Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Professional camera for sale

Discussion in 'Matangazo madogo' started by TZ biashara, Mar 11, 2012.

  1. TZ biashara

    TZ biashara JF-Expert Member

    #1
    Mar 11, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 523
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hii ni Camera ya kazi inawafaa wale wenyekushughulika na uandishi wa habari au wenye kushughulika na mambo ya shooting movies n.k.Ni Camera nzuri sana na imetumika lakini ipo katika hali nzuri sana.Lakini haipo TZ bado ipo Uingereza nategemea ktk mwezi huu au wa mwezi wa nne itafika.Maelezo yake kuhusu hii Camera ni mengi mno lakini unaweza kuyapata ktk blog inaitwa matangazo na biashara.blogspot.com ambayo yameelezwa kwa urefu zaidi au unaweza uka google MODEL yake DM-XL1E utapata mambo mengi zaidi.Bei yake ni shs milioni 1.8 na kama utapenda kuiona ikifika tafadhali wasiliana na Habibu 0717810318 P1010894.JPG $(KGrHqNHJDcE8fTfy3)NBPNqkqHG,!~~60_12.jpg $(KGrHqNHJCEE8l,Vd1fgBPNqkp04W!~~60_12.jpg
     
  2. araway

    araway JF-Expert Member

    #2
    Mar 11, 2012
    Joined: Sep 26, 2007
    Messages: 469
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    iyo blog matangazo na biashara.blogspot.com haipo embi jaribu kuangalia link vizuri. Nimeipenda hiincamera
     
  3. TZ biashara

    TZ biashara JF-Expert Member

    #3
    Mar 11, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 523
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Jaribu Tz biashara halafu utakuta sehemu imeandikwa biashara na matangazo utaclick hapo.Au jaribu tena lakini usiache space yaani biasharanamatangazo.blogspot.com
     
  4. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #4
    Mar 11, 2012
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 6,558
    Likes Received: 430
    Trophy Points: 180
    Ah bei nimeiona
     
  5. Superman

    Superman JF-Expert Member

    #5
    Mar 11, 2012
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 5,698
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Unakuja lini?
     
  6. TZ biashara

    TZ biashara JF-Expert Member

    #6
    Mar 11, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 523
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mfiachi..bei hiyo ni poa sana kwa sababu huku inauzwa bei mbaya sana inafika mpaka £600 na imetumika mpya ndio mbaya zaidi.

    Superman...Hii camera nategemea mtu anasafiri mwezi huu kama atakubali kunichukulia lakini unaweza kuwasiliana na Habibu ambayo number yake ipo ktk maelezo akueleze kama imefika ktk wiki moja au mbili zijazo I hope.
     
  7. m

    massai JF-Expert Member

    #7
    Mar 11, 2012
    Joined: May 2, 2011
    Messages: 655
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    nimeikubali mzazi,hiyo utapiga deal fasta,ntakucheki hewani
     
  8. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #8
    Mar 11, 2012
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,561
    Likes Received: 6,194
    Trophy Points: 280
    Kwa wasio jua, its a very good camera na bei yake ya soko ni M.4 hapa bongo!. Mimi naitamani sana, bahati mbaya nilishahamia HDV, vinginevyo ningeichukua leo leo!.
     
Loading...