Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Piga, ua garagaza. Lazima niwe Rais wa awamu ya tano

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Jumakidogo, Nov 22, 2011.

  1. Jumakidogo

    Jumakidogo R I P

    #1
    Nov 22, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 1,859
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Nimekitumikia chama changu kwa uaminifu mkubwa sana kwa miaka mingi sasa. Watu wenye wivu na maendeleo yangu wametumia kila mbinu kunichafua mbele ya watanzania. Lakini kwa nguvu za mungu hawata weza. Mimi ni muumini mzuri, tena sichagui kanisa katika kufanya ibada. Ni mtu wa watu, natoa harambee nyingi kuchangia miradi ya jamii hasa makanisa. Lakini imefikia wakati ajadiliwa, ajenda kubwa kila kona wabaya wangu wanataka nifukuzwe uanachama. Naamini, hata kama nikifukuzwa. Uwezo wa kuanzisha chama changu cha siasa ninao. Iwe isiwe, mbio za urais zijazo lazima nishiriki, iwe kwa chama hiki, au kile nitakachokianzisha baada ya kufukuzwa. Najua kwenye jamvi hili wapo watakaonitukana kwa sababu wengine akili zao zimepinda kama upinde wa mvua. Lakini kelele za chura hazimzuii tembo kunywa maji...Watu wangu hoyeee. Chama chetu hoyee, Chama changu hoyeeee. Ahsanteni sana.
     
  2. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #2
    Nov 22, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,750
    Likes Received: 4,494
    Trophy Points: 280
    Kuna chama cha Mateja (ccm) ila sio ccm ilioko madarakani ungejiunga nao ningefurahi sana!
     
  3. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #3
    Nov 22, 2011
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Milembe umetoka lini?
     
  4. LordJustice1

    LordJustice1 JF-Expert Member

    #4
    Nov 22, 2011
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 2,264
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Mbona mnapenda sana kumtania Lowasa?
     
  5. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #5
    Nov 22, 2011
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,273
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    Wewe ni bonge la mpiga debe wa Manvi!! Itabidi ajinyonge kwani Urais atausikia kwenye bomba tu!!
     
  6. Jumakidogo

    Jumakidogo R I P

    #6
    Nov 22, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 1,859
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Sio Milembe, sema Mirembe. Siku ile uliporuhusiwa wewe. Mie nilitoka kesho yake.
     
  7. l

    luckman JF-Expert Member

    #7
    Nov 22, 2011
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1,136
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Kweli manywele aka mamvi amemwaga pesa mtaani!
     
  8. K

    Kiganda Senior Member

    #8
    Nov 22, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 130
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ruksa kugombea wewe si ni mtanzania bana! Ila kumbuka kuchaguliwa au kutokuchaguliwa ni siri ya mpigakura.
     
  9. Jumakidogo

    Jumakidogo R I P

    #9
    Nov 22, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 1,859
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Hee! Huyo ni mimi, sio Lowasa.
     
  10. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #10
    Nov 22, 2011
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Inawezekana akili yako haijakaa sawa
     
  11. Jumakidogo

    Jumakidogo R I P

    #11
    Nov 22, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 1,859
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    We yako iko sawa? niache na harakati zangu za kuusaka uprezdaa.
     
  12. FM stereo

    FM stereo Senior Member

    #12
    Nov 22, 2011
    Joined: Oct 8, 2011
    Messages: 197
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    Haya mkuu!
     
  13. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #13
    Nov 22, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,592
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    Mkuu nakutakia kila la kheri. Nakuomba usije ukanisahau kwenye ufalme wako.
     
  14. Jumakidogo

    Jumakidogo R I P

    #14
    Nov 22, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 1,859
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Kitu cha kwanza, wana jf wote watakaoniunga mkono nikifanikiwa kuwa raisi. Watapata horse za SCANIA, Trela watajitegemea.
     
  15. Kisima

    Kisima JF-Expert Member

    #15
    Nov 22, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 3,233
    Likes Received: 1,033
    Trophy Points: 280
    Kalale na mkeo naona unazo nyıngı sana!
     
  16. M

    Mbopo JF-Expert Member

    #16
    Nov 22, 2011
    Joined: Jan 29, 2008
    Messages: 2,532
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Na kwa vile kwa sasa hakuna aneykushinda kwa kushinda katika makanisa mbalimbali kila weekend, ukianzia na Nigeria, Yombo Vituka na juzi Mwanza, urais unakunukia. Lakini ni urais wa mafisadi, siyo kuongoza dola kama ambavyo umekuwa ukitamani. Kwanza hatuna haja na rais mwenye kiharusi halafu atutie gharama za mazishi ya kitaifa.
     
  17. analysti

    analysti JF-Expert Member

    #17
    Nov 22, 2011
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 622
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 60
    Walikuruhusu kimakosa, unatakiwa ukaendelee na Tiba, Au kama vipi wana JF Tukuchangie uende hosp ya Apollo nchini India kama kichaa chako hakirespond kwa Rx Mirembe!!!
     
  18. Jumakidogo

    Jumakidogo R I P

    #18
    Nov 22, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 1,859
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Duh, kumbe mwenzangu hukuruhusiwa, bado uko wodini! Vipi yule demu chizi uliyekuwa unamsarandia pale Mirembe yupo? Usijali, ntakuja kukulia hali.
     
  19. Ndebile

    Ndebile JF-Expert Member

    #19
    Nov 22, 2011
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,678
    Likes Received: 634
    Trophy Points: 280
    kuna mtu aliwahi kusema:nimechoka kuwa tingatinga kuwachongea watu barabara wapite bila shida na nikimaliza kuchonga nazuiwa kupita...
     
  20. M

    Mutambukamalogo JF-Expert Member

    #20
    Nov 22, 2011
    Joined: Jan 25, 2011
    Messages: 397
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Basi uwe rais wa wanywa Dengerua pale Kigogo Landa Bar!.
     
Loading...