Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ogopeni Simu! R.I.P Kanumba.

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Ng`wanakidiku, Apr 10, 2012.

  1. Ng`wanakidiku

    Ng`wanakidiku JF-Expert Member

    #1
    Apr 10, 2012
    Joined: Apr 18, 2009
    Messages: 1,197
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kwa kuwa chanzo cha mgogoro uliopelekea Kanumba kugombana na mpenzi wake Lulu ni simu basi:
    1. Simu ni hatari sana zimetuondolea kijana mahiri sana
    2. Tuwe makini ktk matumizi

    Ila mimi na mpenzi wangu tunafikiri kuacha kutumia simu!

    Tunaomba ushauri.
     
  2. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #2
    Apr 10, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    lazima na mie nitoke na uzi wa Kanumba dah!
     
  3. Ng`wanakidiku

    Ng`wanakidiku JF-Expert Member

    #3
    Apr 10, 2012
    Joined: Apr 18, 2009
    Messages: 1,197
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wewe Kongosho, mi naomba ushauri halafu unaleta utani. Nadhani kunahaja ya kulizungumzia pia hili maana mimi na mpenzi wangu tumekaa tukatafakari sana, je Lulu asingepigiwa simu si Kanumba tungekuwa naye. Lakini hiyo simu iliyopigwa ndiyo iliyozima nuru ya mwanga uliokuwa unang'aa ndani na nje ya Tanzania.
     
  4. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #4
    Apr 10, 2012
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,637
    Trophy Points: 280
    Wengine wanakufa kwa sababu hawana simu, utawaambiaje nao?
     
  5. Ng`wanakidiku

    Ng`wanakidiku JF-Expert Member

    #5
    Apr 10, 2012
    Joined: Apr 18, 2009
    Messages: 1,197
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mimi nasema mzizi wa chanzo.
     
  6. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #6
    Apr 10, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Kuna mtu kaanzisha uzi unaitwa :Jack Daniel...
    Niliuona nikataka kujua ni nini but machale yakanicheza
    Sijaingia hadi sasa. Nimejaribu kukaa mbali na nyuzi hizo
    Nitachangia ule utakao anzisha wewe. Unaanzisha lini?
     
  7. Azimio Jipya

    Azimio Jipya JF-Expert Member

    #7
    Apr 11, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 3,369
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Its real not about the telephone unless it is used as a scapegoat!!
     
  8. elmagnifico

    elmagnifico JF-Expert Member

    #8
    Apr 11, 2012
    Joined: Jul 7, 2011
    Messages: 4,158
    Likes Received: 1,506
    Trophy Points: 280
    you never miss a good thing till it is gone.
    RIP KANUMBA
     
  9. A

    Aura reader Member

    #9
    Apr 11, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Simu haina tatizo ila matatizo yako kwa Watumiaji wa kifaa hicho cha mawasiliano kutokana na tafsiri potufu nakadhalika hivyo kuchangia kuleta matatizo mbalimbali!!
     
  10. jacjaz

    jacjaz JF-Expert Member

    #10
    Apr 11, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 368
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Dah,umesomeka mkubwa
     
  11. Ambitious

    Ambitious JF-Expert Member

    #11
    Apr 11, 2012
    Joined: Dec 26, 2011
    Messages: 2,014
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Wewe na mpenzi wako tumieni walkie-talkie mtakuwa salama zaidi.
     
  12. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #12
    Apr 11, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,191
    Likes Received: 16,186
    Trophy Points: 280
    Yale yale ya simu na privacy.
     
  13. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #13
    Apr 11, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Nadhani Lulu na Kanumba hawakusoma zile threads (bad taste joke)
     
  14. i pad3

    i pad3 JF-Expert Member

    #14
    Apr 11, 2012
    Joined: Mar 16, 2012
    Messages: 1,521
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    hujambo kongosho?
     
  15. c

    chi-boy Member

    #15
    Apr 11, 2012
    Joined: Mar 27, 2011
    Messages: 97
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Watanzania tunashida flani..
    Wenzetu wamehangaika kuleta mashine kuraboresha na kufanya maisha yawe ya rahz kwa mwanadamu sasa cheki tunachokifanya..
    Magari badala ya kutuwahisha kwenye shughuli zetu 2nayatumia kuuana na kuringiana..
    Ndege nazo hatuzitengenezi, ATC wametudhibitishia juzi tu..
    Simu badala kutufanikishia shughuli za maendeleo tunafanyia madudu kibao... Ndo mengine yamemkuta Kanumba..
    God bless Tanzanianz...
     
  16. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #16
    Apr 11, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Ila mpenzi wako akitaka simu ni bora uwe mpole. Kuficha ficha kunatia wasiwasi.
     
  17. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #17
    Apr 11, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    zimekuwa nyingi bora uache
     
  18. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #18
    Apr 11, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    I used to know a man, (boyfriend) mwanzoni wakati Simu zimeingia. Nilikuwa nikireceive Simu, ananipisha. Kama tulikuwa chumbani anaenda sebuleni, mwanzoni l was troubled nikawa najiuliza ananifikiriaje?

    Kama naumwa tukienda hosptl, ananiacha niingie kwa daktari peke yangu.

    Mwanzoni mwa relation, he didn't want to hear anything about my past relations.

    Sasa ndio namuelewa jinsi gani anavyoheshimu privacy ya mtu. Na kwa muda ambao niliishi naye nilimrespect na kumpenda sana!

    I wish it was a case kwa mapenzi ya siku hizi!
     
  19. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #19
    Apr 11, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Kuaminiana imekua ndio ishu na hizi wivu za ajaabu,cm wala hazina tatizo ukimwamin mwenzio hala hakutakua na kuchunguza cm ya mtu wala mahojiano yakupelekea malumbano na kuzichukia cm,mtu ukiona bado unahitaji kuwa na vimeo na kuwasiliana navo nikutokua komited mpaka utakapokua tayari.
     
  20. Inno laka

    Inno laka JF-Expert Member

    #20
    Apr 11, 2012
    Joined: Mar 24, 2012
    Messages: 1,454
    Likes Received: 371
    Trophy Points: 180
    unajua wivu kupita kiasi waweza kuathir mapenzi,,'ila sisi watanzania tunaamin wivu ndo mapenzi..'msipende tabia ya kusearch sim ya mpenz wako..'ndio chanzo cha kupata mawazo,,
     
Loading...