Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Pre- entry ya diploma tanzania.

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by kusisimba, Jun 28, 2011.

  1. k

    kusisimba Member

    #1
    Jun 28, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndugu wadau wa JF currently kuna mchakato wa kozi ya pre-entry ya dipoloma kwa wanafunzi wa masomo ya sayansi na hisabati pamoja na kiingereza wenye ufaulu wa S na E. Na kwabahati mbaya wamekuja na msamiati wao wanaita BRIDGING COURSE ambayo itafundishwa kwa miezi mitatu halafu baadae watajiunga na Ordinary diploma (masomo ya kawaida ya diploma). Hapa wadau najaribu kuona mantiki ni ipi kwasababu kama tatizo ni kiingreza basi wangekwenda hata ambao wanatarajia kuchukuliwa kwenye masomo mengine maana nao watatumia kiingereza kufundisha na bado hawakifahamu sawasawa . Je wadau huu utaratibu niwaukweli? AU NISEHEMU YA KULA PESA TU YA WATANZANIA? je ndani ya miezi mitatu hawa wanafunzu watakuwa competent zaidi ya miaka miwili waliyokuwa sekonadari? (maana hapa najaribu kutafuta tatizo binafsi silioni kabisa, au assumptions ni kuwa hawa jamaa hawakuelewa vizuri content wakati wakiwa shule) jamani au nimaelekezo ya watoa fungu (wafadhili) ili wachache wale kupitia migongo ya watu ambao eti wamefeli? Kimsingi hawa wanafunzi kwa muda wote wa kozi hii hawatalipia chochote. WADAU HEBU TULITAFAKALI HILI.
     
  2. m

    mzee wa njaa JF-Expert Member

    #2
    Jun 28, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 1,368
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Sijakupata rekebisha thread yako.....
     
  3. k

    kusisimba Member

    #3
    Jun 28, 2011
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    [h=2]Pre- entry ya diploma Tanzania.[/h]
    Ndugu wadau wa JF currently kuna mchakato wa kozi ya pre-entry ya dipoloma kwa wanafunzi wa masomo ya sayansi na hisabati wenye ufaulu wa S na E. Na kwabahati mbaya wamekuja na msamiati wao wanaita BRIDGING COURSE ambayo itafundishwa kwa miezi mitatu halafu baadae watajiunga na Ordinary diploma. Je wadau huu utaratibu niwaukweli? AU NISEHEMU YA KULA PESA TU YA WATANZANIA? je ndani ya miezi mitatu hawa wanafunzu watakuwa competent zaidi ya miaka miwili waliyokuwa sekonadari? jamani au nimaelekezo ya watoa fungu (wafadhili) ili wachache wale kupitia migongo ya watu ambao eti wamefeli? Kimsingi hawa wanafunzi kwa muda wote wa kozi hii hawatalipia chochote. WADAU HEBU TULITAFAKALI HILI.
     
  4. FiQ

    FiQ JF-Expert Member

    #4
    Jun 28, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 479
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hata mm niliona tangazo hilo,na linahusu vyuo vyote vya ualimu,cjui kwa fani nyingine lakini. Labda unihabarishe.
     
  5. N

    NZURI PESA JF-Expert Member

    #5
    Jun 30, 2011
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 1,424
    Likes Received: 182
    Trophy Points: 160
    Kama unataka kuumiza kichwa kwa KUTAFAKARI nenda SAINT JOHN UNV OF TZ MEN,ukiwa na Div 4.28-4.31 ya IV UNAJIPATIA DIPLOMA YAKO BILA SHIDA! na Pia km una ndg yako aliyefeli hadi kiwango cha DIV 4.34, Mpeleke hapo atapokelewa kwa level ya CERTIFICATE! Hapo ni pesa yako men!
     
Loading...