Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

On bed kuna wanaume wa aina nne

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by mito, Jun 18, 2012.

  1. mito

    mito JF-Expert Member

    #1
    Jun 18, 2012
    Joined: Jun 20, 2011
    Messages: 6,933
    Likes Received: 954
    Trophy Points: 280
    Naturally, kuna wanaume wa aina nne kutegemea na uwezo wao kingono:

    1.Kundi la kwanza ni wale ambao wana uwezo mkubwa wa tendo la ndoa, yaani kwao erection is not an issue at all. Ukiolewa na mwanaume wa jinsi hii, jishike kweli kweli maana ni mwendo mdundo. Wanapenda mchezo kila siku, kila wakati hadi sometimes mwanamke anaona kero!

    2. Kundi la pili ni la wale wenye uwezo wa wastani. Hawa wanaweza kuvumilia hata kama mtapanga ratiba yenu ya mchezo wenyewe.

    3. Kundi la tatu ni la wale wenye uwezo mdogo wa kufanya tendo la ndoa. Hawa wanapata erection ya kuvizia. Wakati mwingine inabidi mwanamke afanyekazi ya ziada ili mzee asimame. Wanaume wengi wa kidhungu wako ktk kundi hili, nadhani wale mliowahi au mpo kwenye mahusiano na wanaume wa kidhungu mtakuwa mashahidi.

    4. Kuna la nne ni la wale wasio na uwezo kabisa, yaani si riziki, nadhani wanaeleweka hivyo sina maelezo marefu kuhusu kundi hili.

    Ushauri: ni muhimu kumjua mpenzi/mumeo yuko ktk kundi gani ili ujue namna ya kuishi naye vizuri kingono! Hii itasaidia kuepusha lawama na malalamiko ambayo yanatokana na nature.

    Samahani kama ni marudio!
     
  2. Mkereketwa_Huyu

    Mkereketwa_Huyu JF-Expert Member

    #2
    Jun 18, 2012
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 3,707
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    Ni kweli ila kama ulivyosema katik point namba 3. Kwa kweli kundi hili ni la wanaume wa kizungu na wengi wao huwa hawana nguvu kabisa kitandani. Wao wanataka kulambwa koni tu (blow jobs) mda wote, na kwa kuwa hawadindi kama sie waafrika hivyo utakuta wanakuwa hodari sana wa kunyonya wake zao. Yaani atalamba mkewe mpaka mk.undu ili mkewe aridhike na asiende nje. Mzungu anaona bora anyonywe au kunyonya kuliko kufanya tendo lenyewe (kujamiiana, siyo jamii forums, lol) . Wakati nilipokuwa shule nilikuwa nawashangaa sana marafiki zangu kwa nini wako hivi. Baada ya muda nikapata jibu, kumbe ndivyo wazungu walivyo. Utakuta mtu mwingine kijana tu mwenye nguvu zake lakini atakuambia hapendi kujamiiana zaidi ya kunyonwa. Shida kweli kwa dada zetu kwa kuumwa jaws na makoromelo kila kukicha kisa kulambishwa koni na gundi takatifu kama watumwa.
     
  3. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #3
    Jun 18, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,152
    Likes Received: 16,117
    Trophy Points: 280
    Ni 'in bed' na siyo 'on bed'.
     
  4. M

    Mwanaweja JF-Expert Member

    #4
    Jun 18, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 3,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    haya tunashukuru kwa maelezo yako
     
  5. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #5
    Jun 18, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    na kwenye kochi je?
     
  6. mito

    mito JF-Expert Member

    #6
    Jun 18, 2012
    Joined: Jun 20, 2011
    Messages: 6,933
    Likes Received: 954
    Trophy Points: 280
    Haya mzee wa English
     
  7. mito

    mito JF-Expert Member

    #7
    Jun 18, 2012
    Joined: Jun 20, 2011
    Messages: 6,933
    Likes Received: 954
    Trophy Points: 280
    Ngoja Nyani Ngabu aje akujibu, teh teh teh
     
  8. mito

    mito JF-Expert Member

    #8
    Jun 18, 2012
    Joined: Jun 20, 2011
    Messages: 6,933
    Likes Received: 954
    Trophy Points: 280
    Niliwahi kusoma mahali kuwa dada zetu walioolewa na wazungu hawa-enjoy sex hivyo inabidi awe na wanaume wa kiafrika pembeni
     
  9. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #9
    Jun 18, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 692
    Trophy Points: 280
    mito, ina maana kundi la nne hata hizi dawa zetu sa asili za kuongeza nguvu za kiume kama MZAKARU, ZOKA, FARU, MKUYATI, DUME, SHOKA, KAMANYOLA, KAMCHAPE na kadhalika, zote hazifui dafu kweli?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  10. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #10
    Jun 18, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,810
    Likes Received: 2,225
    Trophy Points: 280
    akimaliza kukujibu wewe......na mimi aniambie kwa jikoni.......

     
  11. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #11
    Jun 18, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,391
    Likes Received: 1,074
    Trophy Points: 280
    Semeni nyie mko wapi
     
  12. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #12
    Jun 18, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,787
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    hahaha wacheni singizi wazungu bana mbona wanapiga miti tuu kwa kwenda mbele
     
  13. baraka607

    baraka607 JF-Expert Member

    #13
    Jun 18, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 852
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Asa vipi kwa wale ambao tupo makundi yote' yaani four-in-one?!

    Sent from my BlackBerry 9780 using JamiiForums
     
  14. UKI

    UKI JF-Expert Member

    #14
    Jun 18, 2012
    Joined: Jun 12, 2012
    Messages: 699
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    utajitambuaje uko kundi gani? si mpka demu wangu aniambie au? nataka nijitambue niko kwenye namba ngapi. 1,2,or 3 ngoja niseme na chausiku ataniambia niko wapi
     
  15. Asnam

    Asnam JF-Expert Member

    #15
    Jun 18, 2012
    Joined: Jan 18, 2012
    Messages: 4,271
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    huuuuuuuuuuuuuuuuuh hupitwi kwenye hizi mambo.
     
  16. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #16
    Jun 18, 2012
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,971
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    Mi wangu ni kati ya namba 1-2.
     
  17. tabibumtaratibu

    tabibumtaratibu JF-Expert Member

    #17
    Jun 18, 2012
    Joined: May 29, 2011
    Messages: 2,177
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    mmmmh embu tirirìka? kwanin umesema hivyo?
     
  18. mito

    mito JF-Expert Member

    #18
    Jun 18, 2012
    Joined: Jun 20, 2011
    Messages: 6,933
    Likes Received: 954
    Trophy Points: 280
    Aaah acha utani Mtambuzi waliopo kundi hilo ndo walimzongo obama hadi akawahalalisha, maana hakuna tena dawa zaidi ya mhusika kushughulikiwa. Ila hizo dawa zinawafaa zaidi wale wa kundi la 3
     
  19. mito

    mito JF-Expert Member

    #19
    Jun 18, 2012
    Joined: Jun 20, 2011
    Messages: 6,933
    Likes Received: 954
    Trophy Points: 280
    Hongera, tena uwe unamsifia sifia ili azidi kujiamini zaidi, vinginevyo utashtukia ameanza kujichakachua mwenyewe (kwa punyeto, madawa ya kuongeza nguvu za kiume) na kuharibu urijali wake
     
  20. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #20
    Jun 18, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    kwa wale ambao hawa-do mpaka wawe boosted na porn movies je? kundi gani hao?
     
Loading...