Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Picture of the week...mtu mzima analia!!!!

Discussion in 'Jamii Photos' started by Ab-Titchaz, Jun 20, 2010.

  1. Ab-Titchaz

    Ab-Titchaz Content Manager Staff Member

    #1
    Jun 20, 2010
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 14,702
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Hawa watu wameniuzi kweli kweli hata sina la kusema. Endeleeni kulia tu...pambaff!!!

    [​IMG]
     
  2. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #2
    Jun 20, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    mi natamani hata kupasua TV kwa ajili ya maujinga yao
     
  3. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #3
    Jun 20, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Mimi kwa kweli nikiikumba ile list ya kina Makanaky, emanuel kunde, Roger Milla na wengineo nalia na kushika kichwa kama huyo jamaa hapo juu
     
  4. A

    August JF-Expert Member

    #4
    Jun 21, 2010
    Joined: Jun 18, 2007
    Messages: 3,669
    Likes Received: 212
    Trophy Points: 160
    waafrika ndio tulivyo, ukiangalia mechi ya ivory coast na ureno, ile mechi ilikuwa ni ya kushinda, cameroon vs japan ilikuwa ya kushinda, nigeria vs greece, ilikuwa ya kushinda, ghana vs dhidi ya watu kumi denmark/australia hadithi ni hiyo hiyo, sasa sijui tutokea wapi, ingwa ghana bado wana nafasi lakini kucheaza na argentina ni kujitafutia balaa, ambalo wangeliepuka kwa kushinda mechi ya jana.
     
  5. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #5
    Jun 21, 2010
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,629
    Trophy Points: 280
    Hivi Waafrika ni lazima kushabikia timu za Afrika? Hatuwezi kushabikia timu inayocheza mpira mzuri zaidi?

    Au ndiyo mambo ya racial pride hayo?

    Mimi hata siudhiki sana kwa sababu Ivory Coast si kitu ambacho sikutegemea, kutegemea Ivory Coast kuifunga Brazil ni wishful thinking isiyoangalia ukweli.

    Mimi usawa huu nitakuwa na falsafa ya "may the best team win". Huwezi kushangilia timu ambazo unajua haziwezi kushindana halafu zikishindwa unataka kupata ugonjwa wa moyo bure.
     
  6. Nkamangi

    Nkamangi JF-Expert Member

    #6
    Jun 21, 2010
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 642
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Rahisi sana kuket kwenye kiti ukitizama runinga na kuhukumu wachezaji walio uwanjani. It is an interesting world cup this one. Somewhere a sangoma must be claiming responsibility
     
  7. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #7
    Jun 21, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    nashindwa kuwaelewa wale wanaoingia majonzi kwa timu za afrika kushindwa! kwani mlitegemea iweje? wachukue kombe kwa kuwa timu fanali inachezwa Afrika Kusini?


    Waafrika hatuko Serious bado ...................huwezi hata kulinganisha na timu kama Korea Kaskazini na New Zealand achilia mbali Korea Kusini na Japani!
     
  8. Ab-Titchaz

    Ab-Titchaz Content Manager Staff Member

    #8
    Jun 21, 2010
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 14,702
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    [​IMG]


    A supporter of Ivory Coast cries after their national team lost their world cup match to Brazil, as crowds gathered to watch the game in Abidjan.
     
  9. katelero

    katelero JF-Expert Member

    #9
    Jun 21, 2010
    Joined: May 31, 2010
    Messages: 530
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    am not a football fun, wacha nitulie tuuuuuuuuuuuu
     
  10. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #10
    Jun 21, 2010
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kushabikia Boli la AFRIKA ni kutafuta ugonjwa wa Moyo bureee kabisa. Michezaji iko selfish sana ikifika golini inaingiwa na tamaa zagutua ili kila mtu afunge pumbafu kabisa hawa. Na kuanzia sasa hata Taifa stars tusiwacheke they ar all from the same mother
     
  11. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #11
    Jun 21, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Huyo mwenye jezi namba 10 angekuwa Colombia angepigwa risasa ya kichwa.
     
Loading...