Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Polisi wezi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kifulambute, Jun 28, 2012.

  1. K

    Kifulambute JF-Expert Member

    #1
    Jun 28, 2012
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,502
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    jamani how comes serikali ikachukua mapato bila kutoa receipt? Polisi wameanzisha process za kutoa ID kwa wafanyakazi wa ndege, kwa mtanzania unatoa 13,000 na foreigners $25+11000 lakini pesa hizo zote ukitoa hupewi receipt.....huu ni wizi...nimetoka mida hii hapa Polisi Arusha na hawatoi receipt jamani weizi hawa!
     
Loading...