Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Pinda ana uwezo wa kumsimamisha kazi Blandina Nyoni lakini Jairo hapana kweli?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mvaa Tai, Feb 9, 2012.

  1. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #1
    Feb 9, 2012
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,326
    Likes Received: 593
    Trophy Points: 280
    Nakumbuka rais akiwa safarini Pinda alishindwa kumuwajibisha Jairo, Leo hii Rais yupo nje ya nchi nasikia Pinda kamuwajibisha Blandina Nyoni. Hivi Jairo na Nyoni wanatofautiana nini? kama wapo sawa Pinda katoa wapi mamlaka ya kumuwajibisha Nyoni? Najaribu kutafakari kabla sijamdharau kabisa Pinda.
     
  2. m

    massai JF-Expert Member

    #2
    Feb 9, 2012
    Joined: May 2, 2011
    Messages: 655
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Waulize sisiemu. Wenye akili zao wanasubiri ishirini kumi na tano.usipate shida maumivu yataisha hiyo siku.pinda na j.k wake.
     
  3. Tutor B

    Tutor B JF-Expert Member

    #3
    Feb 9, 2012
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 5,725
    Likes Received: 1,315
    Trophy Points: 280
    Wengi walioteuliwa na fulani wanafanya kazi kama maroboti; hawatumii taaluma zao kazini - bali wanamtumikia alowapenda na kuwachagua kuwa wasaidizi wao. Hata mwanamke ulomua mara nyingi hujitahidi kutokuwa against na wewe! Mume wao ni CCm na sasa kazeeka - wanapuyanga tu! 2015 watatwambia ni kwa nini walishiriki katika kuondoa roho za ndugu zetu wanaopoteza maisha kipindi hiki cha mgomo; na ... duH .... nina machungu!
     
  4. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #4
    Feb 9, 2012
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,326
    Likes Received: 593
    Trophy Points: 280
    Seriously imenichanganya kama kuna mtu ameelewa vema swali langu anisaidie
     
  5. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #5
    Feb 9, 2012
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,793
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    kwa kawaida Pinda hufanya mambo kama mpagazi, JK humtanguliza mbele kwakua anamjua hawezi kukataa, hahaaah , JK kwa remote control kamwambia Pinda nenda , yaani JK NI KAMA HUYU ALIEBEBWA, na huyo chini kibaunsa ndio PINDA
    [​IMG]
     
  6. E

    EL MAGNIFICAL JF-Expert Member

    #6
    Feb 9, 2012
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 940
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    mbwa kala mbwa !
     
  7. Kinyungu

    Kinyungu JF-Expert Member

    #7
    Feb 9, 2012
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 2,798
    Likes Received: 924
    Trophy Points: 280
    Kuna point hapa jamani....ila kwa hii tz kila kitu kinawezekana
     
  8. m

    muafaka Senior Member

    #8
    Feb 9, 2012
    Joined: Oct 30, 2009
    Messages: 101
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Are we discussing issues or powers!!?. Ndugu zetu wanakosa huduma za matibabu na wanakufa tumeomba serikali ichukue hatua, angalau imechukua ni moja ya malalamiko ya ndugu zetu madaktari. Tufike mahali tutambue kuwa not everybody is a politician. There are people who discusses issues not powers!
     
  9. Ambitious

    Ambitious JF-Expert Member

    #9
    Feb 9, 2012
    Joined: Dec 26, 2011
    Messages: 2,014
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Tumechagua viongozi walio 'street smart' na sio walio 'competent' na wao wameteua watu wanaofanana nao.
    Waziri Mkuu alichofanya ni kukwepa jukumu katika incidence ya Jairo ili kukwepa kumfunga paka kengele.
    Kwenye hii case ya Nyoni amebeba jukumu kwa sababu moto umekuwa mkali sana kwa hiyo hata 'buying-time technique' imeshindikana.
     
  10. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #10
    Feb 9, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    wangemwachia mzee wa kukata utepe angalau na yeye a-exercise powers kidogo kwenye hii mambo...
     
