Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ole sendeka aigusa tena kagoda,deep finance

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Donnie Charlie, Jun 24, 2011.

  1. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #1
    Jun 24, 2011
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,934
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    Mbunge wa simanjiro kupitia chama cha ccm bwana ole sendeka ametahadharisha baadhi ya watu wanaomwita mwl Nyerere kuwa ni dikteta kwamba serikari itaweka mkakati wa kuwafuatilia pia amehusisha na mitandao ya kijamii pia
     
  2. m

    mzee wa njaa JF-Expert Member

    #2
    Jun 24, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 1,368
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Tatizo liko wapi hapo? fikra za watu anataka kuzingilia sasa....Ni mitazamo tu mbona wao magamba madikteta pia.
     
  3. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #3
    Jun 24, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Ataka mafisad wote wafikishwe mahakamani,walichota BoT mbona wengine wanaachwa???,vipi ,meremeta???maelezo ya meremeta yatakwamisha bajeti ya ngeleja....wabunge wakatazwa kushangilia....
     
  4. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #4
    Jun 24, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Hapana......OLE SENDEKA NDIE ALIYESEMA HAYO......LEO UMEME UPO HAPA
     
  5. canaan

    canaan Member

    #5
    Jun 24, 2011
    Joined: Mar 1, 2008
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Anaema ngeleja asipo kuja na maelezo ya meremeta hapata kalika bungeni
     
  6. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #6
    Jun 24, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Anasema tuache ushabiki.....tujadili hoja bila ushabiki wa vyama....
     
  7. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #7
    Jun 24, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Pia amesema kwa wale wanaomtukana Baba wa Taifa kwenye Mitandao; Kwamba alikuwa ni Dikteta na Haambiliki watafutwe na Serikali ili tuwatenge sababu hawaitakii mema nchi yetu...

    My Take
    Nadhani kwa kufanya hivyo itakuwa ni Udikteta..., where is freedom of speech
     
  8. M

    Masuke JF-Expert Member

    #8
    Jun 24, 2011
    Joined: Feb 28, 2008
    Messages: 4,583
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Ni Ole Sendeka sio Makamba.
     
  9. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #9
    Jun 24, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Akiendelea hivi.......kitaeleweka.....na amesisitiza wabunge waache ushabiki......japo kuna mambo hakubaliani nayo lakini anaikubali hotuba ya mkuu wa upinzani
     
  10. Babuu blessed

    Babuu blessed JF-Expert Member

    #10
    Jun 24, 2011
    Joined: Oct 14, 2010
    Messages: 1,240
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    newz update
     
  11. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #11
    Jun 24, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Ana mahaba na makamba huyoooo
     
  12. m

    mzee wa njaa JF-Expert Member

    #12
    Jun 24, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 1,368
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    dikteta yeye mwenyewe.
     
  13. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #13
    Jun 24, 2011
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,798
    Likes Received: 746
    Trophy Points: 280

    hapa anamuongelea mpumbavu maggid mjengwa tena muda huu yupo sweden kwa mke wake yule kikongwe ni vizuri serikali imwambie asirudi hapa bongo kabisa, sipendi mtu amtukane mwalimu hata mara moja mzee wa watu alikuwa na uwezo wa kuwa tajiri atakavyo, lakini amekufa masikini na kuiacha familia isiyokuwa na kitu.
     
  14. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #14
    Jun 24, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Ni ngumu kila mtanzania amsifie nyerere.....hata yeye alikiri kua kuna mabaya walifanya kwenye utawala wao wa MIAKA 25
     
  15. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #15
    Jun 24, 2011
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,934
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    sorry ndugu nilikuwa nafikiri hoja fulani kuhusu makamba nikakuta nachanganya habari na mbaya zaidi tanesco wamechukua umeme wao
     
  16. canaan

    canaan Member

    #16
    Jun 24, 2011
    Joined: Mar 1, 2008
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Amesema lazima kagoda na deep green finance wachukuliwe hatua wasiachwe wanatamba mtaani
     
  17. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #17
    Jun 24, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Taa zazimika
     
  18. Mr. Zero

    Mr. Zero JF-Expert Member

    #18
    Jun 24, 2011
    Joined: Jun 5, 2007
    Messages: 7,829
    Likes Received: 1,089
    Trophy Points: 280
    Mod tusaidie!!!
     
  19. Edson Zephania

    Edson Zephania Verified User

    #19
    Jun 24, 2011
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 500
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ayaaa ngereja kachukua chake jamani. Hata jirani na bunge dodoma?
     
  20. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #20
    Jun 24, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Amesema walimu tulipwe zaidi,tunafundisha huku vijijin tulipwe x 3 zaid......is it possible
     
Loading...