Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

PICHA: Mapokezi ya Prof Lipumba; Afande sele atumbuiza

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MWIBA WA KATANI, Mar 10, 2012.

  1. MWIBA WA KATANI

    MWIBA WA KATANI Member

    #1
    Mar 10, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kesho ni siku ambayo mtaalamu wa uchumi wa kimataifa na mwenyekiti wa chama cha wananchi CUF Prof.Ibrahim Lipumba atakuwa akiwasili nchini kutokea Marekani.Alikuwa kikazi kwa miezi mitano baada ya kuwa mchumi-mwafrika pekee aliyeshinda propasal ya project ya Uchumi na demokrasia.Prof.Lipumba amekuwa akiishauri serikali kuhusu mambo mengi ya uchumi wa TZ but mawazo yake yanakuwa ignored simply yeye ni mwana CUF.Nchi yetu imekuwa na desturi ya kupuuza wataaalam wake wa ndani na kuaacha wakatumike na nchi zingine.Mfano mzuri ni madaktari wetu wengi wanakimbilia Botswana kwan hapa nchini thaman yao ni ndogo hadi inabid wagome na bado serikali ya CCM inatishia kuwafukuza.Nchi inawataalam wengi kama kina Prof.Shivji,Baregu na wengine wengi lakini kwa serikali ya CCM inwaignore simply coz wanaitikan za kukinzana na serikal ya CCM.Ndiyo maana CUF katika sera zake inasisitiza uundwa wa serikali ya umoja wa kitaifa kama ilivyo nchi kama Marekani ambapo hata kama ni wa chama pinzani serikali inaweza kutumia utaalam wako kwa manufaa ya nchi.NABII HAKUBALIKI KWAO.PROF.LIPUMBA KARIBU NYUMBANI TUENDELEZE MAPAMBANO.Kunatetesi kwamba mapokezi hayo makubwa yataoneshwa LIVE STAR TV kuanzia saa 7 mchana
    LIPUMBA 11-3-2012 001.jpg
     
  2. MWIBA WA KATANI

    MWIBA WA KATANI Member

    #2
    Mar 10, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hivi Tanzania tukiamua kutuamia maliasili zetu hadi maliasili watu tulionao hatuwezi kutoka hapa tulipo ambapo tunatumia wachina kwa kila nyanja?
     
  3. P

    Phillemon Mikael JF Gold Member

    #3
    Mar 10, 2012
    Joined: Nov 5, 2006
    Messages: 7,723
    Likes Received: 979
    Trophy Points: 280

    Kavaa suti nzuri kama za wale wahubiri kina mwakasege......

    Nadhani at least CUF Watapata la kutokea..
     
  4. democratic

    democratic JF-Expert Member

    #4
    Mar 10, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    msafara utaishia msikiti wa ijumaa upi hapo jijini?
     
  5. NONGWA

    NONGWA Member

    #5
    Mar 10, 2012
    Joined: Mar 10, 2012
    Messages: 92
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 15
    mhh kweli inasikitisha kuona mtaalamu anasaidia kuimalisha uchumi wa nchi za wenzetu ili hali wa Tanzania tunadidimia kila kukicha mungu ibaliki Tanzania,kalibu nyumbani Proff Lipumba.:lock1:
     
  6. MANGI MASTA

    MANGI MASTA Senior Member

    #6
    Mar 10, 2012
    Joined: Jul 14, 2011
    Messages: 175
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    we huoni tangazo msafara utaishia VIWANJA VYA KARUME.ama ndo udini umekuganda nyie ndo mnachelewesha maendeleo ya nchi yetu.
     
  7. Mzizi wa Mbuyu

    Mzizi wa Mbuyu JF-Expert Member

    #7
    Mar 10, 2012
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 5,011
    Likes Received: 257
    Trophy Points: 180
    Aliwahi kupewa nafasi wakati wa mwinyi...akachemsha! Li pumba
     
  8. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #8
    Mar 10, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,932
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Nadhani miaka miwiwli tu hata South Africa wanajampa
     
  9. MANGI MASTA

    MANGI MASTA Senior Member

    #9
    Mar 10, 2012
    Joined: Jul 14, 2011
    Messages: 175
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nilishawahi kusoma Article zake mbili kuhusu uchumi wa Africa kweli huyu jamaa ni kichwa cha uchumi.Ila sijui kwa nini nchi zetu hizi za africa huwa hazitumii ipasavyo wataalam wetu.
     
  10. Lekanjobe Kubinika

    Lekanjobe Kubinika JF-Expert Member

    #10
    Mar 10, 2012
    Joined: Dec 6, 2006
    Messages: 3,067
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Hukumbuki wangenga walisema palipo na miti mingi hakuna wajenzi? Kama umewahi kumwona Fundi uashi ana nyumba yake nzuri ujue sio fundi mzuri sana. Vile vile Mafundi seremala wengi hawana fernichers nzuri majumbani mwao. Umeshamwona fundi mshona nguo anavaa nguo bomba? Ukimwona basi huyo ni msimamizi tu sio fundi cherehani. Je, Umeona wapi Askofu watoto wake wakawa na tabia nzuri sana? Ulizia kama utakuta watoto wengi wa walimu wana akili sana. Only the exceptions which however, are very few!!!!

