Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Proved: Halima Mdee alinena

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Jaji, May 4, 2012.

  1. Jaji

    Jaji Senior Member

    #1
    May 4, 2012
    Joined: Sep 4, 2011
    Messages: 138
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kauli ya Halima mdee kwenye kampeni za kugombea ubunge mwaka 2010 kuwa James Mbatia ni kibaraka wa ccm sasa imetimia. Pia waliompinga Kafulila sasa watakuwa waamefunguka macho na maono. Hii ni baada ya James Mbatia ambaye ni mwenyekiti wa chama cha NCCR-Mageuzi taifa kuchaguliwa kuwa mbunge wa viti maalumu na JK.
     
  2. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #2
    May 4, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,165
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Mh jaji wewe ni kibaraka wa nani?na vp hili sembe lingekudondokea wewe ungekataa?
     
  3. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #3
    May 4, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Mungu hupenda kuwaumbua wote wanafiki...chadema ilikataa kuungana na vyama hivi watu wakaisema ooh chadema ni waroho wa madaraka...leo yako wapi
     
  4. LEGE

    LEGE JF-Expert Member

    #4
    May 4, 2012
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 3,954
    Likes Received: 2,497
    Trophy Points: 280
    na ndio mana haija mdondokea??

    Wanajuana kwa vilemba hao ndio mana wanadondosheana sembe wao kwa wao??
     
  5. OKW BOBAN SUNZU

    OKW BOBAN SUNZU JF-Expert Member

    #5
    May 4, 2012
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 17,468
    Likes Received: 4,665
    Trophy Points: 280
    Mtoto Sio Riziki by Solo Thang
     
  6. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #6
    May 4, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,932
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hilo lipo wazi hata dada wa Mbatia kupata ubunge wa EAst Africa
     
  7. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #7
    May 4, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,063
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    ktk hii dunia,huwezi kumlidhisha kila mtu
     
  8. ChaterMaster

    ChaterMaster JF-Expert Member

    #8
    May 4, 2012
    Joined: Aug 17, 2009
    Messages: 931
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 60
    sure thing!
     
  9. Jaji

    Jaji Senior Member

    #9
    May 4, 2012
    Joined: Sep 4, 2011
    Messages: 138
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mh Manideta napenda kukujulisha kuwa mimi ni kibaraka wa Taifa langu la Tanzania. Haliwezi kwani itikadi zangu ni tofauti sana na za kwao.
     
  10. f

    fikirikwanza JF-Expert Member

    #10
    May 4, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 5,935
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Pole Mbatia kwa yote, pengine ni kutokujua kwako dunia inaelekea wapi; Enzi za mwl akikuteua kila mtu anakuheshimu sasa wewe inakuwa kinyume pole sana, maana ni moja tu aliyekuteua hakubaliki kwa wananchi; sasa unafanyaje kukataa au kukubali ni akili zako changanya na za mbayuwayu.
     
  11. p

    panadol JF-Expert Member

    #11
    May 4, 2012
    Joined: Feb 11, 2012
    Messages: 352
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Acheni majungu mlitaka amchague Anton Komu?ambaye ameshindwa ata kujieleza vizuri bungeni! Tuache fitina Mh Mbatia anao uwezo mkubwa na ataimudu vizuri nafasi hiyo , kwa fikra mbovu kama hizo inamaana Raisi akimpa uwaziri Mh Mbowe,je Mh Mbowe nae atakuwa kibaraka?tafadhari acheni wivu na majungu yasiyo na tija kwa taifa letu,Mungu ibariki Tanzania,Mungu wabariki wateuliwa wote wafanye kazi kwa uaminifu na uadilifu mkubwa kwa manufaa ya taifa letu!
     
  12. B

    Baba Collins JF-Expert Member

    #12
    May 4, 2012
    Joined: Sep 24, 2011
    Messages: 492
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Katengenezewa njia ya kuwa waziri katika baraza mseto linalokuja!
     
  13. Alonick Antony

    Alonick Antony Member

    #13
    May 4, 2012
    Joined: Mar 18, 2012
    Messages: 58
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mamaaa! Kwahiyo wakina mbatia niwabunge wa viti maalum!
     
  14. lukindo

    lukindo JF-Expert Member

    #14
    May 4, 2012
    Joined: Mar 20, 2010
    Messages: 5,980
    Likes Received: 2,435
    Trophy Points: 280
    inanikumbusha situation moja ambapo wanandugu fulani walikuwa wakimpiga vita kaka yao aliyeonekana kuwa na busara nyingi ili wenyewe ndio warithi lakini pamoja na nguvu waliyokuwa nayo wakashindwa kutokana na ukweli wa mambo.

    Baadae naye akaamua kuacha urithi kwa mwanae badala ya wale brothers na hawa 'baba wadogo na wakubwa' walivyomjia juu aliwaambia tu kitu kimoja kuwa "Mungu atawapa maisha marefu ili waweze kushuhudia kuwa unafiki wao haukuwa na maana".

    Hii ni kutaka tu kufikiria ni jinsi gani huu unafiki unavyorudisha nyuma taifa kwa kisingizio tu eti 'usalama wa taifa' huku taifa likiteketea.

     
  15. dudus

    dudus JF-Expert Member

    #15
    May 4, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 5,644
    Likes Received: 1,526
    Trophy Points: 280
    Je, ukiacha matatizo mengine lukuki yanayoiandama nchi yetu bila suluhu ya maana chini ya CCM, tuendelee kuitegemea CCM kwamba itaweza kupambana na tatito jipya linaloinyemelea Afrika kwa sasa kwa shinikizo kutoka magharibi yaani tatizo la USHOGA?

    Wananchi tufanyeje katika kipindi hiki muhimu cha mchakato wa Katiba Mpya? Je, unadhani kupitia Katiba Mpya tutaweza kupamba na janga hili ambalo ni kinyume kabisa na mila, desturi, na hata maadili yetu? Malawi walijaribu lakini hawaonekani kufanikiwa sana, Uganda, Kenya nako ni hayo hayo!
     
  16. M

    MGIDEON Member

    #16
    May 4, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 43
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dalili ya mvua ni mawingu.Na hii ndio moja ya sababu zinazodumaza maendeleo ya demokrasia hapa nchini.Sasa nimeamini maneno ya Mh.Mdee kwamba Mbatia anatumiwa na chama tawala ili kuua upinzani nchini.Mungu hamfichi mnafiki.Siku zake zinahesabika.
     
  17. Jaji

    Jaji Senior Member

    #17
    May 4, 2012
    Joined: Sep 4, 2011
    Messages: 138
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hajampa Mbowe na pia hawezi kwani anachagua wanyonge. Kwanini uzungumzie mambo ambayo hayajatokea?
    Hana uwezo wowote NCCR tu imemshinda ndio uwe uwaziri jamaa yako kachemka kinoma.
     
  18. ChaterMaster

    ChaterMaster JF-Expert Member

    #18
    May 4, 2012
    Joined: Aug 17, 2009
    Messages: 931
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 60
    yan umeongea sawia kapsaa!
     
  19. k

    kajugu Senior Member

    #19
    May 4, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 118
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    mnafiki wa kwanza ni wale waliomfukuza kafulila kwa matusi kibao kwenye chama chao,leo eti anaonekana wa maana kisa ni adui wa mbatia,mbona ni wengi tu wamepata uteuzi wa rais na hawajakataa?
     
  20. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #20
    May 4, 2012
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    JK anatekeleza maagizo ya David Cameroun
     
Loading...