Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

PICHA: Mbowe ampongeza rais Kikwete...

Discussion in 'Jamii Photos' started by R.B, Oct 31, 2012.

  1. R.B

    R.B JF-Expert Member

    #1
    Oct 31, 2012
    Joined: May 10, 2012
    Messages: 5,509
    Likes Received: 606
    Trophy Points: 280
    Mheshimiwa Mbowe akipanga mikakati na Rais Jakaya Kikwete ;

    [​IMG]

    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
     

    Attached Files:

    • MBOWE.jpg
      MBOWE.jpg
      File size:
      80 KB
      Views:
      4,230
    • mb.jpg
      mb.jpg
      File size:
      128.5 KB
      Views:
      4,145
    • mbo.jpg
      mbo.jpg
      File size:
      132.9 KB
      Views:
      4,134
    • mbowe1.jpg
      mbowe1.jpg
      File size:
      108.5 KB
      Views:
      5,651
    • mbuo.jpg
      mbuo.jpg
      File size:
      102.8 KB
      Views:
      4,065
  2. M

    Molemo JF-Expert Member

    #2
    Oct 31, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Kamanda ndani ya Kombati.
     
  3. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #3
    Oct 31, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    kaenda jimboni kwake so lazima ampokee
     
  4. Sanene

    Sanene Senior Member

    #4
    Oct 31, 2012
    Joined: Oct 5, 2012
    Messages: 146
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mbowe ni kamanda ana msimamo wakutosha hababaishwi!
     
  5. Aggrey86

    Aggrey86 JF-Expert Member

    #5
    Oct 31, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 856
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hapo ni wapi mkuu? sio unatuletea picha alf hatupi maelezo yanijitosheleza sisi wengine tutajuaje walikuwa kwenye tukio gani?
     
  6. Manyi

    Manyi JF-Expert Member

    #6
    Oct 31, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 3,254
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Hawa ni watanzania, na watabaki kupendana regardless ya masuala ya kisiasa!
     
  7. norbit

    norbit JF-Expert Member

    #7
    Oct 31, 2012
    Joined: Jul 30, 2007
    Messages: 296
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    mikelele mengiii, wakikutana nae ovyoooooooooo
     
  8. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #8
    Oct 31, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,665
    Likes Received: 2,836
    Trophy Points: 280
    Kwani walikuwa katika shughuli gani?? Halafu kwani wanasiasa wapinzani wakikutana ni vibaya kubadilishana mawazo??
     
  9. Sabayi

    Sabayi JF-Expert Member

    #9
    Oct 31, 2012
    Joined: Dec 4, 2010
    Messages: 2,320
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Freeman Mbowe Mwenyekiti wa CDM amempongeza raisi JK kwa ujenzi wa miundo Mbinu hasa ya barabara hii inaonyesha ukomavu wa kisiasa kwani angeweza kumtolea vijembe na kejeli lakini nadhani hii pongezi haiondoi ukweli kuwa kuna pengo kubwa sana kati ya kilichofanyika na kilichotakiwa kufanyika hasa ukizingatia rasilimali tulizonazo
    Nawasilisha
     
  10. MsemajiUkweli

    MsemajiUkweli JF-Expert Member

    #10
    Oct 31, 2012
    Joined: Jul 5, 2012
    Messages: 6,769
    Likes Received: 6,440
    Trophy Points: 280
    Ukweli husemwa:


    Uzalendo mbele itikadi nyuma=maendeleo kwa Watanzania wote.

    [​IMG]
    Rais Jakaya Mrisho Kikwete akipokewa na Mkuu wa Wilaya ya Hai Mhe Novatus Makunga katika eneo la sherehe za uzinduzi wa ujenzi wa barabara ya Kwa Sadala-Masama wilayani hai leo
    [​IMG]
    Akihutubia
    [​IMG]
    Rais Jakaya Mrisho Kikwete akisaidiwa kuzindua jiwe la msingi na Mbunge wa Hai na Kiongozi wa Upinzani Bungeni na Mwenyekiti wa CHADEMA Mhe Freeman Mbowe katika eneo la sherehe za uzinduzi wa ujenzi wa barabara ya Kwa Sadala-Masama wilayani hai leo
    [​IMG]
    Rais Jakaya Mrisho Kikwete akipongezwa na kupewa shukurani na Mbunge wa Hai na Kiongozi wa Upinzani Bungeni na Mwenyekiti wa CHADEMA Mhe Freeman Mbowe katika eneo la sherehe za uzinduzi wa ujenzi wa barabara ya Kwa Sadala-Masama wilayani hai leo
    [​IMG]
    Rais Jakaya Mrisho Kikwete, Waziri wa Miundombinu Mhe John Pombe Magufuli Mkuu wa Mkoa wa Kilimanjaro Mhe L:eonidas Gama na Mbunge wa Hai na Kiongozi wa Upinzani Bungeni na Mwenyekiti wa CHADEMA Mhe Freeman Mbowe wakikata utepe mojawapo ya magreda katika eneo la sherehe za uzinduzi wa ujenzi wa barabara ya Kwa Sadala-Masama wilayani hai leo
    [​IMG]
    Rais Jakaya Mrisho Kikwete, Waziri wa Miundombinu Mhe John Pombe Magufuli Mkuu wa Mkoa wa Kilimanjaro Mhe Leonidas Gama na Mbunge wa Hai na Kiongozi wa Upinzani Bungeni na Mwenyekiti wa CHADEMA Mhe Freeman Mbowe katika picha ya pamoja na viongozi mbalimbali wa Mkoa wa Kilimanjaro baada ya uzinduzi wa ujenzi wa barabara ya Kwa Sadala-Masama wilayani hai leo

