Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Picha hii inatoa ujumbe Gani kwenu?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Babylon, Mar 29, 2010.

  1. Babylon

    Babylon JF-Expert Member

    #1
    Mar 29, 2010
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 1,341
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    [​IMG]
     
  2. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #2
    Mar 29, 2010
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,057
    Likes Received: 9,753
    Trophy Points: 280
    Kwamba CCM ni chama twawala.
     
  3. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #3
    Mar 29, 2010
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Mh wanafki watupu hao:(
     
  4. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #4
    Mar 29, 2010
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Halafu nanihii alivyokaa kama model maana kiuno kinakaa wima:rolleyes:
     
  5. kipipili

    kipipili JF-Expert Member

    #5
    Mar 29, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 1,486
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    mwanamitindo huyo
     
  6. Babylon

    Babylon JF-Expert Member

    #6
    Mar 29, 2010
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 1,341
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Mkuu nakuona Kiswahili Umesha kisahau na hiyo Lugha unayoizungumza hapo ulipo sijuwi kama unaielewa?nilikuwa namaa kuwa hao wakuu bodi lengweji zao zinatowa ujumbe gani ?kwani makamba anaonekana kumpa kicheko cha kikejeli karume na Ali Hassan mwinyi anaonekana mwenye furaha ya Kupindukia.inayoashiria kumdhalilisha Rais Karume..
     
  7. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #7
    Mar 29, 2010
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,057
    Likes Received: 9,753
    Trophy Points: 280
    Wanafiki na Mafisadi
     
  8. r

    rosebella Member

    #8
    Mar 29, 2010
    Joined: Jun 23, 2008
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    kama jamaa kawagomea jambo sasa wanasubiri ajibu kitu faluna ...
     
  9. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #9
    Mar 29, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Ujumbe upo wazi, Viongozi wote wa serikali ya Mapinduzi Zanzaibar hawakuvaa uniform ya kijani ya ccm.
     
  10. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #10
    Mar 29, 2010
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,057
    Likes Received: 9,753
    Trophy Points: 280
    Hata siku moja siwezi kusahau kiswahili Mkuu. Ninachoona katika hiyo body language ya hao waheshimiwa ni unafiki na ufisadi hakuna jingine.
     
  11. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #11
    Mar 29, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,384
    Likes Received: 2,446
    Trophy Points: 280
    Mkapa, Karume na Vuai hawajavajaa magwanda ya CCM..
     
  12. Lukolo

    Lukolo JF-Expert Member

    #12
    Mar 29, 2010
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 5,125
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Aisee, mimi pia niliishitukia hiyo tangu kwenye gazeti la habari leo. Hawa wazanzibari wamevaa nguo za maombolezo. sijui kulikoni hapo??!
     
  13. Ndjabu Da Dude

    Ndjabu Da Dude JF-Expert Member

    #13
    Mar 29, 2010
    Joined: Aug 29, 2008
    Messages: 3,166
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    Mkapa mwizi!
     
  14. M

    Mdondoaji JF-Expert Member

    #14
    Mar 29, 2010
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 5,102
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Rebellions of Kikwete!!!! CCM watatafunana wenyewe kwa wenyewe tu
     
  15. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #15
    Mar 29, 2010
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,529
    Likes Received: 2,801
    Trophy Points: 280
    lakini hao Waheshimiwa (Mnaowaita) wanafiki si mnawachaguwa nyinyi Wenyewe? sasa lawama za nini jamani?

    Msiwatukane Viongozi wetu jamani kuweni na Heshima kama hamuwataki musiwachague tena kwenye Uchaguzi
     
  16. a

    alibaba Senior Member

    #16
    Mar 29, 2010
    Joined: Jun 24, 2009
    Messages: 185
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naona Benjamini kama alielazimishwa kuhudhuria, anawaza saa ngapi mtamaliza, Madili yananipita viwanja!

     
  17. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #17
    Mar 29, 2010
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,057
    Likes Received: 9,753
    Trophy Points: 280
    Hata siku moja siwezi kuwapigia kura viongozi ambao wanaweka maslahi yao mbele badala ya yale ya nchi. Mimi sioni kama hayo ni matusi bali ndiyo ukweli wa mambo. Kwa kufumbia macho ufisadi mkubwa unaoendelea nchini na kukaa nao meza moja mafisadi mbali mbali huko ni kuonyesha unafiki na ufisadi. Upane mmoja wanatwambia Watanzania kwamba wanapambana na ufisadi halafu mafisadi wanaojulikana na upo ushahidi wa kutosha dhidi yao hawachukuliwi hatua zozote za kisheria. Kama huo si unafiki na ufisadi sijui ni kitu gani!
     
  18. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #18
    Mar 29, 2010
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,057
    Likes Received: 9,753
    Trophy Points: 280
    Alipotakiwa kujibu tuhuma dhidi yake kuhusu ufisadi alisema yeye kishastaafu siasa! Sasa kwenye hicho kikao sijui hajui kama kinahusu siasa! ndiyo huo unafiki ninaosema hapa na akitoka hapo si ajabu anapokea sitting allowance kubwa tu.
     
  19. Eliphaz the Temanite

    Eliphaz the Temanite JF-Expert Member

    #19
    Mar 29, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 2,664
    Likes Received: 232
    Trophy Points: 160
    It is very very difficult to comprehend what it is in somebody's mind! All of them they know exactly know how terribly they have failed us! Imagine a country will all these human resource, political tranquillity, and the immense natural resources, Can you imagine we have not built even one meter railway apart from that was LEFT by colonial regime!

    I like it you guys when you call em Wanafiki watupu, because that is the perfect description! Actually we furious, we are frustrated, and there is huge storm out there gaining speed and energy, it is coming to sweep single hypocrite politicians because this time we need results! We need outputs!
     
  20. upele

    upele JF-Expert Member

    #20
    Mar 29, 2010
    Joined: Mar 3, 2010
    Messages: 365
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hapo wanasema tu jamani tunafanyaje ili nipate kula na mie miaka 5 tena nisaidieni au sio wanajamii anaomba msaada anajua kuwa ameharibu
    Conquest
     
Loading...