Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Polisi wajikoroga kuhusu kifo cha mwenyekiti wa CHADEMA Usa River

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Shardcole, Apr 28, 2012.

  1. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #1
    Apr 28, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,536
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Habari wana jf:
    ktk hali ya kustusha juu ya kifo cha mwenyekiti wa CDM usa river-Arumeru east, Kamanda wa polisi amesema kuwa kifo hicho hakihusiani na maswala ya kisiasa.
    My take
    iweje kamanda wa polisi Arusha atoe tamko juu ya kifo hicho cha kustukiza hata pasipo uchunguzi kukamilika wala kuanzwa, tena iwaje tamko hilo linalotofautiana na maelezo ya ndugu wa marehemu wanaosema kuwa muhusika alikuwa na maadui wa kisiasa walokuwa wakimpinga marehemu kuhusu uwepo wake CDM!!
    source: ch10 saa1 jioni leo
     
  2. O

    Omulangi JF-Expert Member

    #2
    Apr 28, 2012
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 1,005
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145

    Kamanda wa Polisi wa Usa River amesema wananchi watulie na kungoja uchunguzi wa polisi. Polisi watahakikisha chanzo cha kifo hicho cha kikatili kinafahamika. Hata hivyo wananchi wasihusianishe kifo hiki na mambo ya siasa. Kifo hiki hakina uhusiano wowote na mambo ya siasa. Source ni taarifa ya habari ya saa 1 Chanel ten


    My take: Je kama uchunguzi bado haujakamilika polisi
    wanajuaje kuwa kifo hakifusiani na mambo ya siasa?
     
  3. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #3
    Apr 28, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,796
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    sasa wamewezaje kujua kwamba hakihusiani na siasa wakati hawajakama watuhumiwa na kuwahoji??

    Jamani, how far can we go with this type ya majibu mepesi kwa hoja nzito???
     
  4. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #4
    Apr 28, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,448
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    Sasa kifo chake kinatuhusu nini? Huyo atakuwa ameChacha Wangwe tu na viongozi wenzake wa chama mfu(Chadema).
    .
    "WASIOSOMA NI CHAKULA CHA WASOMI".
     
  5. MtamaMchungu

    MtamaMchungu JF-Expert Member

    #5
    Apr 28, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 3,367
    Likes Received: 154
    Trophy Points: 160
    Hapo kwenye bold, post yako inaonyesha dhahiri where you belong.
     
  6. kikahe

    kikahe JF-Expert Member

    #6
    Apr 28, 2012
    Joined: May 23, 2009
    Messages: 1,271
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    ndugu wa marehemu amesema alikuwa na maadui wengi kisiasa ila hakuwataja hao maadui ni akina nani
     
  7. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #7
    Apr 28, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    kama siasa inafanya mpaka watu wanauana then huku tunakoenda ni pabaya...:nono:
     
  8. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #8
    Apr 28, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,449
    Likes Received: 934
    Trophy Points: 280
    Wajinga kama wewe ni chakula cha CCM.
     
  9. Shardcole

    Shardcole JF-Expert Member

    #9
    Apr 28, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,536
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Ahsante kuu kwa kutumia uhuru wako wa mawazo kama mtamnzania pia na kama mwana jf! Lakini kumbuka kuwa unatakiwa utumie uhuru wako vizuri pia unatkiwa uwe unaangalia na u-serious wa jambo husika kama hili la kifo ambalo kila mtu linaweza kumkuta so inabidi tufike wakati tu-behave kama watu wenye ufahamu na waomi pia hata kama sio msomi basi hekima itawale ktk majibu yako.
    Note
    "UNATAKIWA UPINGE KWA HOJA NA SIO KWA MANENO"
     
  10. L

    Luiz JF-Expert Member

    #10
    Apr 28, 2012
    Joined: May 23, 2011
    Messages: 342
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hivi wewe jamaa mufilisi kiasi hiki sikutegemea kama ungeropoka kiasi hiki.
     
  11. E

    Elizabeth Dominic Platinum Member

    #11
    Apr 28, 2012
    Joined: Dec 7, 2007
    Messages: 4,543
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Polisi ni bogus kabisa, wanaanza kuwasafisha magamba mapema.
     
  12. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #12
    Apr 28, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,054
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    Hatuana Polisi tuna genge la wahuni tu.. wali wahi kutoa tamko kama hili kwenye issue ya Mwakyembe lakini kwenye issue kama za kina kanumba watasema wanafanya uchunguzi
     
  13. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #13
    Apr 28, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,054
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    Kama tungekuwa na polisi wanao jua kazi zao wangekamatwa maadui zake wote na kuhojiwa....
     
  14. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #14
    Apr 28, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,054
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    Polisi ina jua walio muua mwenyekiti na Polisi wanajua walio wauwa vijana wanne wa juzi...na kama angekuwa alie uwawa ni mwenyekiti wa CCM wallah vyombo vyote wa habari ingekuwa ndiyo heading.....na watu wengi sana mpaka sasa wange kuwa wamekamatwa hasa watu wa chadema....
     
  15. O

    Omulangi JF-Expert Member

    #15
    Apr 28, 2012
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 1,005
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Hata kama hilo ndio sababu basi kamanda wa polisi hana weledi kabisa maana hata sababu hii ni ya kisiasa! Au wewe Kadakabikile reasoning yako inatumia mfumo upi? Nadhani umechallenge tu bila hata kufikiri kwa sababu ni mazoea na ndiyo kazi uliyopewa humu katika jamvi. Nakushauri utumie kidogo hata 0.5% ya ubongo wako!
     
  16. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #16
    Apr 28, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,157
    Likes Received: 9,843
    Trophy Points: 280

    ....Ndio polisi wetu hao hawajafanya hata chembe ya uchunguzi lakini wanaweza kuhitimisha kwamba mauaji hayo hayahusiani na siasa!!!! Ukiwaambia watoe ushahidi kwamba mauaji hayo hayahusiani na siasa wanaanza kung'aa macho. Mungu tunusuru.
     
  17. S

    Sarya Senior Member

    #17
    Apr 28, 2012
    Joined: Nov 6, 2009
    Messages: 142
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Tunahitaji kujua mazingira ya tukio, maana hii habari ni nyeti lakini haijitoshelezi, Wana JF wa Usa river tupeni taarifa kamili ya nini kilichojiri juu ya jambo hili ili tuweze kuchangia hii mada.
     
  18. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #18
    Apr 28, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Viongozi wa CDM wanasubiri nini ku-declare war dhidi ya CCM????
     
  19. 1800

    1800 JF-Expert Member

    #19
    Apr 28, 2012
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 2,217
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    No doubt wewe ni mmojawapo wa most i*****t person in this country,wenzako wamejenga hoja wewe umeleta porojo!haujachelewa kuelimika lakini,rudi kafute ****** tu na utakua na uwezo wa kujitambua na kujengea hoja kile wenzako wanachojadili
     
  20. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #20
    Apr 28, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    bora umejijua mapemaaa
     
Loading...