Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Picha na Matukio: Mkutano wa CHADEMA Dodoma

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Regia Mtema, Nov 7, 2011.

  1. Regia Mtema

    Regia Mtema R I P

    #1
    Nov 7, 2011
    Joined: Nov 21, 2009
    Messages: 2,975
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Wakuu Salam.
    Nimeona ni vema nikawatumia picha kidogo ili mfurahishe macho kuhusiana na mkutano wa baadhi ya Wabunge wa CHADEMA uliofanyika katika Viwanja vya Barafu hapa Dodoma..Maelezo ya kilichojadiliwa naona kuna mwenzangu serayamajimbo ameshaeleza.


    Wish You all the best.

    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
     
  2. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #2
    Nov 7, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,105
    Likes Received: 5,676
    Trophy Points: 280
    peoples powe.r
     
  3. Regia Mtema

    Regia Mtema R I P

    #3
    Nov 7, 2011
    Joined: Nov 21, 2009
    Messages: 2,975
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Hakuna kulala mpaka kieleweke !
     
  4. EasyFit

    EasyFit JF-Expert Member

    #4
    Nov 7, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 1,227
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    Regia mna mpango gani kuwaunga mkono wenzenu wa Arusha?
     
  5. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #5
    Nov 7, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180
    Tuko pamoja....msikate tamaa.....Peoples power.
     
  6. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #6
    Nov 7, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,594
    Likes Received: 1,316
    Trophy Points: 280
    CCM soldarity Forever.
     
  7. Regia Mtema

    Regia Mtema R I P

    #7
    Nov 7, 2011
    Joined: Nov 21, 2009
    Messages: 2,975
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Huenda kesho baadhi ya Wabunge wakaenda kuwaunga mkono.Taarifa itatolewa kesho.
     
  8. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #8
    Nov 7, 2011
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,729
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Kaharishe kwanza ndo urudi humu!
     
  9. CHIETH

    CHIETH Senior Member

    #9
    Nov 7, 2011
    Joined: Aug 15, 2011
    Messages: 179
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ahsante sana. Nimefurahi sana.

    Nawapenda viongozi wa CDM wote sana. Mungu awajalie kwa kuwa mnatupigania sana. Vikwazo ni vingi lakini Mungu ambaye ninamuamini atawajilia kupambana na jinamizi la CCM na viogozi wake. nimechoka na cccm kwa kweli.

    Eh Mungu tuonee huruma sisi watanzani wenye hali ya chini tunaoteseka na bei ya vitu sokoni na madukani kwa sababu ya CCm na viogozi wao kukalia pesa za walipa kodi.
     
  10. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #10
    Nov 7, 2011
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Nice move.....ukombozi waja...
     
  11. Puppy

    Puppy JF-Expert Member

    #11
    Nov 7, 2011
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 1,882
    Likes Received: 163
    Trophy Points: 160
    Naipenda Chadema.
     
  12. A

    Abbyd Member

    #12
    Nov 7, 2011
    Joined: Oct 30, 2011
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ccm salaaaama.mie napita yakheee.allah cdm mhh!
     
  13. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #13
    Nov 7, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,240
    Likes Received: 8,794
    Trophy Points: 280
    Kulikuwa kuna msiba?
     
  14. T

    Tetere Enjiwa JF-Expert Member

    #14
    Nov 7, 2011
    Joined: Aug 21, 2011
    Messages: 217
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0

    Kuliko wengine kwenda Arusha nadhani na nyie mngeitisha maandamano hapo dodoma mkalioccupy bunge mpaka kieleweke. Dodoma kuna vijana wengi na hasa wa vyuo mnaweza kufanikiwa, bunge limekuwa moja ya sehemu inayotumika kukandamiza haki za maskini wa nchi hii.
     
  15. M

    MAURIN Senior Member

    #15
    Nov 7, 2011
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 129
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Viva Chadema hakuna kulala mpaka kieleweke.
     
  16. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #16
    Nov 7, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,240
    Likes Received: 8,794
    Trophy Points: 280
    Alifikiri unaingia na kutoka anapotaka yeye? amuulize Mwenyekiti wake walimfanya nini? alikesha central. Sasa na yeye asubiri sheria ifate mkondo.
     
  17. Butho Mtenzi

    Butho Mtenzi JF-Expert Member

    #17
    Nov 7, 2011
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 320
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Cdm hoyeeee sa ya ukombozi inakaribia wala msikate tamaaa na maneno ya shombo ya adui,kazeni buti mwanzo mwisho.
     
  18. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #18
    Nov 7, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    vipi leo hujachekeshwa?
     
  19. L

    Lua JF-Expert Member

    #19
    Nov 7, 2011
    Joined: May 19, 2011
    Messages: 705
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    yule kaingia kama chambo na kile kilichotengwa na wao mazuzu wameingia king, ss ni maandamano nchi nzima, na mtang'oka 2 nyie.
     
  20. Nzi

    Nzi JF-Expert Member

    #20
    Nov 7, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 10,486
    Likes Received: 1,652
    Trophy Points: 280
    Ushauri wa bure dada, next time jaribuni kutumia kamera/picture capturing devices zenye ubora. Hizi picha ubora wake haureflect ubora wa CHADEMA kama taasisi kwa sasa.

    Otherwise kazi nzuri mnafanya. Nilikuwepo leo pale viwanja vya Barafu.

    Ushauri mwingine, naomba sana CHADEMA kama mnataka kuendelea kuwa chama makini chenye wanachama makini, hacheni tabia ya kupokea wanachama katika mikutano ya siasa kama ilivyokua leo. Huu mtindo si mzuri na unaweza kuhatarisha uimara na mustakabali wa chama, kwani mnaweza kupokea na makapi na mashudu yasiyofahamu itikadi na misingi ya chama (hii tabia imeiumiza sana CCM). Jengeni utamaduni na utaratibu wa kuwapa wanachama watu ambao wanafahamu na kuamini katika itikadi na misingi ya chama. Ni heri chama kiwe na wanachama 200 wenye kufahamu na kuishi itikadi na misingi ya chama, kuliko kuwa na wanachama milioni 2 wasioishi na kuelewa misingi ya chama.

    Asante.

    Aluta continua.
     
Loading...