMAN ENGINEERING, DESIGN AND PRECISION.

    AEG stands for excellence in performance and German engineering, which is why each product or service is created and developed to be “Perfekt in Form und Funktion”.

    The AEG brand offers a full range of products that continue the proud history of the brand. A track record which started with electric light bulbs evolved over the years to include everything from cars, trains, power tools and electric machines to instruments, nuclear power, motors, microelectronics and more. The brand is as attractive and relevant today as it was over 120 years ago.

    Perfekt in Form und Funktion is more than a slogan – it is a philosophy.
     
  20. M

    Mfikilwa JF-Expert Member

    #20
    Nov 16, 2009
    Joined: Mar 11, 2008
    Messages: 341
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    penye nia pana njia, safi sana
     
Loading...