Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Picha za mkutano wa CHADEMA kata ya Kimandolu -Arusha

Discussion in 'Jamii Photos' started by Nanyaro Ephata, Jan 9, 2012.

  1. Nanyaro Ephata

    Nanyaro Ephata Verified User

    #1
    Jan 9, 2012
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 930
    Likes Received: 125
    Trophy Points: 60
    Wakuu
    Leo tumeendelea na mikutano yetu ya hadhara ya kuzungumza na wananchi,na kusikiliza kero zao,leo tulikuwa kimandolu,na kesho tarehe 10.1.2012 tutakuwa Kaloleni.
     
  2. t

    true JF-Expert Member

    #2
    Jan 9, 2012
    Joined: Nov 26, 2011
    Messages: 475
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Sawa mkuu, nawakubali! Makamanda kazini.., hicho ndo chama chenye kufuata misingi na taratibu za wapiga kura wake. Viva CHADEMA!
     
  3. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #3
    Jan 9, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Mbona hamna picha mkuu au computer yangu mbovu?
     
  4. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #4
    Jan 9, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Hata nami picha mbona siioni.
    Ama naona Kamanda amesahau.
     
  5. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #5
    Jan 10, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,326
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    mbona nimeona tangazo uswahilini linasema mkuu wa mkoa bwn magesa atakuwepo ofisi ya mtendaji kata ya kaloleni hiyo kesho?!
     
  6. M

    Mtu wa Mungu JF-Expert Member

    #6
    Jan 10, 2012
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 445
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kwa mwendo huu tutawaona CDM wakiishia kuvutia mikutano mikubwa, lakini ukifika wakati wa uchaguzi sisiemu wakichukua utawala kwa kutumia UWT!!! Haki na utawala wa sheria ni kwa CDM, lakini kwa mtindo huu wa rule of the jungle sisiemu na magamba yake wataendelea kuangamiza taifa hili!!!!! Hivi zile siku 100 ndiyo ziliishia wapi?? au zilikuwa miongoni mwa mbinu za UWT??? Lakini mwelekeo wa uchumi utawaumbua tu na siku moja kichaa mmoja atasema enough is enough!!!!!!!!!!! Hapo???????????
     
  7. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #7
    Jan 10, 2012
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,488
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    asante kwa taarifa ( feedback - kuwa mkutano umefanyika kama ulivyo pangwa )

    lakini hii taarifa ni too short haielezi nini kilijili huku muitikio wa watu ulikuwaje, Ni viongozi gani walikuwepo ,kadi mligawa ? etc

    halafu title haimatch kabisa au ulichoka sana POLE NA UCHOVU MKUU

    GOD BLESS YOU - AMEN !!!
     
  8. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #8
    Jan 10, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Incomplete
     
  9. D

    Derimto JF-Expert Member

    #9
    Jan 10, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 1,305
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    OK labda nije kwa namna hii Mikutano yote ya CDM.imekuwa na mafanikio makubwa kuanzia ule wa nmc, kata ya Elerai na hata kimandolu watu wengi wameonekana kuwa na ari na wanahudhuria mikutano hata hii midogo ya kata tofauti na siku za nyuma ambako ili watu waje lazima waletwe wasanii mbalimbali ili kuhamasisha.

    Wengine hawapendi kuja kwenye mikutano lakini wanasikiliza kwa mbali.

    Kuna wale ambao wanakuwa kama wapita njia kwa miguu au kwa magari karibu na maeneo ya mikutano husitisha safari zao kwa nyakati fulani ili kusikiliza hotuba zenye kutoa taswira ya wapi tumetoka na tunakokwenda na nchi hii inawafaidisha wakina nani.

    Mikutano hiyo inapokaribia kwisha ndipo utadhani inaanza maana watu wanaongezeka kuja kwa wingi na zaidi wakati wa kuondoka wengi hujitokeza barabarani na wakiwa na alama juu ya vidole viwili kuashiria kuiunga mkono chadema.

    Na karibu mikutano yote watu wengi wamekuwa wakiwabana chadema kwenda kufungua matawi yao ya mitaa ya karibu na kufanya mikutano iwe na ladha ya tofauti.

    Na kila mikutano hii inapofanyika inakuwa pia na polisi wengi wanaokuja kwa siri kusikiliza chadema wataongea nini ili wawakamate na wengine hurekodi kisirisiri na mpaka mmoja juzi alikamatwa kata ya Elearai na pia mara nyingi nimekuwa nawaona maofisa wa TISS wasiopungua watano wale ninaowafahamu na wanakuwa na mionekano ya tofauti kwa jinsi walivyo siku zote ili kujifanya ni wanachadema ili waweze kunasa yanayoendelea (USISAHAU HII NI MIKUTANO YA KATA) wanahangaika sana lakini ndiyo hivyo watu wamashawakubali sana chadema kwa kifupi hayo tu ila kuna mengi sana na kwa wale wanapenda kupiutano hiyo ingia kwenye facebook wall ya Ephata Nanyaro utazikuta chache alizoweza kupiga mikutano hiyo.
     
  10. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #10
    Jan 10, 2012
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,488
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    vipi hatima yyake kwa hasi na ali kamatwa kwa kosa gani ?

    Mkuu tuliambiwa kuwa mwaka huu CDM itafanya uchaguzi wa viongozi wa mashina ili kuimarisha chama ngazi ya chini kabisa - glass root vipi hili linatekelezwa huko mliko
     
  11. D

    Derimto JF-Expert Member

    #11
    Jan 10, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 1,305
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Aliyekamatwa hakuwa wazi kama alikuwa ofisa usalama au alikuwa ni pandikizi tu na makamanda wa chadema walitaka kuiformat simu yake lakini mbunge G. Lema Aliwataka makamanda wamwachie na wasifute chochote ili ujumbe uwafikie kwa wale waliomtuma hata kama ni JK.

    Matawi yanaendelea kufunguliwa kama kawaida na watu wana mwamko mkubwa na kuipokea chadema kwa matumaini makubwa ya hatima yao kimaendeleo.
     
  12. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #12
    Jan 10, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,428
    Likes Received: 891
    Trophy Points: 280
    HEADING NA CONTENT MBONA TOFAUTI? SIKU HIZI PICHA NI MANENO a.k.a blabla?
     
  13. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #13
    Jan 10, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
  14. Vinci

    Vinci JF-Expert Member

    #14
    Jan 10, 2012
    Joined: Jul 6, 2009
    Messages: 2,520
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    peoplezzzzz.....
     
  15. Capt Tamar

    Capt Tamar JF-Expert Member

    #15
    Jan 10, 2012
    Joined: Dec 15, 2011
    Messages: 5,035
    Likes Received: 806
    Trophy Points: 280
    kamanda hiyo camera yako imenikumbusha mbali kitu cha olympia
     
Loading...