    Picha kwa hisani ya ikulu

    Angalizo:

    Huu ni mwanzo wa ukomavu wa kisiasa nchini
     
  11. C

    CUF Ngangari JF-Expert Member

    #11
    Oct 31, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 273
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    angekua zitto ungewasikia pro chadema wangemrukia zitto, hapo hapo vipi?
     
  12. Sabung'ori

    Sabung'ori JF-Expert Member

    #12
    Oct 31, 2012
    Joined: Jul 19, 2011
    Messages: 2,078
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    ...kweli kwenye picha wako pamoja lakini ki-fikra wako tofauti sana mithili ya mbingu na aridhi...
     
  13. kazikubwa

    kazikubwa JF-Expert Member

    #13
    Oct 31, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 598
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Waeleze vilaza wa Arusha wanaopiga mikelele katika uzinduzi wa Jiji lao.
     
  14. D

    Dotto4r Member

    #14
    Oct 31, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 41
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Kama miujiza hivi!!!!!!
     
  15. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #15
    Oct 31, 2012
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    Hizi picha zingekuwa ni za zitto, angeipata leo! This show how tanzanians wanamwamni kamanda mbowe.
     
  16. Meitinyiku L. Robinson

    Meitinyiku L. Robinson JF-Expert Member

    #16
    Oct 31, 2012
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 412
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Imekuwa ni kawaida kwa WanaCDM wakiongozwa na Katibu wao Mkuu kutoa matamko yasiyo na tija hasa katika swala la maendeleo ya Taifa letu, matamko ambayo mengi yamejaa kejeli na uhuni unaopaswa kupuuziwa kuliko upuuzi wenyewe.

    Katika kudhihirisha kuwa hawajui wayanenayo leo Mwenyekiti wa CDM Taifa amesikika akitoa tamko ambalo kimsingi litakuwa kama funzo kwa Katibu wake Mkuu na baadhi ya WanaCDM.

    Mbowe kasema yeye amezunguka sana hapa Nchini kwa anga na barabara na amejionea maendeleo ambayo Serikali ya CCM imefikia na kwa hilo anampongeza Rais pamoja na Serikali yake. Hapa Mbowe hakutaka kumumunya maneno hata kidogo.

    Hili ni fundisho kwa Slaa na wenzie ambao wamezoea kutamka kuwa miaka 50 CCM haijafanya kitu. Lakini nimekuja kugundua kuwa Samaki akianza kuzeeka huanzia kwenye Ubongo.

    Mh. Freeman hongera sana kwa hayo uliyoyaona na kuyasema na tunaamini kuwa utaendelea kuwaeleza na hao wengine na wataelewa tu taratibu
     
  17. TOWNSEND

    TOWNSEND JF-Expert Member

    #17
    Oct 31, 2012
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,582
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    labda picha mama kilango anavyooo shangaaaaaaa
     
  18. Alfred Daud Pigangoma

    Alfred Daud Pigangoma Verified User

    #18
    Oct 31, 2012
    Joined: Mar 30, 2009
    Messages: 1,727
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    "The shame in life is not to fail to reach your dream, but to fail to have a dream to reach." Rev. Jesse Jackson
     
  19. Endangered

    Endangered JF-Expert Member

    #19
    Oct 31, 2012
    Joined: Sep 22, 2011
    Messages: 928
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Nice photos. Magufuli nimeona kampiga biti mkandarasi na kumpa 60 days. Teh teh.
     
  20. Domy

    Domy JF-Expert Member

    #20
    Oct 31, 2012
    Joined: Dec 12, 2011
    Messages: 4,702
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kupingana si kupigana.
     
Loading...