Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

PICHA: Kampeni ya mwisho ya Dr. Slaa jijini Mbeya

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by n00b, Oct 30, 2010.

  1. n00b

    n00b JF-Expert Member

    #1
    Oct 30, 2010
    Joined: Apr 10, 2008
    Messages: 947
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 45
    Wakuu,

    Najua ufungaji wa JK mmeuona kirahisi na huko Mbeya hamkufanikiwa kujua kwa ukaribu kilichojiri kwa video au picha.

    Hizi ni baadhi ya picha nilizozinasa nawakilisha

    [​IMG]
    [​IMG]
    Gari la Polisi la maji ya kuwasha, likiranda katika mitaa ya jiji la Mbeya mara baada ya kumalizika kwa mkutano wa kufunga kampeni za mgombea urais wa Chama cha Demokrasia na Maendeleo (CHADEMA)
    [​IMG]
    Aliyekuwa kada wa Chama Cha Mapinduzi (CCM), Goodluck Haule, akimakabidhi moja ya mavazi ya chama hicho mgombea urais kwa tiketi ya Chama cha Demokrasia na Maendeleo (CHADEMA), baada ya kukihama na kujiunga na Chadema

    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]

    Akiondoka uwanjani:

    [​IMG]
    [​IMG]
     
  2. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #2
    Oct 30, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,174
    Likes Received: 296
    Trophy Points: 180
    Mkuu asante sana kwa picha,kweli watanzania wamemchoka JK na CCM yake.
     
  3. Nyambala

    Nyambala JF-Expert Member

    #3
    Oct 30, 2010
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 4,468
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Mugumu hii imetulia, the pics are so lovely! Piya kuna hilo bango la Nyerere pointing at Dr. Slaa, it is such a wonderful pic
     
  4. L

    Left Wing Member

    #4
    Oct 30, 2010
    Joined: Mar 28, 2010
    Messages: 53
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Asante sana Mugumu, kama una Clip za Maandamano tafadhali ziweke watu wajionee wenyewe maana Kampeni tutaziendeleza kwa Njia ya Simu, leo nitawapigia simu wale wote walio kwenye phone book yangu kuwakumbusha
     
  5. M

    Masauni JF-Expert Member

    #5
    Oct 30, 2010
    Joined: Aug 15, 2010
    Messages: 378
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa kweli ninafarijika kuwa ukombozi unakaribia katika nchi yetu
     
  6. B

    Babuyao JF-Expert Member

    #6
    Oct 30, 2010
    Joined: Jun 6, 2009
    Messages: 1,729
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Hii nyomi si ya kawaida. Duh! Asante sana kwa picha. Kesho tunampiga Drago (ccm) pigo kuu na la ushindi. Kura kwa Slaa. Mungu akubariki sana mkombozi wa nchi yetu.
     
  7. Makanda

    Makanda Member

    #7
    Oct 30, 2010
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 77
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mugumu, nimekubali, slaa kafunika mbeya! Mungu ibariki tz, mungu mbariki dr. Slaa
     
  8. Makanda

    Makanda Member

    #8
    Oct 30, 2010
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 77
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Slaa kasema nini leo?
     
  9. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #9
    Oct 30, 2010
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,588
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Tunashukuru kwa picha...
     
  10. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #10
    Oct 30, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,402
    Likes Received: 2,478
    Trophy Points: 280
    yaani hakuna nguvu ya marais wa wastaafu, matangazo ya bei mbaya, jukwaa la kisasa, nyimbo na muziki.. mmh.. nadhani kutahitajika tafsiri sahiihi ya hii mikutano maana mingine haiingii akilini.. kweli ni wakati wa mabadiliko..
     
  11. L

    Left Wing Member

    #11
    Oct 30, 2010
    Joined: Mar 28, 2010
    Messages: 53
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0

    Mkuu Mwanakjiji I wish you were there may be ungeweza kuelezea, Wamama na Baiskeli zenye bendera wakihamasishwa na Wananchi wanaooneka kuchoshwa na CCM lakini wanaangushwa na Wasomi wa Dar Es Salaam. Kweli leo nimelia
     
  12. MWANA WA UFALME

    MWANA WA UFALME JF-Expert Member

    #12
    Oct 30, 2010
    Joined: Sep 10, 2010
    Messages: 578
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    asante mkuu kutuwekea hizi taarifa ambazo serikali ya ccm inapigana kila namna watu wasifahamu hali halisi, ila kwa safari hii wakiziba sebuleni watu wanapitia uani.
     
