Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Polisi wana haki ya kuzuia maandamano au la?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by YanguHaki, Jan 19, 2011.

  1. YanguHaki

    YanguHaki Senior Member

    #1
    Jan 19, 2011
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 129
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wana JF nafahamu kuwa kwa mujibu wa katiba ya Jamhuri ya Muungano wa Tanzania polisi hawawezi kuzuia maandamano ya amani na kuwa jukumu lao ni kulinda usalama wa raia na mali zao. Na pia kuna kesi ya Mahakama Kuu iliyotolea ufafanuzi hili suala. Wana JF wenzangu anayejua hii kesi anifahamishe kwa kina-kesi namba ngapi na ya mwaka gani na ilifunguliwa na nani?
     
Loading...