Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Picha mbalimbali Operesheni M4C Morogoro

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Msanii, Aug 19, 2012.

  1. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #1
    Aug 19, 2012
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Wakuu.
    Naomba kuwasilisha...

    Makamanda wakivuka kivuko cha Kilombero
    [​IMG]



    M4C moment
    [​IMG]


    Watu wengi walijiunga na CDM
    Viva M4C
    [​IMG]

    [​IMG]
    More pics..../
     

    Attached Files:

  2. commited

    commited JF-Expert Member

    #2
    Aug 19, 2012
    Joined: Feb 27, 2012
    Messages: 1,614
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    thanx mkuuu, nice pic hivi morogoro hapo town (mitaa ya fire) dk wa ukweli atakuwepo lini? thanx
     
  3. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #3
    Aug 19, 2012
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Kuzuiwa.JPG
    Wananchi walikuwa na hamu Dr. ashuke awahutubie kila alikopita.
    Hapa akizuiwa njiani na wananchi ili aseme japo neno..


    Slaa kuwasili Gairo 2..JPG

    Slaa kuwasili Gairo 1..JPG
    Dr. Slaa akiwasili Gairo kwa M4C

    Peoples Power Lupiro.JPG

    Peoooopleeeeees......... pooowers!!!!
    Hii ni kutoka Lupiro

    Picha zaidi zinakuja...
     
  4. commited

    commited JF-Expert Member

    #4
    Aug 19, 2012
    Joined: Feb 27, 2012
    Messages: 1,614
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    pamoja sana mkuu.. morogoro ni moja wapo ya mikoa iliyokuwa ngome kubwa sana ya nyinyiemu... nashukuru kama wameanza kubadilika hao walugulu et al..... CDM GO GO GO.....
     
  5. Chasha Poultry Farm

    Chasha Poultry Farm Verified User

    #5
    Aug 19, 2012
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 5,082
    Likes Received: 227
    Trophy Points: 160
    kazi nzuri sana, Ila Ukombozi hautaletwa na Dr Slaa au Mbowe au Zito na wengineo pekee yao, na sisi wanachama wengine tunaishia kusifia picha tu, Badala ya Kuishia kusifia picha inatakiwa tuchukue hatua ya angalau na sisi kuhamasisha kila mtu tunaye kutana naye njiani, tusiawaahie viongozi pekee yao
     
  6. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #6
    Aug 19, 2012
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Kadi Ruaha.JPG

    Kadi Ruaha 2..JPG
    Kila makamanda wa M4C walipopita, walipata mafanikio makubwa.
    Hapa ni Ruaha wananchi wakijiunga na CDM baada ya kampeni ya Utakaso ya M4C.

    Hakuna kulala
     
  7. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #7
    Aug 19, 2012
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,789
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    aisee naona 2015 ni mbali kama mbinguni,
     
  8. Sr. Magdalena

    Sr. Magdalena JF-Expert Member

    #8
    Aug 19, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 748
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Dr. Slaa ni Kiongozi mwenye ushawishi mkubwa sana Tanzania, bila kutia shaka ni wachache wenye ushawishi kama yeye, Je Dr. Slaa ana nini kinachompa ushawishi huu..
     
  9. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #9
    Aug 19, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,880
    Likes Received: 7,039
    Trophy Points: 280
    mwaka huu ccm watakufa kifo kibaya sana...yangu macho.....
     
  10. J

    JBK Member

    #10
    Aug 19, 2012
    Joined: Aug 17, 2012
    Messages: 68
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    napata faraja moyoni mwangu nikiamini mabaddiliko no lazima
     
  11. Mzizi wa Mbuyu

    Mzizi wa Mbuyu JF-Expert Member

    #11
    Aug 19, 2012
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 5,011
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 180
    mkuu wengine tumeziua magamba familia, hadi idara nzima hadi tukapigwa barua ya warning! wa kimyakimya tupo...ila w2 wazidi kupiga shule watu watokwe na magamba!
     
