Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Pinda: CCM bado ni chama cha wakulima na wafanyakazi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by samirnasri, Nov 19, 2011.

  1. samirnasri

    samirnasri JF-Expert Member

    #1
    Nov 19, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 1,371
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Waziri mkuu Mizengo Pinda katika hoja yake ya kuliahirisha bunge leo tarehe 19/11/2011 amesema kuchaguliwa kwa dr. Dalali kafumu kuwa mbunge wa igunga ni kithibitisho kuwa CCM bado ni chama cha wakulima na wafanyakazi. Sijui ulimi ulitereza au alikuwa anamaanisha!!!
     
  2. HISIA KALI

    HISIA KALI JF-Expert Member

    #2
    Nov 19, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 694
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ukinaona amesema hivyo ujue kuna uwalakini kwenye huo msemo. Kama ni kweli ni chama cha wakulima na wafanyakazi basi ingejulikana hivyo na hakuna haja ya kwenda kufanya test maabara.
     
  3. status quo

    status quo Member

    #3
    Nov 19, 2011
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 82
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 15
    anaota huyo
     
  4. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #4
    Nov 19, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,283
    Likes Received: 11,655
    Trophy Points: 280
    Pinda anazeeka vibaya, kwanza kumsifia Kafumu ambaye dakika 45 zilizopita ametajwa na kamati teule kuwa alipata mgao wa laki tano na sitini elfu kutoka katika mchango haramu inamaanisha kuwa Pinda anajua kuwa Kafumu amepata hiyo nafasi ya ubunge kwa the same way ya ubadhilifu kama alivyotajwa kuhusika kwenye sakata la Jairo.
     
  5. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #5
    Nov 19, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,766
    Likes Received: 4,521
    Trophy Points: 280
    Anaota ndoto za mchana ndio maana akina Luhanjo wanamdharau
     
  6. Mwamikili

    Mwamikili JF-Expert Member

    #6
    Nov 19, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 394
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    magamba hawana sera ni kama wanavyosema nchi hii ni ya falsafa ya ujama na kujitemea!!!! hahahahahah is it practical?
     
  7. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #7
    Nov 19, 2011
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    This mzee cant stop amazing me
     
  8. Puppy

    Puppy JF-Expert Member

    #8
    Nov 19, 2011
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 1,885
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Na wakulima wenyewe ni kama Ngeleja, Malima na Jairo
     
  9. M

    Makamuzi JF-Expert Member

    #9
    Nov 19, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 1,157
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Kati ya wazee waliochanganyikiwa Pinda ni wa kwanza.
     
  10. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #10
    Nov 19, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    hili zee ***** sana
     
  11. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #11
    Nov 19, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    hili zee b.w.e.g.e sana
     
  12. Mohamedi Mtoi

    Mohamedi Mtoi R I P

    #12
    Nov 19, 2011
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 3,326
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 0
    Naanza kuamini kuwa hakuna alie msafi ndani ya Ccm na hakika kinacho ingia kwenye taka nacho ni taka.
    Kafumu ameramba Posho ya Laki Tano na sitini?! [Tsh 560,000/=] Ccm kweli ni janga la kitaifa na ukiyastajabu ya Jairo na Luhanjo, utayaona ya Kafumu na rangi zake.
     
  13. MAMMAMIA

    MAMMAMIA JF-Expert Member

    #13
    Nov 19, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 3,823
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Simshangai kusema hivyo kwani na yeye alijipakazia sifa hiyo hiyo. Aliingia madarakani kwa heshima atatoka amedharaulika.
    CCM si chama tena bali ni
    - genge la wahuni,
    - wakandamizaji,
    - hawaambiliki,
    - mafisadi,
    - wachakachuaji,
    - wenye kuamini uongo wao wenyewe,
    - wanaoahidi wasiyotekeleza na kutekeleza wasiyoahidi,
    - wanaodhani kuwa Tanzania ni mali yao na shamba la bibi zao.
    Nimesahau ila nyengine za magamba?
     
  14. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #14
    Nov 19, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kweli kabisa. Ukiona mtu anahangaika ku-qualify kitu, ujue kuwa hicho kitu is unqualified
     
  15. Luther3

    Luther3 Member

    #15
    Nov 19, 2011
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 41
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Safi hiyo nmeipenda.hana la maana la kuzungumza msamehen jaman
     
  16. KIHENGE

    KIHENGE JF-Expert Member

    #16
    Nov 19, 2011
    Joined: Sep 20, 2011
    Messages: 339
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mi nashangaa sana kwani cc hatuoni kuwa ccm ilishatutupa wakulima na hao wafanyakazi si ndo walimu wanagoma muda woote na hawalipipwi mafao yao, ndo maana huwanasema pinda ni msukule.
     
  17. Ngambo Ngali

    Ngambo Ngali JF-Expert Member

    #17
    Nov 19, 2011
    Joined: Apr 17, 2009
    Messages: 3,123
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    mtoto wa mkulima, aliyesahau ndugu zake ambao wote ni wakulima

    Tanzania ni typical "animal farm" situation
     
  18. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #18
    Nov 19, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,120
    Likes Received: 9,824
    Trophy Points: 280
    Amesahau kwamba ili kushinda ilibidi waue wapiga kura na kisha kuchakachua uchaguzi wakiongozwa na tume ya uchakachuaji uchaguzi ya Magamba na vyombo vya dola.
     
  19. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #19
    Nov 19, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Labda kule kwao kjjn kwao na kwa mama yake!
     
  20. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #20
    Nov 19, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Sio chama cha mafisadi na matajiri? Hee pinda bana tuweke wazi
     
Loading...