  11. z

    zamlock JF-Expert Member

    #11
    Feb 9, 2012
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 3,822
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    mimi mwenyewe nimeshanga sana katoa wapi mamlaka hayo jaman yan sipati picha
     
  12. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #12
    Feb 9, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,491
    Likes Received: 222
    Trophy Points: 160
    Kuna kitu kinanipa utata wandugu,ktk sakata la Jairo ambaye alikuwa katibu mkuu Nishati na Madini Waziri mkuu alisema kuwa hana mamlaka ya kumsaspend,hivyo asubiriwe rais aliyekuwa sauz,Mbona leo amefanikiwa KUMFURUSHA katibu mkuu Afya bi Blandina Nyoni,hebu nieleweshe bcose i see the contradiction in this actn.NAONA HAWA JAMAA 'WANAKUBALIANA KUTOKUKUBALIANA'
     
  13. j

    junior2008 JF-Expert Member

    #13
    Feb 9, 2012
    Joined: Apr 27, 2009
    Messages: 528
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tuanze na Uzini na Arumelu kwanza huko 2015 bado ni mbali.
     
  14. Primitive

    Primitive JF-Expert Member

    #14
    Feb 9, 2012
    Joined: Nov 7, 2011
    Messages: 224
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    nilivyomsikia mimi amemtumia katibu mkuu wake ambae ndio anamsaidia katibu mkuu kiongozi! but bado nna shaka na ilo kwani bado angeweza kufanya the same kwa jairo!!
     
  15. D

    D the King Member

    #15
    Feb 9, 2012
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mi naona asamehewe bure handsome pinda, hajui alitendalo. Bahati mbaya zaidi kwa handsome huyu ni msahaulifu kupita kiasi, sijui ni wingi wa majukumu au ni mtindio wa ubongo!? Nadhani someone is right 'wamekubaliana kutokukubaliana'
     
  16. J

    Joseph matemba New Member

    #16
    Feb 10, 2012
    Joined: Feb 8, 2012
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tatizo sio individual pipo,bali siasa.ukiitumia siasa na saikolojia ya siasa inakuwaga hivo,unazani personally makinda yuko harsh kama alivo bungeni?Siasa utasifu baazi ya watu ama kuwabania kwa sababu fulani fulani tu.
     
  17. OSOKONI

    OSOKONI JF-Expert Member

    #17
    Feb 10, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 7,137
    Likes Received: 1,389
    Trophy Points: 280
    Taarifa ya vyombo vya habari inamnukuu Pinda akisema kuwa amewasimamisha kazi katibu mkuu wa wizara ya Afya na Mganga mkuu wa seikali, na kwamba waziri na naibu waziri wa wizara hiyo amemuachia rais awachukulie hatua.Hapa tunaona waziri mkuu akitumia madaraka yake (ambayo sidhani yapo kikatiba) akimtimua katibu mkuu ili kunusuru hali.Kinachonisumbua ni kuwa kama ameweza kwa Nyoni alishindwa nini kwa Jairo?? Maana kwenye sakata la Jairo(ambalo mpaka leo halina jibu kamili) alishindwa kuchukua hatua akisema Jairo angekuwa kwenye mamlaka yake angeshamtimua ikabidi ampigie rais simu.Je ni kwamba makatibu wakuu wa wizara wapo kwa madaraja kiasi kwamba kuna walio kwenye mamlaka ya waziri mkuu kama Nyoni na wengine wanategemea maamuzi ya rais kama Jairo?? karibu tujadili
     
  18. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #18
    Feb 10, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    Baada ya kuondoka Luhanjo ndio haya mazingaombe ya Pinda kumsimamisha kazi Permanent Secretary yanaonekana. Tafakari......
     
  19. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #19
    Feb 10, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,381
    Likes Received: 1,063
    Trophy Points: 280
    pinda hawezi ata ilo dogo alilofanya kawezeshwa kwanza.
     
  20. Tango73

    Tango73 JF-Expert Member

    #20
    Feb 10, 2012
    Joined: Dec 14, 2008
    Messages: 1,668
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    pINDA INAONESHA HAWEZI KABISAA KUFANYA KANZI NZURI KATIKA JAMII YA KIDEMOKRASIA. iLA YEYEY NI KAKULIA KUFANYA KAZI KATIKA JAMII YA KIKOMUNISTI TUU. oNA HATA MAVAZI YEKE NI YA KIKOMUNISTI TUU!
     
Loading...