Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Pasiansi wildlife management

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by EJay, Jun 2, 2012.

  1. E

    EJay JF-Expert Member

    #1
    Jun 2, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 694
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    wadau naomba kujua sifa na vigezo vya kujiunga na chuo hicho.
     
  2. The_Emperor

    The_Emperor JF-Expert Member

    #2
    Jun 2, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 882
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kina usajili hicho chuo?
     
  3. bornagain

    bornagain JF-Expert Member

    #3
    Jun 2, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 3,391
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Sifa zake ni kuwa na elimu ya Form four lakini pia uwe umafaulu angalau kwa alama ya D katika masomo ya Biologia na Kemia. Pia lazima uwe physically fiti maana unasoma masomo ya kupambana na majangili maporini kwenye hifadhi za taifa.Kimesajiliwa na ni cha serikali
     
  4. E

    EJay JF-Expert Member

    #4
    Jun 3, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 694
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    asante mkuu.kuna mdogo wangu naona anakidhi vigezo ngoja nijaribu.
     
Loading...