Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

PICHA; Shamrashamra baada ya hukumu ya JJ Mnyika!

Discussion in 'Jamii Photos' started by Kiganyi, May 24, 2012.

  1. Kiganyi

    Kiganyi JF-Expert Member

    #1
    May 24, 2012
    Joined: Apr 30, 2012
    Messages: 1,244
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    [​IMG]




    [​IMG]

    Kwa mbali watu wakiserebuka baada ya Mahakama Kuu kutupilia mbali mashtaka matano yaliyokuwa yana mkabili Mbunge wa Jimbo la Ubungo John Mnyika hivyo wana CHADEMA walikuwa wengi Mahakamani hapo kulipuka kwa furaha na kuingia Barabarani kushangilia ushindi wa kesi hiyo.

    [​IMG]

    Shamrashamra zikiendelea hapo..

    [​IMG]

    Mwenyekiti wa CHADEMA Freeman Mbowe akiteta na waandishi wa habari nje ya Mahakama kwa kuwashukuru wananchi wote waliokuwa bega kwa bega na Mh.Mnyika katika kipindi chote cha kesi hiyo.

    [​IMG]

    Madai hayo yalikuwa kama ifuatavyo:
    -Kuwepo tuhuma za kashfa kuwa mlalamikaji aliuza jengo la Umoja wa Wanawake, UWT.
    -KUbadilishwa kimakosa kwa kura katika formu za matokeo ya Ubunge
    -Kuwepo kwa watu katika chumba cha majumuisho ya kura
    -Matumizi ya tarakilishi(Laptop) ya mlalamikiwa wakati wa kujumlisha kura
    -Ukiukwaji wa taratibu za kisheria katika uchaguzi ambazo zilisababisha kuwepo kura hewa 14,854

    [​IMG]
    Mbunge wa Jimbo la Ubungo kwa Tiketi ya Chama Cha Demokrasia na Maendeleo (CHADEMA), Mh. John Mnyika (wa pili kushoto) akisubiri kusomewa hukumu katika Mahakama Kuu kanda ya Dar es Salaam leo huku akiwa amekaa sambamba na mpinzani wake kwa tiketi ya CCM Bi. Hawa Ng'umbi (wa tatu kushoto).
    [​IMG]
    Mashabiki wa Chama cha CHADEMA wakiwa wamefurika ndani ya Mahakama kuu jijini Dar es Salaam kusikiliza hukumu ya kesi ya Mh. John Mnyika.
    [​IMG]
    Wengine walikosa nafasi na kuamua kusimama nje ya Lango kuu la Mahakama kuu Kanda ya Dar es Salaam.
    [​IMG]
    Wafuasi wa Chama cha CHADEMA wakimpongeza Mh. John Mnyika mara baada ya kuibuka mshindi dhidi ya kesi iliyokuwa ikimkabili.
    [​IMG]
    Mh. John Mnyika akiwa amebebwa juu juu na wafuasi wa Chama hicho pamoja na mashabiki wake nje ya Mahakama Kuu jijini Dar mara baada ya kushinda kesi yake iliyokuwa ikimkabili kuhusiana na Ushindi wake kwenye uchaguzi mkuu wa mwaka 2010.
    [​IMG]
    "Pole sana Mama ndio Siasa hiyo" Mmoja wa Wafuasi wa Chama cha Mapinduzi akimpa pole Bi. Hawa Ng'umbi (katikati) mara baada ya kutoka Mahakamani.
    [​IMG]
    Wafuasi wa Chama cha Mapinduzi wakiwa na sura za huzuni baada ya kutoka Mahakamani.
    [​IMG]
    Mwenyekiti wa Chama cha CHADEMA Mh. Freeman Mbowe akifunguka na kuelezea furaha yake wakati wa mahojiano na Mwandishi wa ITV Godfrey Monyo nje ya Mahakama kuu Kanda ya Dar es Salaam leo.
    [​IMG]
    Maandamano ya wafuasi wa CHADEMA wakishangilia ushindi wa Mbunge John Mnyika wakielekea katika Ofisi za Makao Makuu ya Chama hicho.
    Mh. John Mnyika ameshinda kesi ya kupinga ushindi wake katika Jimbo la Ubungo katika hukumu iliyotolewa leo na mahakama kuu ya Tanzania na kukifanya chama cha CHADEMA kuendelea kushikilia jimbo hilo.
     