  13. W

    We can JF-Expert Member

    #13
    Oct 30, 2010
    Joined: Sep 4, 2010
    Messages: 676
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Hivi nakumbuka vizuri? Slaa alikuwa CCM, fulani alikuwa CCM, na fulani naye, nk sasa wako UPINZANI, ndo kusema kama alivyosema Nyerere kuwa UPINZANI wa kweli utatoka CCM humohumo? mhuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuux10exp10
     
  14. n00b

    n00b JF-Expert Member

    #14
    Oct 30, 2010
    Joined: Apr 10, 2008
    Messages: 947
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 45
    Naongezea nyingine wakuu, mkiangalia 1st post itakuwa updated muda si mrefu
     
  15. The Dreamer

    The Dreamer JF-Expert Member

    #15
    Oct 30, 2010
    Joined: Feb 2, 2009
    Messages: 1,280
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    You can visit facebook http://www.facebook.com/Kikwete/posts/158051814231488

    [​IMG]
    Lisa M Rockefeller as part of my mission work, I was in Tanzania, that was back in 2003. I was in Mbeya for 6 months. A loaf of bread was Tsh. 300, today same loaf is Tsh 900, what gain can he claim or how has he helped the country? USD1 was Tsh. 475 today 1USd is Tsh. 1500, C'mmon dude, you know better than that. Your candidate has delivered -35%; meaning he has driven Tanzanian economy into negative territory -35% about

    [​IMG]
    Lisa M Rockefeller ‎@Thakur, keep up your hard work, but know that. even if you are in the manufacturing industry, as much as he is destroying your country, you may end up finding you worked for nothing all of your life. Look at Zimbabwe, there are people who owned so much, but at the end of the day ownded nothing because Mugabe destroyed their future. He is no different from Kikwete, the only difference is that, Mugabe is brilliant and Kikwete is "dummy"

    Lisa M Rockefeller ‎@Rasel, dont quote my family. Quote me as an activist, wanting good for the Tanzanian people. Where is Bush, where is Obama they are soon becoming history, Americans know what best for them. once you screw up, no second chance. Kikwete plays too much, how can a president tell you something in the audience and when you see him he smiles at you like a little baby? Head of State? Please !!!!

    Lisa M Rockefeller All Tanzanian's both in and outside the country, please take a phone call one or two of your family members, let them know their vote counts, and they should send the message to all they know that Kikwete does not deserve a second chance, dont be intimidated, your ballot power is more powerful than their tear gases. i have just recived a text from a friend in Mumbeya that, they have been tear gased. this it the family that kept me in Tanzania, and their son locked up
     
  16. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #16
    Oct 30, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,174
    Likes Received: 296
    Trophy Points: 180
    Narejea kauli ya mwanakijiji tukimpigia kura za ndio nyingi Slaa ata kuiba itakuwa issue labda kuzipunguza the same kwa wabunge na madiwani
    JK asipopata stroke kesho sijui manake ataletewa matokeo na atasema not useful
     
  17. n00b

    n00b JF-Expert Member

    #17
    Oct 30, 2010
    Joined: Apr 10, 2008
    Messages: 947
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 45
    Ukiangalia picha ya mwisho watu wakimsindikiza utakubali kuwa kweli kulikuwa na nyomi si mchezo. Mwaka huu ipo kazi
     
  18. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #18
    Oct 30, 2010
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Huyo mama anayeokota Kiatu chake karibu na Gari la Dokta Slaa ametaka kunitoa machozi
     
  19. Nyambala

    Nyambala JF-Expert Member

    #19
    Oct 30, 2010
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 4,468
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Oooh! boy this is so lovely!
     
  20. F

    Fanta Member

    #20
    Oct 30, 2010
    Joined: Aug 4, 2010
    Messages: 74
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tshirt, kofia, khanga, pombe si mahitaji ya mtanzania...... Nimeipenda sana hii.
     
Loading...