Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Picha hii ifananishwe na nini tz?

Discussion in 'Jamii Photos' started by eucalyptos, Jan 8, 2011.

  1. eucalyptos

    eucalyptos JF-Expert Member

    #1
    Jan 8, 2011
    Joined: Jan 23, 2010
    Messages: 365
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    donkey.jpg
     
  2. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #2
    Jan 8, 2011
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
  3. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #3
    Jan 8, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    pundarolla!
     
  4. The Hunter

    The Hunter JF-Expert Member

    #4
    Jan 9, 2011
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 1,041
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Police Tanzania! maisha mabovu, lawama lukuki, kama punda.
     
  5. Monstgala

    Monstgala JF-Expert Member

    #5
    Jan 9, 2011
    Joined: Aug 25, 2009
    Messages: 1,069
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 135
    Makamba Chama kimemshinda! Kabakia anaelea hewani
     
  6. k

    kizazi kipya JF-Expert Member

    #6
    Jan 9, 2011
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 329
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Watanzania na zigo la dowans
     
  7. LoyalTzCitizen

    LoyalTzCitizen JF-Expert Member

    #7
    Jan 9, 2011
    Joined: Sep 15, 2010
    Messages: 1,750
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Mifumuko ya bei na gharama zote za maisha kwa Mtanzania, ambapo mzigo unakuwa mkubwa huku ukiongezewa na ku fail kwa systems zote za serikali na panakuwa hakuna pakukimbilia wala msaada na mwanamchi anajikuta anakata tamaa na anateseka tu. We ongezea zigo lingine tu na kama mnataka hata dunia yote mwaweza kuiingiza ktk mkokoteni huu mie sijali sijui mnaita DOWANS sijui haya twende!! nilisha kata tamaa! lol!
     
  8. s

    shemu Member

    #8
    Jan 9, 2011
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Hutakosea ukiifananisha na Mikataba mibovu inavyo tuelemea wananchi badala ya walengwa halisi wanaoingia mikataba hiyo. Ngoma wapige wao kucheza tucheze kinasisi huku wao wanakula kuku kwa mlija huku wakitu ng'ong'aaaaaaaaaaaaaaa. Tunalo wazeeeeeeeeeeee kazi kwetu.
     
  9. j

    jerry monny Member

    #9
    Jan 9, 2011
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 94
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hiyo ni dowans,alafu mkwere anazidi kupakia mabox zaidi.
     
  10. Mpagama

    Mpagama Senior Member

    #10
    Jan 10, 2011
    Joined: Jan 9, 2011
    Messages: 115
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Huyo punda ni sawa na MTz. wa hali ya chini maisha yamemuelemea na hawezi kujitetea, tofauti na wale wanaoishi kwenye makaburi ya Azimio la Arusha.
     
Loading...