  2. V

    Vunjavunja Member

    #2
    May 24, 2012
    Joined: May 18, 2012
    Messages: 92
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Udom tunakupongeza sana kamanda wetu Johm Mnyika wewe nijembe. Wasira anajisikiaje leo maana yeye jana alifukuzwa na wananchi wake kwenye mkutano.
     
  3. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #3
    May 24, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,320
    Likes Received: 418
    Trophy Points: 180
    Hii ndio hukumu ya ukweli. Hii inadhihirishia Umma wa watanzania CDM na Mnyika Ni chaguo lao. Lakini ile ya Segerea mbona Makongoro Hakubebwa aliishia kukimbia kama ndege ya kivita huku watu wakichana bendera za CCM huku wakiimba Fisadi fisadi. CDM kipenzi cha watu kwi! kwi! kwi! ha ha ha! Nape kwisha habari yenu
     
  4. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #4
    May 24, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,320
    Likes Received: 418
    Trophy Points: 180
    Nasikia wasira yupo gombe anaomba Kura kwa Nyara wenzake
     
  5. Fredrick Sanga

    Fredrick Sanga JF-Expert Member

    #5
    May 24, 2012
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 3,146
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Duhh, Hawa pole dada, hawa CCM sio wazuri, walikuangusha wenyewe.
     
  6. masopakyindi

    masopakyindi JF-Expert Member

    #6
    May 24, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 12,657
    Likes Received: 1,006
    Trophy Points: 280
    Kwa niaba ya gamba langu mwenyewe nakupongeza JJ Myika kwa kutetea vizuri jimbo lako la Ubungo.
    Nafahamu kuwa Mnika ni mmoja wa vijana makini ndani ya CDM.
     
  7. M

    Mkeshaji JF-Expert Member

    #7
    May 24, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,264
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Watu Piiiiiipooooo...!
     
  8. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #8
    May 24, 2012
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Hongera kamanda mpiganaji,sasa kinachofuata ni mapambano ya kuelimisha wananchi juu ya katiba mpya jumamosi
     
  9. M

    Mkekuu JF-Expert Member

    #9
    May 24, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 1,240
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Magamba bwana hv mnanini?poleni sana,ama baada ya hapo hongereni kwa kumuongezea jj.mnyika umaarufu.
     
  10. J

    Jibaba Bonge JF-Expert Member

    #10
    May 24, 2012
    Joined: May 6, 2008
    Messages: 1,179
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    Chademaaaaa!!!! Kamata mwizi meeeeeen!
     
  11. chitalula

    chitalula JF-Expert Member

    #11
    May 24, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,307
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    nilitamani sana kuwepo kusherekea huo ushindi
     
  12. Facilitator

    Facilitator JF-Expert Member

    #12
    May 24, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,082
    Likes Received: 139
    Trophy Points: 160
    Cheki picha hapo, Mnyika shavu dodo, kweli ubunge mtamu arif...
     
  13. brazilian

    brazilian JF-Expert Member

    #13
    May 24, 2012
    Joined: Feb 10, 2012
    Messages: 607
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hongera Comando. Tyson your days are numbered- Kagombee kisiwa cha saanane
     
  14. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #14
    May 24, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135

    Kushinda kesi ni kitu kimoja, ila kiukweli huyu jamaa hajafanya chochote jimboni kwake, ajipange vizuri, huu ni ushauri wa bure tunampa.:israel::israel:

     
  15. o

    omongoreme Member

    #15
    May 24, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 32
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    ONGERA KAMANDA MNYIKA. mungu anakua upande wa haki siku zote
     
  16. mkomatembo

    mkomatembo JF-Expert Member

    #16
    May 24, 2012
    Joined: Dec 17, 2011
    Messages: 1,288
    Likes Received: 220
    Trophy Points: 160
    Kilichokuzuia nini?
     
  17. T

    Tikerra JF-Expert Member

    #17
    May 24, 2012
    Joined: Sep 3, 2008
    Messages: 1,702
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Which Christ.There is Jesus Christ and Maitreya the Christ.
     
  18. LE GAGNANT

    LE GAGNANT JF-Expert Member

    #18
    May 24, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 1,242
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Good news
     
  19. M

    MwanaCHADEMA Member

    #19
    May 24, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hongera kamanda tuko pamoja.
     
  20. m

    mob JF-Expert Member

    #20
    May 24, 2012
    Joined: Dec 4, 2009
    Messages: 1,686
    Likes Received: 180
    Trophy Points: 160
    narudia tena usemi uliozoeleka .WAO WANA FEDHA SIE TUNA MUNGU
     
Loading...