  12. KASHOROBANA

    KASHOROBANA JF-Expert Member

    #12
    Aug 19, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 3,105
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    uyu dr ni wa kipekee, ni kichwa sana na ana uwezo mkubwa wa kuchanganua mambo, uyu anafaa kuwa raisi wetu, atatupeleka mbele, aya mafisadi ya ccm ni mijizi makubwa yanayoifilisi hii nchi
     
  13. e

    eskelmang Member

    #13
    Aug 19, 2012
    Joined: Aug 16, 2012
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mkuu hizo ni salamu kwa hiyo chemba ya iramba singida
     
  14. Kakende

    Kakende JF-Expert Member

    #14
    Aug 19, 2012
    Joined: Aug 18, 2012
    Messages: 2,730
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    CCM huu moto ni mkali
     
  15. M

    Molemo JF-Expert Member

    #15
    Aug 19, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Mungu Mtakatifu naomba nipe maisha marefu nishuhudie Dr Slaa akiapishwa kuwa Rais wa Tanzania na baada ya hapo waweza kuchukua roho yangu niende kwa amani kwani ukombozi utakuwa umekamilika
     
  16. S

    SILENT GUNNER Member

    #16
    Aug 19, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    peeeeepleeeeeeeeeeees!!!!!!!!!!, VIVA M4C , VIVA CHADEMA
     
  17. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #17
    Aug 19, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Uko kama Mi kweli!

     
  18. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #18
    Aug 19, 2012
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,627
    Trophy Points: 280
    CCM tushawasema mpaka asymptote ya kikomo.

    Sasa tuangalie "chama mbadala".

    Nia ya kuanza kwa kusema hivi ni kutaka kueleweka kwamba naangalia mambo bila kujali vyama, bali kwa kuangalia mambo ya msingi zaidi.Mambo kama utaifa (kwa maana yake chanya), itikadi, miongozo, principles etc.

    Kuna msemo wa Kiingereza kwamba picha moja ina thamani ya maneno elfu moja, shukurani kwa mdau aliyeleta picha.

    Ona hii http://www.jamiiforums.com/attachment.php?attachmentid=62414&d=1345383169

    Naona kuna fulana nyekundu zilizoandikwa "Red Brigade". Soma zaidi kuhusu chanzo cha "Red Brigade" kwenye Wiki yake
    http://en.wikipedia.org/wiki/Red_Brigades

    Kwa sie tulioona "miezi kumi na nane ya kufunga mkanda" kwa macho na akili bila kuhadithiwa, kati ya hao tuliojitaabisha kidogo kufuatilia habari hata kwenye vitabu na vijarida tu tutakumbuka "Red Brigades" kama ma violent Marxist-Leninist up there with Carlos "The Jackal" na "Baaden Meinhof". Watu ambao waliamini katika assasinations kufikia political ends zao.

    CHADEMA kinataka kutuaminishw kwamba ni chama mbadala.Kinaamini katika itikadi za "Red Brigades" hivi? Kiasi cha kuchapa fulana?

    Au CHADEMA ni a bunch of people with no depth kiasi wanaweza kuchapa fulana "zikatokelezea" this prominently, bila kujua kwamba katika wasomi wastaarabu wa leo the entire "Red Brigade" chapter of history is an embarrasing episode?

    Je, kiitikadi, CHADEMA kinaunga mkono "Marxism-Leninism" kiasi cha kujiranda na "Red Brigade" yake mpaka kuchapa fulana zinazokubalika hivi?
     
  19. k

    kipuri Senior Member

    #19
    Aug 19, 2012
    Joined: Jan 27, 2012
    Messages: 157
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Slaa lazima apige kazi sana sasa ili apate posho

    Unajua kwanini!!!?

    Sasa hivi ana wake wawili
     
  20. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #20
    Aug 19, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Hata angekuwa na wanne kwn M/kiti wako unajua ana wangapi?

    M4C haitawaponyesha kamwe!
    Tuombe uzima na nafikiri huo muda ukifika wengine hamtaingia jukwaa lengwa!

     
Loading...