Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

open university of tanzania ni chuo au center ya kufanyia mithihani

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by C programming, Dec 23, 2011.

  1. C

    C programming JF-Expert Member

    #1
    Dec 23, 2011
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 1,428
    Likes Received: 230
    Trophy Points: 160
    jamani mimi sielewi hii elimu ya chuo hiki........inayotoa maana naona wanafunzi wake wengi wanasoma tution kama wanafunzi wa sekondari mitaani halafu wanafanya mitihani basi hivi si kama center ya mitihani
     
  2. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #2
    Dec 23, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,847
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Hamna elimu hapo,wengne huwa wanazamia mapindi udsm.
     
  3. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #3
    Dec 23, 2011
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 11,632
    Likes Received: 3,353
    Trophy Points: 280
    Tanzania sio ya kwanza kuwa na Open university. kama unapinga kuwepo kweke na credibility ya wanafunzi basi hujui maana ya open university. Tuachie hapo
     
  4. Kijuche

    Kijuche JF-Expert Member

    #4
    Dec 23, 2011
    Joined: Aug 26, 2010
    Messages: 418
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nimeupenda ukweli uliompa huyo jamaa.
     
  5. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #5
    Dec 23, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,592
    Likes Received: 1,319
    Trophy Points: 280
    Watanzania tunapinga hata tusivyovijua. Kama kitu haukielewi ni bora uulize tu.
     
  6. H

    HAMY-D JF-Expert Member

    #6
    Dec 23, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 6,686
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Huyu Senetor mpaka leo hajui maana ya Open University?? kweli wasomi hatuna humu JF.

    • :shock:
     
  7. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #7
    Dec 23, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,847
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    mbona ile phd ya nchimbi alyoipatia open university ya commonweath mliikataa?
     
  8. J

    JATELO1 JF-Expert Member

    #8
    Dec 23, 2011
    Joined: Oct 31, 2011
    Messages: 1,228
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    senator,
    ebu acha utani, una uhakika na hili?
     
  9. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #9
    Dec 23, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,847
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    ucogope mkuu,lazima tuwepo watu ka ce ili jukwaa linoge.
     
  10. Brightman Jr

    Brightman Jr JF-Expert Member

    #10
    Dec 24, 2011
    Joined: Mar 22, 2009
    Messages: 1,231
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mtoa hoja umekurupuka toka usingizini? Hebu kanawe uso kwanza ndipo ufikiri hoja ipi inafaa. Maana si sahihi kusema matamshi kama hayo yanayofanana na mtu aliyetoka usingizini bila kujua kama kumekucha ama bado....!
     
  11. Pasco_jr_ngumi

    Pasco_jr_ngumi JF-Expert Member

    #11
    Dec 24, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 1,797
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    mmmmmm........

    OUT- LESS COMPETENCE
    Boss wangu kasoma hapo, kazi kuanzisha migogoro kazini.

    CHUO OVYOOOOOOOOO
     
  12. C

    C programming JF-Expert Member

    #12
    Dec 24, 2011
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 1,428
    Likes Received: 230
    Trophy Points: 160
    jamani mimi nimependa kueleweshwa kwa anayefahamu maana ya open basi anipe maelezo kuhusu hiki chuo...
     
  13. Narubongo

    Narubongo JF-Expert Member

    #13
    Dec 24, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,922
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    vitu kama hivi unaweza kusearch online, wel ni chuo kizuri sana kwa wafanyakazi ambao hawana muda wa kuhudhuria madarasa kila siku... search mwenyewe bana maana kuna njia nyingi saaaaaaana za kusoma OU
     
  14. D

    Doi Member

    #14
    Dec 29, 2011
    Joined: Dec 22, 2011
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    :A S-coffee:kwa kukusaidia ndugu yangu ni kwamba,pale out si lelemama kama unavyohisi,mbwete kabadilisha mfumo,hakuna sijui assnment km vyuo vingine kuwa vitakupatia pass za bwerere kukuongezea,pale msuli kaka. unafanya test 1 then final. ndo maana unaona watu wanavamia madarasa mlimani kusoma.
    acha kuponda kitu usichokijua,miaka yetu ulikuwa ukichanguliwa Sua tulikuwa tunaona umefeli sana,saa hz wengi wanaona chuo kizuri:high5:
     
  15. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #15
    Dec 29, 2011
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,150
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mkubwa,tatizo ni hulka ya huyo mtu na sio chuo alichosoma.
    OUT hawafundishi watu kugoma.
    Na wewe kushindwa kuelewa sio chuo ullichosoma ila ugumu tu wa akili husika.
    OTIS
     
Loading...