Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Polisi Dar wamhoji Londa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by AK-47, Jun 22, 2010.

  1. AK-47

    AK-47 JF-Expert Member

    #1
    Jun 22, 2010
    Joined: Nov 12, 2009
    Messages: 1,381
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    [FONT=Comic Sans MS, cursive]Jeshi la Polisi limethibitisha kumhoji Meya wa Manispaa ya Kinodoni Bw. Salum Londa kwa tuhuma za kuhusika kwake na uuzwaji wa maeneo ya wazi pasipo utaratibu.[/FONT]


    [FONT=Comic Sans MS, cursive]Kamanda wa Polisi Kanda Maalumu ya Dar es Salaam, Suleiman Kova amethibitisha hayo leo jijini Dar es Salaam ambapo mbali na Bw. Londa, jeshi hilo pia limewaita na kuwahoji watu wengine 30 wakiwemo diwani wa Manzese na Sinza.[/FONT]


    [FONT=Comic Sans MS, cursive]Kamanda Kova amesema zoezi la kuwahoji limeanza tangu Jumapili na kwamba ofisi yake inaendelea kuwahoji watuhumiwa hao na kuahidi kuwa watafikishwa mahakamani punde uchunguzi utakamilika na kuonyesha kuwa wana kesi ya kujibu.[/FONT]


    [FONT=Comic Sans MS, cursive]Hatua ya kuhojiwa Bw. Londa na wenzake imekuja siku chache baada ya mkuu wa mkoa wa Dar es Salaam, Bw. William Lukuvi kufunga ofisi za ardhi katika manispaa zote za jiji na kwa madai ya kuuza maeneo ya wazi. [/FONT]
     
  2. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #2
    Jun 22, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Si ajabu watakaopata 'kibano' ni watu wadogo kabisa, vigogo wakapona.
     
Loading...