    Tanzania imelaaniwa laana ambayo kina Mwakasege wanapigia kelele kila siku ili kuikemea ishindwe na kulegea ktk JINA KUBWA KABISA la YESU KRISTO, lakini laana hiyo haitoki kirahisi sababu wanaowazunguka katika maombi hayo nao wametingwa na dhambi kibao hata zinawasuta wakati wa maombi na hatimaye maombi yanazuiwa kufika JUU mbele ya Muumba, Kanchi katajiri sana lakini kananuka umaskini sababu wapo watu wanatambika sana kujilimbikizia utajiri kwa kuweka misukule kwenye ofisi zao, vitega uchumi vyao, uongozi wao......hata wengine huua watoto wao ili watajirike upesi lakini hawadumu sana, wenzao wanaobaki wala hawaoni hayo maana shetani anawasahaulisha. Hii ni vita ya kiroho. Bila kujali dini gani ni lazima watanzania wote tuamke, tutubu na kutakasika na ndipo tumwombe Mungu atuonee huruma. Hatupigani lakini nchi zinazopigana zinapaa kiuchumi. Sisi tunawaita wageni waje wale, wanye waondoke na kila wanachokitaka kutoka kwetu, nasi wanaturushia sumni kama vile makonda wanavyowafanyia wapigadebe, halafu tunafuraaaaaahi ajabu. Kama sio laana ni nini hiyo. Unaweza kuiona vizuri Tanzania ukitoka nje kidogo tu, itazame kutoka kule ndo utajua laaana hapa ndio amri ya kila siku tunaitumikia.

    Aaghrrrr!!!

    Message sent and delivered, I am not sure it is read. kila munu abena kwabo. Tusali sana sio mchezo, tena kwa kumaanisha.
     
  11. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #11
    Mar 10, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,255
    Likes Received: 5,818
    Trophy Points: 280
    karibu nyumbani profesa
     
  12. MANGI MASTA

    MANGI MASTA Senior Member

    #12
    Mar 10, 2012
    Joined: Jul 14, 2011
    Messages: 175
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama sikumbuki enzi za mwinyi ndoo ulikuwa wakati wa Ruksa.Basi kumbe hakuchemsha bali alibadilisha mfumo wa uchumi kuutoa kwenye ujamaa wa nyerere wa raia kukatazwa kumiliki mali na kujizalishia kipato binafsi na kuupeleka ubepari ambapo ikawa rusksa raia kumiliki mali na kuzalisha uchumi kwa kilka mtu nanafsai yake.Ni wakati ambapo pesa ilianza kupatikana kwa wingi kwa wananchi.LIPUMBA LIWEZA baada kuona kupitia kwake mambo yanwezekana wakaamua kumuondoa ili watyu wasijewakamsifu na kumpa sifa yeye.
     
  13. M

    Molemo JF-Expert Member

    #13
    Mar 10, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Karibu nyumbani Professor.Lakini hatutaki mapokezi yake yahusishwe na siasa.Nitakwenda nikikuta bendera ya chama chochote narudi nyumbani.
     
  14. maranduhussein

    maranduhussein Senior Member

    #14
    Mar 10, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 140
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kwani ufunguzi wa kampeni za cdm leo unafanyikia kanisa gani hapo Arusha.Mdini mkubwa ww!
     
  15. maranduhussein

    maranduhussein Senior Member

    #15
    Mar 10, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 140
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Alipokua ccm padre wenu hakujua mambo ya ufisadi Si laa.
     
  16. MANGI MASTA

    MANGI MASTA Senior Member

    #16
    Mar 10, 2012
    Joined: Jul 14, 2011
    Messages: 175
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    we unamatatizo tena makubwa,anyway tutakuombea
     
  17. TUMBIRI

    TUMBIRI JF-Expert Member

    #17
    Mar 10, 2012
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 1,934
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mtatiro, tunashukuru sana kwa taarifa. Mi nilitaka kujua tu kama Hamad Rashid nae atakuwepo?
     
  18. K

    Kiboko Yenu JF-Expert Member

    #18
    Mar 10, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 312
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    karibu 2015 ugombee tena urais
     
  19. Mlingwa

    Mlingwa JF-Expert Member

    #19
    Mar 10, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 383
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Karibu nyumbani, kuna mengi unahitaji kuyashughulikia kwa hekima, vinginevyo akina mtatiro watakudanganya na hivyo kuizika cuf kabisa
     
  20. M

    Mgongo wa paka JF-Expert Member

    #20
    Mar 10, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 486
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    karibu mchumi sasa wanakutambua watakushirikisha katika mambo muhimu ya kiuchumi wana kudharau ama kukutenga eti kwa ua upo upinzani, anakuzungumzia ubaya ndie anae kuinua
     
Loading...